TM: CLEARANCE SALE // ลดสุดๆๆ แบรนด์ดีๆ // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // POMELO // ZARA // TOPSHOP // UNIQLO // LANDMEE // LOVEBIRD // MADE OF FABRIC // สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^
โดย jirapa
jirapa
สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบ 500 บาท ลดเพิ่ม 50 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.JELLY BUNNY SIZE 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สีม่วงพาสเทลน่ารัก ลายด้านในน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ รองเท้าหอมค่ะน่ารักมกา ๆ ขาย 149 บาท // CF //

2.GENTLE WOMAN SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย กางเกงลายดอกไม้น่ารัก ตัดต่อผ้าลูกไม้นิ่มๆ เวลาใส่น่ารักสุด ๆ ค่ะ ตรงที่เป็นลูกไม้กางเกงไม่สั้นนะคะ กำลังดี เอวสูงทรงสวยสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ รุ่นใหม่จากช้อปเลยค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38-40 น่ารักมากกกกกค่ะของแม่ค้าเองค่ะ ไม่เคยใส่เลย ซื้อจากช้อปราคาเต็มค่ะ ขาย 390 บาท มีกระเป๋าข้างค่ะ รุ่น PERFECTLY IMPERFECT // CF //

3.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสสีฟ้าสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ คอบัวกระดุมน่ารักเก๋ ๆ เป็นซิปหลังใส่ง่ายมีกระเป๋าข้างน่ารักสุด ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 199 บาท // CF //

4.TOPSHOP SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงินสวยเก๋ แบบเรียบหรู ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 129 บาท // CF //

5.MILADY SIZE S เสื้อผ้าไหมพรมแบบเก๋ น่ารัก ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ผ้านิ่มใส่สบาย สีขาวสวยเก๋ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 99 บาท

6.UNIQLO SIZE M อก 34++ เสื้อคาดิแกน ไหมพรมนิ่มๆสีดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ใส่ติดกระดุม หรือใส่คลุมได้ค่ะ ขาย 129 บาท // CF //

7.H&M SIZE S กระโปรงลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 79 บาท

8.PANITA BY I-TIM SIZE S อก 34 คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สีขาวดำ แขนอัดพลีทสวยเก๋ค่ะ แบบเรียบหรูค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 129 บาท

9.SOMETHING BOUDOIR SIZE XS คัตติ้ง XS-S กางเกงทรงสวยสีดำ เอวสูง เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งขอบเอวสีเงินยืดได้ค่ะ ผ้าสวยคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 129 บาท

10.ROYAL IVY REGATTA SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 27 ผ้าทอนูนหรู ๆ สวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ เก๋ ๆ ขาย 139 บาท ลายนี้ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆของจริงผ้าทอสวยมาก ๆค่ะ ทรงสวยสุดๆๆๆ

11.SENADA SIZE S กระโปรงเอวสูงทรงสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋ แต่งกระเป๋าน่ารัก เอวสูง 26 สะโพก 36 ผ้าใส่สบาย ขาย 149 บาท // CF //

12.CHIRAWATT SIZE XS แบรนด์ไทยดีไซเนอร์คัตติ้งหรูหราสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายเก๋สวยเอวสูง เป็นผ้าทิ้ง ๆ มีซับในตัวหรู ๆ เลยค่ะ เอวสูง 25 สะโพก 35-36 ขาย 169 บาทของจริงสวยสุด ๆค่ะตัวนี้ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ // CF //

13.S & SHE SIZE M แบรนด์เกาหลี ผ้าลูกไม้ดี ๆ นิ่ม ๆ ทั้งชุดค่ะ ตัวกางเกงมีซับน่ารักสุด ๆค่ะ ผูกโบว์เชือกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าลูกไม้ดีสุดๆๆๆค่ะ แสปนเด็กซ์นิด ๆ ตัวคอ และปลายแขนเป็น ผ้าคอตตอลกึ่ง sport น่ารักค่ะ ขาย 149 บาท ด้านหลังเป็นสกรีน่ารักแต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ผ้ายืดได้ค่ะ

14.UNIQLO JEANS SIZE S สีเทาผ้า SPANDEX สวยเก๋ ทรงสวย เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท สภาพใหม่กิ๊ก ๆ

