รบกวนว่าเวลาที่เรา search สินค้าบ้างอย่างมันขึ้น error
โดย pinku
pinku
รบกวนว่าเวลาที่เรา search สินค้าบ้างอย่างมันขึ้น error คะ เช่น
search คำว่า Chanel
ลองcopy รูปมาให้ด้วยนะคะ เลยแจ้งมาให้ทราบเผื่อวาจะต้องมีการแก้ไข Bug หรือเปล่าคะ

[/quote]
siambrandname
ขอบคุณมากครับ ที่แจ้งปัญหา

ตอนนี้ ผมได้แจ้งฝ่ายเทคนิค ให้เข้าไปตรวจสอบแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ
pinku
ขอบคุณคุณ Web Master คะ

Search คำว่า "kloset" ก็เป็นคะ error เหมือนกันตามภาพนี้คะ

pinku
ขอบคุณมากคะ :)
noinoi5
เป็นแบบเดียวกันเลยค่ะ....
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3