??น้องgucciไม่มีกล่อง น้อง gucciไม่มีใบประกัน??
โดย Biwwy
Biwwy
มือใหม่เรื่องแบรนด์ๆอ่ค่ะ
ตอนนี้หายจิตตกแล้วอิอิ ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆในนี้มากนะคะ
แต่อันนี้แอบสงสัยมานานแล้วค่ะ
เห้นเวลาเพื่อนๆพี่ๆถ่ายรูปกระเป๋ากันมา
หรือว่ามาปล่อยต่อกัน
ก็จะเห็นว่ามีกล่องกับใบรับประกันทั้งนั้นเลย
แต่เรามาดูน้องกุชเราแล้ว
อ้าว ไม่เห็นมีกล่องเลย
มีแค่ถุงผ้าเองค่ะ
งงค่ะงง
รึว่าน้องกุชเค้าไม่มีกล่องให้คะ
ถ้ามีเราได้ไปทวงจากช้อปค่ะ แบบว่าอยากได้
ขอบคุณมากค่ะ
วันนี้คิดว่าจะถ่ายรูปน้องกระเป๋ามาให้ดูจ้า อิอิ
Keeki
แต่ก่อน ไม่เคยสนใจเรื่องกล่องเรื่องใบอะไรเลยอ่ะค่ะ เค้าให้มาก็เอาไม่ให้ก็ไม่เอา ร้านหลุยส์ที่ไหนๆที่อังกิดนี่ ก็ไม่ให้กล่องถ้าไม่ซื้ออนไลน์อ่ะค่ะ ส่วนกุชชี่ไม่เคยได้กล่องอีกเหมือนกันถ้าไม่ซื้ออนไลน์ ส่วน control card กับ care paper/booklet ได้มั่งไม่ได้มั่งค่ะ ของกุชชี่นะคะ แต่ไม่เคยสนใจ

ก็เหมือนกับตอนซื้อ Chanel accessories ที่นี่นะคะ แกะหมด บาร์โค้ท แทกซ์ ไม่ให้เลย แต่ไปเมกาให้หมดเลยค่ะ ทุกอย่าง
srichardson
ก็ไม่เคยเห็น กุชชี่มีกล่องเหมือนกัน มีแต่น้องหลุยส์อ่ะที่มีกล่องและใบรับประกัน :confused:
nungningcool
แต่เคยซื้อ gucci ที่ออสเตรีย เค้าให้กล่องนะค่ะ
แต่ซื้อ lv ไม่เคยได้กล่องเลยอ่ะ ยกเว้นซื้อพวกชิ้นเล็กๆอย่างกระเป๋าตังค์
kunmuay
ถ้าอยากได้กล่องต้องขอตั้งแต่ตอนซื้ออะค่ะ ถ้าเอากลับมาบ้านแล้วย้อนกลับไปขอทีหลังนี่คิดว่าแปลกๆ อะค่ะ
Earrings
เคยซื้อกุชชี่ในพารากอนค่ะ จำได้แค่ว่า ได้กล่องมาน่ะ แต่จำไม่ได้ว่ามีการ์ดรับประกันด้วยหรือเปล่า เพราะขายไปแล้วค่ะ ใบที่ซื้อมา
Meesook
เพิ่งซื้อกุชชี่มา ไม่ได้กล่อง ไม่ใบรับประกันค่ะ มีแต่ใบเสร็จ
honeyp
เคยซื้อกุชชี่ทั้งได้กล่องและไม่ได้กล่องค่ะ แล้วกล่องที่เคยได้ ก็ไม่ได้สวยนักนะคะ เป็นกล่องกระดาษแข็งธรรมดา

controllato card จะมีตลอด แต่ carebook นี่มีบ้างไม่มีบ้างค่ะ
JuNeJuNe
ได้เหมือนคล้ายกล่อง 2 ใบเอามาประกบกันค่ะ มันก็จะเหมือนกล่องพอดี

มีผูกโบว์ด้วย

แล้วก็ใส่ถุงกระดาษให้อีกทีค่ะ
watermel30
ขอเราซื้อกระเป๋าตังส์กุชชี่ออนไลน์ยังมีกล่องให้แถมผูกโบว์ให้ด้วยค่ะแต่ไม่มีถุงผ้า
Glam
เคยซื้อชิ้นเล็กๆได้กล่องค่ะ แต่ชิ้นใหญ่ไม่เคยได้เลย ได้แต่การ์ดอ่า:)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3