15.POMELO SIZE S-M คัตติ้ง M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ลายดอกสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะตัวนี้ของจริงสวยมาก ๆ ผ้ามีซับในตัว ตรงแขนแต่งเป็นผ้าโปร่งเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 189 บาท// CF //

16.TOPSHOP (TOPMAN) ขนาด M ผู้หญิงใส่ได้ค่ะ สีเทาทรง แสล็คเก๋ ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 37-38 ทรงสวยค่ะ ขาย 159 บาท// CF //

17.STRADIVARIUS SIZE 38 M เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์ spandex สวยเก๋ค่ะ ทรงสวย แต่งขาดเก๋ ๆ ขาย 179 บาท กระดุมทองป้ายหนังค่ะ สวยเก๋ค่ะตัวนี้// CF //

18.MINI STORE SIZE M อก 34++ เอวสม็อคหลังน่ารักสภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ค่ะ ลายมะนาวสีฟ้าเหลืองน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 149 บาท// CF //

19.ZARA SIZE S เดรสผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ ไม่ร้อนนะคะ ผ้าดีสุดๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวย แต่งกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ทรงน่ารักแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 149 บาทมีกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆค่ะ

20.SERPEL SIZE L เดรสสวยหรูม๊ากกกก สวยสุด ๆค่ะตัวนี้ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แต่งปักคริสตัลสวยหรู คอ และชายกระโปรงแต่งลูกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัวซิปซ่อน ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 สวยจริง ๆ ค่ะตัวนี้ ขาย 199 บาทคุ้มค่ะ// CF //

21.ZARA SIZE L คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆลายดอกสวยเก๋ สีน้ำเงินดำ ขาว ผ้าใส่สบายทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 159 บาท// CF //

22.MORGAN SIZE M MADE IN FRANCE เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ กระโปรงสีดำกุ๊นเทา แต่งอะไหล่เงิน logo เก๋ ๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 99 บาท แมทกับเสื้อยืด รองเท้าผ้าใบก็น่ารักละค่ะ

23.AUS SA CHAN SIZE L เอี๊ยมสีชมพู แบรนด์ IG น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆมีกระเป๋าข้างสวยเก๋ค่ะ สายปรับระดับได้ค่ะ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักละค่ะ ผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 129 บาท// CF //

24.EASY PIECES SIZE XL คัตติ้ง L-XL สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 39-42 แขนพับติดกระดุม ผ้านิ่มใส่สบาย ไม่ต้องรีดเลยค่ะ ลายเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบรนด์จากห้าง Central ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะทรงสวย รูดผูกโบว์เอวค่ะ ขาย 189 บาท แนะนำค่ะน่ารักมากๆๆๆๆ// CF //

25.DEEPZ เดรสลายเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวยค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆอก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 119 บาท

26.H&M SIZE M คัตติ้ง M-L เดรสเชิ้ต หรือเสื้อตัวยาว มีซิปข้าง พับแขนเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวยเท่ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 149 บาท// CF //

27.CHAS DOPHISY SIZE M DRESS ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ มีซับในตัว ผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบสวยเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆสวยมากกกกกค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยหรู ผ้าดีสุด ๆๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ ขาย 189 บาท// CF //

28.JASPAL SIZE M คัตติ้ง M-L เดรสผ้าลูกไม้ฉลุสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรูๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ มีซับในตัว อก 34++ สะโพก 38-39 ผ้าลูกไม้สวยสุดๆๆๆค่ะตัวนี้ ขาย 199 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ // CF //

29.POMELO SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายแขน มีเข็มขัดน่ารักๆ ค่ะทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ เลย ขาย 189 บาท// CF //

30.CHAS DOPHISY SIZE M DRESS ผ้าชีฟองสีเหลืองลายดอกนิ่ม ๆ มีซับในตัว ผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบสวยเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆสวยมากกกกกค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยหรู ผ้าดีสุด ๆๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ ขาย 189 บาท// CF //

