❤️CHANEL CLASSIC BLACK CAVIAR,MINI 8,WOC,VINTAGE,CHOKER,BROOCH,WALLET❤️LV SAC PLAT❤️DIOR❤️BALENCIAGA❤️CELINE❤️PRADA
โดย NatchDada
NatchDada
มีสินค้ามากกว่าในกระทู้นะคะ แต่อัพโหลดไม่ขึ้นค่ะ TT บางใบขายแล้วยังไงสอบถามได้นะคะสวัสดีค้า ^_______^รบกวนอ่านกติกาก่อนนะคะ

• รับประกันของแท้ 100%
  • ​ซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืนนะคะ (เว้นแต่ถ้าเป็นของปลอมยินดีคืนเงินให้เต็มจำนวนภายในสามวันนะคะ แต่ไม่ปลอมแน่นอนค้า)
  • รับบัตรเครดิต ชาร์ต 3% !!! HOT PROMOTION บัตรธนาคารกสิกร ผ่อน0% ฟรี 3เดือน !!!บัตรธนาคารกสิกร ผ่อนได้ 4-10 เดือน ดอกเบี้ย 0.8% ต่อเดือนค่ะ (บัตรธนาคารอื่นก็สามารถผ่อนได้นะคะ)
  • สามารถจัดส่งสินค้าทาง EMS และรับประกันสินค้ากับทางไปรษณีย์คะ โดยจะจัดส่งทันทีหลังจากโอนเงินเรียบร้อยแล้วค้า หลังจากส่งสินค้าเสร็จจะส่งเลข Tracking number ไปให้นะคะ ลูกค้าสามารถตรวจสอบได้ว่าสินค้าอยู่ที่ไหนแล้ว :smile:
  • สามารถนัดเจอได้ที่ เซนทรัล ปิ่นเกล้า
  • ถ้านัดเจอนอกสถานที่รบกวนมัดจำ 1000 บาทนะคะ หรือแล้วแต่ตกลงกันค้า
  • ถ้ามัดจำแล้วไม่มาหรือขาดการติดต่อเป็นเวลานานเกิน 1 อาทิตย์ ขออนุญาตยึดมัดจำนะคะ
  • ติดต่อได้ที่ เบอร์ 08-6969-3663 (Line,Whatsapp)
  • Line : @brandnamevintage
  • Instagram : Brandname_vintage
  • ถ้าต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ มีปัญหาอะไรสามารถสอบถามได้นะคะ :wink:
  • ภาพทุกภาพถ่ายจากของจริงนะคะไม่มีตัดต่อแต่งภาพใดๆทั้งสิ้นค้า
  • สินค้าทุกชิ้นสามารถต่อรองราคาได้นะค้า ถ้าอยากได้ราคาเท่าไหร่ลองว่ามานะคะ ถ้าลดให้ได้ ลดให้เลยค้า ^______^ แม่ค้าใจดี คุยง่ายค้า

