TM:~~~~~~~~~~ทั้งโละ ทั้งลด~~~~~~~~~~~~~
โดย jeabpam
jeabpam
[SIZE="5"]ขออนุญาตตกลงกติกาก่อนนิดนึงค่ะ กติกาเหมือนกันทุกใบ คือ CF แล้วห้าม CC ให้สิทธิคนโอนก่อนนะ สนใจใบไหน PM มาคุยกันได้ ระบุนิดนึงว่าใบไหน รับรองของแท้จริง ดีจริงทุกใบ ราคาต่อรองได้จ๊ะ

[SIZE="4"]Coach สีฟ้าออกแนว colorfull สีสันสดใสสุดๆ ใช้น้อยมากๆ เก่าเก็บอย่างเดียว แต่อะไหล่เงินนี่วิ้งอยู่เลยค่ะ หนังตึง ป้ายยังเต่ง ไม่มีรอยถลอกขูดขีด ข้างในสะอาดมาก มาพร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ แล้วก็การ์ดที่มาพร้อมกระเป๋ายังอยู่เลยจ้า ใบนี้ซื้อในช็อปค่ะ ไม่ได้ซื้อใน outlet แต่อย่างใด ขอปล่อยที่ 7500 นะค่ะ ใบนี้นัดรับของในเมืองนะค่ะ [SIZE="6"]=> ลดราคาเหลือ 6000 เอาไปเลยค่ะ

[SIZE="4"]ส่วนใบนี้เป็นกระเป๋าสะพาย Roxy สีชมพูขาวค่ะ ขาย 1500 รวมค่าส่งไปรษณีย์แล้วค่ะ

[SIZE="4"]กระเป๋าใส่การ์ด Kipling สีม่วงอ่อนน่ารัก ขาย 550 รวมค่าส่งไปรษณีย์แล้วค่ะ

[SIZE="4"]ใบต่อมา กระเป๋าสตางค์ Roxy ค่ะ ใบนี้เป็นหนังค่ะ ขาย 600 รวมค่าส่งไปรษณีย์แล้วค่ะ

[SIZE="4"]ขอบคุณ SBN ค้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3