Used LV coin purse , Used Gucci bag , Used Celine bag , Used Chanel shoe,Used Valentino ของเก่าเก็บราคาดีค่ะ วันนี่้ลดราคาไปเลยค่ะ
โดย Nsu008
Nsu008
สนใจติดต่่อ - เบอร์ติดต่อ 084776111 -สามารถขอรูปเพิ่มเติมทางไลน์ค่ะ -อยู่ใน กทม. ขอส่งทางแมสเซ็นเจอร์ นะคะ -ของทุกอย่างเป็นของแท้นะคะ 1.Used lv coin purse ทรงกลม ไม่มีถลอก ไม่มีขาด ซิปมีรอยถลอกประปราย มีกล่อง มีถงผ้าให้ค่ะ การ์ดเล็กๆไม่มี สีคาวไฮดืเข้มขึ้นบ้าง ขอขายที่ SOLD บาท ราคาต่อรองได้นะคะ    2.Used lv wallet ลายไม้สีครีม ไม่มีอุปกรณ์ สภาพใช้งาน ไม่มีอุปกรณ์ ไม่มีรอยขาด ไม่มีลอก ขาย 1000 บาท SALE 800 บาท     3.Used Celine bag สภาพดี ข้างในสะอาด มีรอยถลอกตามมุมบ้าง ไม่มีขาด มีถุงผ้าอย่างอื่นให้แทน ขายที่ 4500 บาท SALE 3500 บาท             4. Used Gucci bag เก่าเก็บข้างในสะอาด ไม่มีรอยขาด มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป มีถุงผ้าอื่นให้นะคะ ขายที่ 3500 บาท SALE 2500 บาท           5. Used Chanel shoe size 40 สภาพดี ไม่ได้ทำพื้นนะคะ มีร่องรอยการใช้งานทัั่วไป มีถุงผ้าชาแนลให้ค่ะ ขายที่ 4500 บาท SALE 3000 บาท    url=https://www.img.in.th/image/H0PoKO] [/url]    6.Used Valentino shoe size 40 สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ทำพื้นแล้ว มีถุงผ้าอย่างอื่นให้แทน ขาย 4500 บาท SALE 3000 บาท     ราคาของทุกชิ้นต่อรองได้นะคะ ขอบคุณ siambrandname ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3