Take Coach @ CTW eiei
โดย Balenciaga
Balenciaga
[SIZE="2"]หลายวันก่อน ว่างจัด เลยพา Coach ไปชมเมืองหน่อยนะฮะ ที่ Central World :p

ติชมได้นะฮะ ไม่ว่ากัน ;);)

เขิลลจังง อิอิ :cool:

รูปแรก พาเข้าร้านขายกีต้าร์ซะเลยยย ฮ่าๆ หนุ่มๆ เยอะดี

[SIZE="2"]รูปต่อไป ถ่ายกะรุ่นพี่ ฮ่าๆ ทนๆ ดูกันหน่อยนะฮะ มี 3 รูปเอง ฮ่า ๆๆ น้อยดีแท้ :mad:

[SIZE="2"]And the last one take :p:p

[SIZE="2"]หมดแล้วครับ ขอบคุณ SBN ครับ ;)
@ลาสเวกัส@

:D:D:D เก๋ :D:D:D กู็ด :D:D:D ค่ะ :D:D:D

RrabbitZ
[SIZE="4"]

เริ่ดมากค่ะ

KAN

Ohh

-- ชนะเลิศค่า --

nui007
[SIZE="6"]กางเกงเปรี้ยวได้ใจค่ะ ^_____^
jijeabsbn
[SIZE="6"]ช่ายเลยคะ ชอบกางเองเหมือนกันนน
rhajib
ว้าวๆๆ เริ่ดมากๆค่ะ อยากไปร้านกีต้าร์บ้างจัง อิอิ:p:p:p
KATIE_III
เวลาน้ำไป CTW ก็ไปร้านกีตาร์ร้านนี้แหละค่ะ ชอบ

กางเกงสวยเปรี้ยวมากมากค่ะ
pui_iup
[SIZE="5"]ท่าโพสกินขาด!

ชอบกางเกง O_+

ei ei ei

(=^_^=)
makeberry
ท่าโพสได้ใจมั่กมากค่ะ
มารีวิวอีกนะคะ ชอบๆ :D
pumpp
อยากได้กางเกง จ๊าบ จ๊าบ:)
Tasanee
จขกท ยิ้มหวานเชียวค่ะ กระเป๋าน่ารักแต่กางเกงเปรี้ยวส์.....
muk
[SIZE="6"]COACH COACH COACH สวยค่ะ

กางเกงสวยมากกกกกกกกกก
farah_lee
โอ๊ะ! เพิ่งจะได้เข้ามาดูกระทู้นี้
อยากจะบอกว่าชอบผมทรงนี้ของคุณน้องมากมาย
น่ารักมากๆนะคะ
Balenciaga
ขอบคุณ พี่ๆ ทุก ๆ ment มากๆเลยนะฮะ อ่านแล้วก็ยิ้มไปเรื่อย ฮ่า ๆ

ps ทรงผมทรงนี้ ทรงอะไรไม่รู้ มันยัง set ไม่เสร็จอ่าฮะ
kim-juu
จิ๋วแต่แจ๋วค่ะ น่ารักค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3