หลงรักbalenเข้าอีกแล้ว ขอความเห็นหน่อยนะค่ะ
โดย orniee
orniee
หลังจากเป็นสาวก LV อยู่นาน ตอนนี้เริ่มปันใจให้กะ balen ซะแล้วล่ะค่ะ
เห็นแล้วกิเลสพุ่งมากๆ เลยตัดใจว่าจะไปถอยมาอยู่ที่บ้าน
ตอนนี้เล็งๆ city เอาไว้น่ะค่ะ จริงๆ part time ก็ชอบ ส่วนเรื่องสี ยังคิดไม่ตกว่าจะเอา
sahara หรือ truffle ดีคะ ชอบทั้งคู่เลย ส่วนตัวชอบกระเป๋าสีครีมๆ น้ำตาลๆ
แล้วถ้าสีอ่อนนี่จะดำง่ายมากป่าวคะ

มีใครมีรูปให้ดูแบบใกล้ชิด หรือให้คำแนะนำก็ได้นะคะ ยินดีคร่า
barumbum
ชอบ city sahara หมุดทองค่า สวยดี อิอิ

ลองไปดูรูปในห้องอาหารตาอะค่า :D
an_gie
เราใช้ city - saandstone อยู่ค่ะ สีก้อใกล้เคียง sahara น่ะค่ะ แบบว่าอ่อนๆเหมือนกัน ก้อต้องใช้ระวังมากเหมือนกันค่ะ เพราะสีอ่อน หูก้อจะดำง่ายมากเป็นอันดับแรกเลยค่ะ ต้องใช้ระวังนิดนึงอ่ะค่ะ

ส่วนสี truffle เราว่ามันน่าจะดูแลง่ายกว่าน่ะค่ะ เพราะสีเข้ม น่าจะใช้ได้สมบุกสมบันมากกว่าค่ะ :lol:
-bow-
เชียร์ sahara ค่า
nataliepinku
เชีย truffle อ่ะคะ ชอบๆ
จริงๆสวย2สีเลย 5555
kunmuay
ชอบ truffle อะค่ะ
chanok
ชอบทั้ง 2 สีค่ะ ....แต่ถ้าต้องเลือก...เชียร์ truffleแล้วกัน...ดูแลรักษาง่ายค่ะ
orniee
คือว่าไปถอยน้องเค้ามาแล้วค่ะ ไม่งั้นคงนอนไม่หลับ ได้ sahara มาจากที่เว็บคุณจุ๋มเลยค่ะ มีสีนี้พอดี แต่ได้หมุดธรรมดามาค่ะ แต่ก็ชอบๆๆๆๆมากๆๆๆๆ หนังนิ่มมากๆเลยค่ะ เริ่มอยากจะหาบ้านใหม่ให้ น้องกุชชี่ที่บ้านเลย (เพราะนอนในตู้ตลอดเวลา) จะได้เอามาสร้างลูกหลาน balen ต่อๆไป ฮี่ ฮี่ :lol:
เอารูปมาลงให้ดูนิดนึงก่อนนะคะ สีสวยมากๆเลยค่ะ สรุปว่าตอนนี้บ้าเห่อมากเลย

ปล. มีเพื่อนๆทราบมั้ยคะ เวลาเก็บก็พับตามแบบในรูปแล้วใส่ถุงอย่างนั้นเลยรึเปล่าคะ กลัวเค้าจะเยินไวอ่ะค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3