สอบถามเพิ่มเติม สามารถ Scan QR Code หรือ click ที่ภาพด้านบนได้เลยค้า ;)USED!!!CHANEL CLASSIC 10 BLACK CAVIAR SHWAccessories : Card, hologram, dust bag, box, camellia and ribbonSize : 10* 6.5* 2.5 inch.-สภาพดีค่ะ โฮโลแกรม18ในตำนาน คาเวียร์สวย แข็ง ใบจริงสวย ทรงสวย สี่มุมสวยไม่มีถลอก หนังแข็งไม่มีนิ่ม หลังไม่หัก อะไหล่สีเงินเงางามมาก กระดุมไม่มีร้าวแตก ภายในสวย สะอาด โฮโลแกรมยังติดแน่นค่ะ สามารถปรับสายเป็นสายเดี่ยว สายคู่ cross body เก็บสายได้หมดเลยค่ะ ราคาของใหม่ตอนนี้315Kแล้ว ใบนี้ราคานี้คุ้มมากๆค่ะ เพราะราคาขึ้นเก่งมากๆ รีบเก็บด่วนค่ะSale!!! SOLD บาท :arrow: สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า :rolleyes:[HR][/HR]USED LIKE VERY NEW!!!CHANEL CHOKER [ NECKLACE ] RUNWAY 2020 METAL, CALFSKIN & PEARL GHWAccessories : Paper bag, box, dust bag and camellia-สภาพใหม่มาก นอนกล่องมาเลยค่ะ เข้าเส้นเดียวที่ไทย หายากมากที่สุด ราคานี้ คุ้มมาก!!Sale!!! 45,500 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!CHANEL BROOCH PINK CAMELLIASale!!! 11,000 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!CHANEL WALLET CC LOGO BEIGE CAVIAR GHWAccessories : hologram-สภาพค่อนข้างดีมากค้า จุมาก ช่องใส่ได้เยอะสุดๆ หนังแข็งสมเป็นคาเวียร์ เป็นรอยยากมากค่ะ ทรงเป๊ะ สี่มุมสวย ภายในช่องใหญ่ใส่ธนบัตรมีคราบสกปรกตามรูปนะคะ ไม่มีผลต่อการใช้งานใดๆค่ะ อะไหล่สีทองเงางามมากคะ โฮโลแกรมยังติดแน่นค้าSale!!! 7,999 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!CHANEL CLUTCH BIG LOGO CC BLACK PATENT GHWAccessories : hologram, cardSize : 4.8 × 1.2 × 7.5 inch-สภาพค่อนข้างดีค้า ราคานี้คุ้มมากค่ะ!!! ใบจริงน่ารักมากๆๆๆๆๆคะ ดูหรูหราสุดๆคะ ทรงยังเป๊ะ สี่มุมและฐานยังสวย ภายในสวยงาม มีช่องจุได้เยอะค่ะ มีรอยถลอกด้านในเล็กน้อยตามรูปค้า อะไหล่สีทองเงางามมากคะ โฮโลแกรมยังติดแน่นค้าClearance Sale!!! 18,000 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!CHANEL VANITY CASE BLACK PATENT WITH STRAPAccessories : hologram, card and strapSize : 7.75" * 3.75" *6"-สภาพค่อนข้างดีค่ะ ขนาดกะทัดรัดกำลังดี น่ารัก เข้าง่ายกับทุกชุดค่ะ สี่มุมสวย มีถลอกและร่องรอยขนแมวบ้างตามการใช้งานตามรูปเลยค้า มาพร้อมสายสะพาย หรือสามารถถอดออกถือเป็นเป็นคลัชก็สวยค่ะ อะไหล่สีทองเงางาม โฮโลแกรมติดแน่นค่ะSale!!! SOLD บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า  [HR][/HR]USED!!!CHANEL VANITY JUMBO COSMETIC BLACK PATENTWITH STRAPAccessories : โฮโลแกรม,การ์ด,ถุงผ้า,สายสะพาย,ลูกกุญแจ,แม่กุญแจ,ที่ใส่กุญแจ,สติกเกอร์สีทองSize : 11" * 9" *8"-สภาพค่อนข้างดีค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบมาก แน่นสุดๆค่ะ หนังแก้วยังเงางาม มีรอยยับ ย่นที่ขอบและหน้าใบเล็กน้อยตามรูปค่ะ หนังไม่เหนียวนะคะ จะมันๆเล็กน้อย ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ อะไหล่สีทองเงางาม ใบนี้จุมากๆๆๆๆๆๆคะ ใส่เครื่องสำอางค์ แปรงยาว ช่องลิปสติก ครบชุดได้หมด หรือสามารถเป็นกระเป๋าเสื้อผ้าไปต่างจังหวัด 1-2วันเล็กๆได้เลยค้า จุมากจริง คุ้มสุดๆค่ะ ส่วนโฮโลแกรมยังติดแน่นค้า ใส่สายถอดสายได้สบายมากค่ะ **ตรงที่รูดซิปที่จับหายไปด้านนึงตามรูปนะคะSale!!! 25,500 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!Chanel Medallion tote in black patent ghwAccessories : โฮโลแกรม,สติกเกอร์สีทอง,ถุงผ้า,แคร์บุคSize : กว้าง12" *สูง10" *หนา6"-สภาพค่อนข้างดีมากคะ สภาพหนังยังฟูเต่งตึงเงางาม ไม่มีเหนียว หูกระเป๋าแข็งตั้งได้สบายมากค่ะ สี่มุมมีสวยเป๊ะภายในสะอาด โฮโลแกรมยังติดแน่นมากค่ะ **เหรียญที่ห้อยตรงซิปหายไปนะคะ**Sale!!! 26,500 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!CHANEL VINTAGE SHOPPING BAG BLACK LAMBSKIN GHWAccessories : Card and hologramSize : 11* 8.5* 3.5 inch.-สภาพปานกลางค่ะ สภาพเดิมๆ สีมุมสวยไม่มีถลอก มีร่องรอยการใช้งานตามรูปโฮโลแกรมยังติดแน่นค่ะ เลขมีเลือนบ้างแล้ว อะไหล่ทองแท้24kปัจจุบันไม่มีแล้ว จุดีมาก ทนมาก หนังโดยรวมสวยไม่มีบุ๋มแฟบ มีรอยกดทับจากโซ่บ้าง อะไหล่สีทองโดยรวมสวย ตัวล๊อคมีเฟตบ้างแล้วตามรูปค่ะSale!!! 48,900 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!CHANEL EXECUTIVE PINK CERF TOTE GHWAccessories : HologramSize : 14" * 9.5" * 5.5"-สภาพปานกลางค่ะ สีหวานน่ารัก ที่สำคัญจุเยอะมากกกกๆค่ะ ช่องเยอะ ใส่ของได้เพียบ อะไหล่สีทองเงางามโฮโลแกรมติดแน่นค่ะ หูตั้งได้ปกตินะคะ ผ่านการทำสปาเฉพาะจุดมาเรียบร้อยแล้วค่ะ**ตำหนิ ภายในมีรอยถลอกของผ้าตามรูปเลยค้าSale!!! 29,999 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED LIKE NEW!!!LOUIS PETIT SAC PLAT BLEUET EPI

