LV รุ่นใบพัดของแท้หรือเปล่าคะ
โดย P
P
รบกวนเพื่อนช่วยดูให้ด้วยค่ะ มีคนเขาจะขาย แต่ไม่ค่อยมั่นใจว่าแท้หรือไม่ เพราะไม่มีใบเสร็จ มีแค่ตัวกระเป๋าและถุงผ้าเท่านั้น รบกวนเซียนๆทั้งหลายช่วยดูให้หน่อยนะคะ ใครอยากเห็นรูปตรงไหนเพิ่มเติม บอกได้นะคะ จะได้มาโพสเพิ่ม ขอบคุณมากค่ะ

P
หามารูปมาเพิ่มเติมค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยค่ะ

PG
คิดว่าแท้นะคะ
australia
คิดว่าแท้ด้วยคนค่า
wannzaza
"แท้" ค่ะ สบายใจได้เลยจ้า
jipjip
คิดว่าแท้นะคะ
dek_aus
^^^^
^^^^
เห็นด้วยก้าบบ
jukby
แท้ confirmed
mukkie
แท้ค่า แต่รุ่นนี้เก่าหน่อยนะ เพราะตรงหูพัดมันเป็นแบบสั้น แล้วเค้าก็ออกรุ่นใหม่ที่ฐานหูดูยาวขึ้น
HoneyB
ช่วย cf อีกเสียงจ้า แท้แน่นอนจ้า
barumbum
คิดว่าแท้นะค่า
oaklandth
คิดว่าแท้ค๊า...
P
ขอบคุณทุกๆ คหเลยค่ะ สบายใจแล้วทีนี้ ไม่ผิดหวังจริงๆที่มาโพสถามเพื่อนในนี้ ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
niin
แท้ค่ะ คำเดียวเลย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3