ห้าม !!! ตั้งกระทู้สอบถามในหมวดนี้
โดย Siambrandname Webmaster
Siambrandname Webmaster
หมวดนี้สำหรับ ย้ายกระทู้ที่สำคัญจากทุกหมวด (ที่มีคนมาตอบแล้ว) มาเก็บไว้เท่านั้น ดังนั้นหากสมาชิกท่านใดตั้งคำถามในหมวดนี้ กระทู้นั้นจะถูกลบทิ้งทันที
jemima
แล้วควรตั้งหมดไหนคะ แนะนำด้วยค่ะ เผื่อคนที่ไม่ทราบ ขอบคุณค่ะ
PAx
Originally Posted by jemima
แล้วควรตั้งหมดไหนคะ แนะนำด้วยค่ะ เผื่อคนที่ไม่ทราบ ขอบคุณค่ะ

อ้าวว..ก็เค้าเขียนคำอธิบายไว้ซะละเอียดยิ๊บเอาไว้หน้าห้องแต่ละห้องก่อนคลิกเข้าไปซะอีกอ่ะ ถ้าจะตั้งคำถามก็ต้องตั้งให้ตรงหมวดไงคะ งงเลยเจอคำถามนี้ ???
ryan11
พี่อ่ะ นู๋ไปคุยผิดห้องอ่ะค่ะ ขอโทดทีค่ะ มือใหม่จริงๆ ทามไงดีอ่ะค่ะ T_T
srirat
ลองเข้าไปอ่านรายละเอียดแต่ละห้องนะคะ
มีรายะเอียดบอกไว้หมดค่ะ ว่าห้องนี้ห้องอะไร( พูดคุย ตรวจสอบ แลก ซื้อขาย ) เกี่ยวกับอะไร ( Hi End, Hi Street, ETC )
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3