คุณสมบัติโดยละเอียด14 x 17 x 5 ซม.(ความยาว x ความสูง x ความกว้าง)

[*=left]สีฟ้า Bleuet[*=left]หนัง Epi คาวไฮด์[*=left]ภายในบุด้วยไมโครไฟเบอร์[*=left]ฮาร์ดแวร์สีเงิน[*=left]ช่องกระเป๋าด้านในแบบแบนเรียบ[*=left]สายสะพาย: สามารถถอดออกได้, ไม่สามารถปรับได้[*=left]ความสูงแนวตั้งของสายสะพาย (สั้นที่สุด): 53.0 ซม.[*=left]หูจับ: สองชิ้น

-สภาพดีมากค่ะ สีน่ารักมาก ตอนนี้สีนี้ เป็นสีเดียวที่ขายเกลี้ยงทุกชอป ในเวปไซต์ไม่มีสินค้าแล้ว ใบนี้ใส่มือถือได้ทุกรุ่น ทรงสวยเป๊ะมากๆ มีรอยการใช้งานจิ้ดๆที่มุมแทบมองไม่เห็นค่ะ โดยรวมสวยเป้ะปัง ได้ราคานี้ สีนี้ คุ้มมาก!!!! มาพร้อม สายสะพาย กล่อง ถุงกระดาษนะคะSale!!! 48,500 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED LIKE VERY NEW!!!LOUIS VUITTON BLUE SINCE 1854 CANVAS PETIT SAC PLAT BAG

คุณสมบัติโดยละเอียด14 x 17 x 5 cm(Length x height x width )

[*=left]Blue[*=left]Jacquard Since 1854 textile[*=left]Natural Cowhide-leather trim[*=left]Microfiber lining[*=left]Gold-color hardware[*=left]Inside flat pocket[*=left]Strap: Removable, not adjustable[*=left]Strap Drop: 53.0 cm[*=left]Handle: Double

-สภาพดีมากๆๆๆๆค่ะ สภาพใหม่มากจนหาตำหนิไม่เจอ บอกของใหม่ยังได้ ใบจริงน่ารักมากๆๆๆค่ะ ขนาดน่ารัก ลายน่ารัก ใบนี้ใส่มือถือได้ทุกรุ่น ทรงสวยเป๊ะมากๆ หายากมากๆค่ะ หมดเกลี้ยงทุกชอป หาไม่ได้แล้ว ได้ราคานี้ สีนี้ คุ้มมาก!!!! มาพร้อม สายสะพาย 2 เส้นจุกๆ กล่อง ถุงกระดาษนะคะ