31.LALANA HOUSE SIZE M เดรสสวยหรู ผ้าสวยหรูหราสุด ๆ ค่ะสีฟ้าผ้าทอดอกไม้แบบดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ด้านหน้า แขนเป็นแบบไหล่เบี่ยง ซิป ข้างใส่ง่าย สวย หรูหราสุด ๆค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 38 ขาย 159 บาทสวยจริงๆ ค่ะตัวนี้แนะนำค่ะ

32.FLYNOW III SIZE M กระโปรงผ้าชีฟองมีซับในตัวลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งปัก ด้านข้างเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ด้านหน้าเป็นแบบไขว้ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-39 แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 139 บาท

33.SOMETHING BOUDOIR SIZE S SET เสื้อ + กระโปรงพู่ ๆ น่ารัก เสื้ออก 34 กระโปรง เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ลายดอกสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 199 บาท ถูกสุด ๆ ค่ะราคานี้ // CF //

34.LOVEBIRD SIZE M US4 อก 34++ ทรงปล่อย ลายสวยเก๋สุด ๆ ค่ะตัวนี้ ชายด้านข้างระบายน่ารักมาก ๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สวยมาก ๆค่ะ แมทกับยีนส์สกินนี่ เลคกิ้ง กางเกงขาสั้น ขาบานสีขาวดำ ได้หมดค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขายราคาพิเศษ 279 บาท

35.JASPAL NEW SIZE M อก 34++ ใหม่ป้ายห้อย ผ้าฝ้ายลินินนิ่ม ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ สี earth tone สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ขาย 169 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ// CF //

36.HAMBURGER STUDIO SIZE S คัตติ้ง S-M NEW ใหม่ป้ายห้อยสวยเก๋สุด ๆค่ะ สีแดงไวน์สวยม๊ากกกก ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ ด้านหน้าจับจีบเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เรียบหรูดูแพงค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 199 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะตัวนี้ โคตรสวยๆๆๆๆค่ะ// CF //

37.PULLET SIZE M-L เดรสทรงสวยน่ารักสีครีม สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 แบรนด์จากสยามค่ะน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

38.FOREVER21 SIZE M เดรสลายผ้าสวยเก๋ แต่งเลื่อมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆทรง maxi สวยหรู อก 34 เอว 27 สะโพกฟรี สวยมาก ๆค่ะ ขาย 149 บาท// CF //

39.ZARA SIZE M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายนกเงือกน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ขาย 169 บาท// CF //

40.DOROTHY PERKINS SIZE UK10 คัตติ้ง M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ ขาย 159 บาท// CF //

41.NAUTICA SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อแดงลายสวยเก๋ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้ทั้งชายหญิง อก 36++ ทรงเท่ ๆ ค่ะ ขาย 149 บาท// CF //

42.FLYNOW SIZE US8 S-M อก 34 สะโพก 37-38 มีซับในตัว สีดำ กริทเตอร์นูนสีเงินวิบวับ เป็นป้ายเดิม แต่ทรงสวยไม่มี out vintage หรู ๆ ค่ะ เรียบหรูเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยสุด ๆ ขาย 119 บาท

43.FLYNOW SIZE US8 S-M อก 34 สะโพก 37-38 มีซับในตัว สีแดง กริทเตอร์นูนสีเงินวิบวับ เป็นป้ายเดิม แต่ทรงสวยไม่มี out vintage หรู ๆ ค่ะ เรียบหรูเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยสุด ๆ ขาย 119 บาท

44.ZARA SIZE M เดรสสีเขียวขาว เก๋ ๆ ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-39 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 129 บาทมีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ // CF //

45.DOROTHY PERKINS SIZE 10 M ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ ป้ายคอหลุดสภาพใหม่กิ๊กๆ ลายตารางสีเทาเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆอก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 179 บาท // CF //

46.ZEN LINE SIZE 2 แบรนด์หรูสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 ผ้าชีฟองนิ่ม ลายสวยเก๋ มีซับในตัว หรู ๆ ค่ะขาย 99 บาท// CF //

47.FLYNOW III SIZE M กางเกงขา 3 ส่วน ทรงสวย ด้านในกุ๊นลูกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก เอว 27 สะโพก 37-38 ทรงน่ารักค่ะ ขาย 139 บาท ชายแต่งด้ายเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

