รบกวนช่วยอ่าน stamp บน Hermes Evelyne ให้หน่อยครับ
โดย kennkken
kennkken
รูปเต็มครับ
รูปซูมครับ
ภาพที่เห็นบนอินเตอร์เน็ตครับ
คือผมได้ลองพลิกดู stamp ของกระเป๋าครับผม เพราะว่าผมอยากจะรู้รุ่นของกระเป๋าครับ กะจะขายต่อครับ แต่ผมก็งงเพราะว่า stamp ที่เห็นมันไม่เหมือนกับ stamp ที่คนเขาเอามาโพสบนอินเตอร์เนตครับ

คืออยากจะรู้ว่ามันมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับแล้วก็ตกลงมันเป็น stamp อะไรครับปีไหนครับ ซื้อมาจาก hermes shop ที่ฮ่องกงครับเลยคงไม่ใช่ของปลอมแน่นอนครับ

ขอบคุณครับ

Contented by kennkken @ Siambrandname

doctor_top
ซื้อปี 2016 หรือเปล่า ดูแท้นะครับ อย่างพวก Birkin เค้าก็เปลี่ยนตำแหน่ง stamp นะครับเป็นด้านใน
Coombe lane guy
เป็นระบบ stamp ใหม่ของ H ครับ โดยในภาพคือ stamp T คือ ปี 2015 ครับ
ของปีนี้จะเป้น ตัว X โดยจะมีแค่ตัว X แล้วต่อด้วยตัวอื่นๆ ไม่มีกรอบเช่นกัน และ ก็เคยเจอบางใบที่ไม่ได้มี ตัว X ด้วย แต่เป็นของปีนี้ เข้าใจว่า Hermes เปลี่ยนระบบการแสตมป์๋มาได้สองปีแล้วครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3