Sale!!! 43,500 บาท
สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!CELINE TRAPEZE MEDIUM WITH STRAP SHWAccessories : card, care book,strap, dust bag and paper bagSize : 12*9*6 inchสภาพดีค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบๆเลยค้า ใบจริงสวย ดูดีมากๆ จุได้เยอะ ทรงสวยเป๊ะ สายยังแข็ง มุมสวยงาม หน้าใบมีคราบสกปรกรอยสายเล็กน้อย อะไหล่สีเงินเงางาม ภายในสะอาดเอี่ยมค่ะSale!!! 25,555 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า   [HR][/HR]USED!!!BALENCIAGA CITY LIGHT BLUEAccessories : สายสะพาย,ถุงผ้า,กระจก,ป้ายเล็ก,carebook-สภาพค่อนข้างดีค่ะ หนังนิ่มใช้งานง่ายเหมาะเป็น everyday bagสุดๆ จุมาก คล่องตัว สีน่ารักมากๆค่ะ เข้าง่ายกับทุกชุด สี่มุมยังสวย หูจับสีเฟตตามรูปค้าSale!!! 15,500 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!PRADA SAFFIANO FIOCCO IN ORCHIDEA WALLETAccessories : กล่อง การ์ด ซอง แทก กระดาษห่อ-สภาพปานกลางค่ะ ทรงยังสวย สีสวยหวานน่ารักมากค่ะ สภาพผ่านการใช้งานมาแล้ว มีรอยและคราบสกปรกตามรูปค่ะ อะไหล่สีทองมีเฟตบ้างแล้ว ภายในสวยงาม มีคราบสกปรกที่ช่องเหรียญนอกนั้นสวยงามปกติดีค่ะSale!!! 5,500 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!PRADA SAFFIANO FIOCCO IN ORCHIDEA WALLETAccessories : ครบแน่นๆค่ะ กล่อง การ์ด ซอง แทก กระดาษห่อ ถุงกระดาษ โบว์-สภาพปานกลางค่ะ ทรงยังสวย สีสวยหวานน่ารักมากค่ะ สภาพผ่านการใช้งานมาแล้ว มีรอยตามขอบมุมและคราบสกปรกบ้างตามรูปค่ะ อะไหล่สีทองมีเฟตเล็กน้อย ภายในสวยSale!!! 5,500 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!DIOR SOFT BLACK LAMBSKIN GHWAccessories : card and dust bagSize : 11* 8* 5 inch.-สภาพดีค่ะ ขนาดกำลังน่ารัก ทรงยังสวย จุดีมากค้า อะไหล่สีทองเงางามมากๆค่ะใบนี้ผ่านการสปาเปลี่ยนสีเรียบร้อยแล้วนะคะ พร้อมใช้งานค่ะSale!!! 28,500 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED!!!Lady Dior 16" beige nylon with ghw-สภาพปานกลางคะ ภาพในสะอาดเอี่ยม ภายในกระเป๋าจะแบ่งเป็นช่องทั้งหมด 3 ช่องนะคะ มีซิป 1 ช่อง สะดวกและจุมากจริงๆค่ะ คุ้มสุดๆ ใบเดียวเอาอยู่ อะไหล่สีทองเงางามสีไม่เฟต วัสดุผ้าไนลอนทำให้ไม่ต้องระวังหรือ ดูแลรักษามากนักลุยได้ทุกที่คะ ตามมุมไม่มีถลอก ขอบเป๊ะ มีคราบสกปรกเล็กน้อยตามรูปค่ะ**ภายนอกกระเป๋าเริ่มเหนียวแล้วค่ะ จากอาการหมดอายุของผ้า แต่ใช้งานได้ปกติค่ะClearance Sale!!! 8,000 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า[HR][/HR]USED LIKE NEW!!!BALLY BAG-สภาพดีมากค่ะ เก็บอย่างเดียว ทรงสวยเป้ะ หนังสวยแข็ง ภายในสวย ตามขอบมุมสวย ปล่อยราคา เท!!!Clearance Sale!!! 3,900 บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า ������ฝากติดตาม Line Openchat ด้วยนะค้า������ทางร้านจะอัพเดทสินค้าใหม่ๆ สามารถกดลิ้งก์ที่ภาพ หรือแสกนQR codeเพื่อเข้ากลุ่มได้เลยค้า:razz: ขอบคุณ Siambrandname :razz:และลูกค้าที่น่ารักทุกคนมากๆนะค้า^_________________^

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3