Chanel Small Vanity สี่เหลี่ยมผืนผ้า สีเขียวสวย หายากกกมาก คอลล่าสุด ++ Louis Vuitton Bag ++ SHoes
โดย adamfamily_m
adamfamily_m
CF NO CC
Line ID : ball_lebeau
E-Mail : ball_q@hotmail.com

สินค้าทุกชิ้นเป็นชองใช้ส่วนตัวค่ะ

ทุกชิ้นขอภาพเพิ่มเติมได้นะค่ะ เราไม่ลงเยอะ จะได้ง่ายต่อการดูสินค้าค่ะ

Louis Vuitton Bag รุ่นนี้น่ารักมากกกกก หายาหมาก ไม่เข้าเมืองไทย ตั้งสั่งเข้ามาค่ะ
ครอยบอดี้ได้ ถือสวยๆได้เลย ใช้ครั้งเดียว อปกครบ กล่อง ถุงผ้า >> 60,000bt

Hermes Size 36 ใส่ไปครั้งเดียว อปกครบ กล่อง ถุงผ้า ซื้อมาเกือบสี่หมื่น >> 20,900bt

Balenciaga สีชมพูสวยมากค่ะ สภาพใช้งานนะค่ะ มีสายสะพาย ครอสบอดี้ได้ค่ะ ถอดสายได้ ซื้อมา 5xxxx ขอปล่อย 7,990 bt. อปก ถุงผ้า กระจก

รองเท้าแตะ คอล Cruise ล่าสุดเลยค่ะ รองเท้าคู่นี้ทำมาน้อยค่ะ คือเค้าทำมาเพื่อสามารถเดินเลนในทะเลได้เลย เป็นธีมของคอลนี้ค่ะ พื้นเป็นยางลุยได้ค่ะ
ใส่ลองที่บ้านครั้งเดียวค่ะ อปกครบ กล่อง ถุงผ้า ซื้อมาเกือบสามหมื่น ขอปล่อย 19,000bt

Louis Vuitton Limited Edition ONLY in Thailand อปกครบ กล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง สะพายครอสบอดี้ได้ ถือเป็นครัชได้ค่ะ ซื้อ แสนกว่าบาท ขอปล่อย 56,000bt

Louis Vuitton Shoe size 36.5 ใส่ครั้งเดียว ใหม่ ใส่ง่าย น่ารัก
อปกครบ กล่อง ถุงผ้า
>> 19,000 bt

Louis Vuitton Hat รุ่นนี้หายากมาก ใส่ได้สองด้าน ใส่ครั้งเดียว แปปเดียวค่ะ มีกล่องให้
ซื้อมาสามหมื่นกว่า >> 19,000 bt

Hermes Hat
size 60 ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย ซื้อมาสามหมื่นกว่า >> 9,900 bt

Hermes Hat สีส้มสดสีเอกลักษณ์ของHermes หายากค่ะ หมวกสีนี้ ใส่ได้ทั้งฟญิงและชาย ซื้อมาสองหมื่นกว่า >> 9,900bt

Dior Shoes size 36 >> 7,900bt

Valentino Size 35.5 >> 7,900bt อปก ครบ กล่อง ถุงผ้า

Chanel Size 36 สภาพใช้งาน อปกครบ กล่อง ถุงผ้า >> 3,000 bt

Chanel Size 36 สภาพใช้งาน อปกครบ กล่อง ถุงผ้า >> 3,000 bt

Miu Miu Size 36
สภาพใช้งาน อปกครบ กล่อง ถุงผ้า >> 3,000 bt

Roger Vivier Size 36 ใส่ครั้งเดียว อปก ถุงผ้า ซื้อมาเกืบอสามหมื่น >> 7,900bt

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3