48.DUSTY DAZE MADE IN INDIA SIZE M คัตติ้ง M-L แต่งปักลายกุ้ง อก 2 ข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย สม็อคช่วงเอว แต่งระบายน่ารักค่ะ ทรงสวย ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 99 บาท // CF //

49.FOREVER21 SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายกุหลาบน่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่เกาะไหล่หรือผูกโบว์ก็ได้ค่ะผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

50.DAPPER SIZE M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักสุดๆๆค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ใส่ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท

51.EDDY GRACE SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีน้ำเงินผ้าลูกไม้แบบหรู ๆ ดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะสวยมาก ๆ แบรนด์จากญี่ปุ่นค่ะขาย 99 บาท ลูกไม้แบบดีม๊ากกกเลยค่ะ แน่นๆ เก๋ ๆ นิ่มๆ

52.CLASSIC & DIFFERENCE SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ สีส้มสวยเก๋ ผ้าลินินฝ้าย แต่งกระดุมน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ แบรนด์จาก Central ราคาเต็มสองพันกว่าค่ะ // CF //

53.CLASSIC & DIFFERENCE SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ สีเหลืองสวยเก๋ ผ้าฝ้ายนิ่ม แต่งกระดุมน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ แบรนด์จาก Central ราคาเต็มสองพันกว่าค่ะ

54.LYN AROUND ตัวนี้ป้ายหลุดค่ะ แต่ของแท้นะคะ ขนาด M-L น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ แต่งลายทอน่ารัก แซมดิ้นทองสวยเก๋ เอว 28 สะโพก 38-39 ยืดได้ค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

55.DRESS งานสั่งตัด ผ้าแบบดี ๆ ดีไซน์หรูสวยเก๋ ขนาด M-L อก 34 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 119 บาท

56.EXPRESS MADE IN PHILIPPINES SIZE S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สวยม๊ากกก แบบเรียบหรู ผูกโบว์ไหล่ผ้าดี ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 119 บาท

57.FOREVER21 SIZE M กระโปรงผ้าฝ้ายนิ่ม ลำลองทรงสวยเก๋สภาพใหม่กี๊ก ๆ ทรงน่ารักค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 59 บาท

58.KETTY SIZE 2 S-M NEW ใหม่ป้ายห้อย แบรนด์จากญี่ปุ่น สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีตหรู ๆ สีสวยเก๋ทรงเรียบหรูค่ะ ขาย 59 บาท เอว 26 สะโพก 36// CF //

59.MADAME & ME SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ปักดอกไม้ทั้งตัวค่ะ แซมคริสตัลสวยมาก ๆค่ะ เก๋สุด ๆ มีซับในตัว แขนพองผ้าแก้วเก๋ ๆ แขนมีรอยนิดนึงตามรูปเป็นธรรมของผ้าแก้วค่ะ ใส่ได้แบบยาว ๆ ค่ะ ปักแน่น ๆ เลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 139 บาท // CF //

60.F. FASHION SIZE S อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ลายเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 69 บาท// CF //

61.COTRE SIZE M เดรสสวยหรูมากๆๆๆค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กี๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้สีเขียวพาสเทลแบบหรู ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี ของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขาย 149 บาท

62.MADE OF FABRIC SIZE US2 S คัตติ้ง S-M เอวสูงปรี๊ดๆๆๆเลยค่ะสวยมาก ๆ เอวสูง 26 สะโพก 36-37 ผ้า silk กำมะหยี่นิ่มๆๆๆ สีเทาสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 349 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ แมทกับเสื้อได้หลายแบบค่ะ ของจริงสวยสุดๆๆๆค่ะ// CF //

63.LANDMEE SIZE S กางเกงทรงสวยหรู ปักเลื่อมทั้งตัวค่ะสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัวไม่คัน เลื่อมแบบแน่น ๆ เลยค่ะ ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงสวยหรู เอว 26 สะโพก 36 ขาย 329 บาทสวยสุด ๆค่ะแนะนำ ราคาเต็มแพงงงง

64.CPS SIZE L เสื้อสีขาว เมทาลิกเงินสวยสุด ๆค่ะ คอเฉลียงเก๋ ๆ ค่ะ มีแขนทั้ง 2 ข้าง แมทกับยีนส์เท่สุด ๆ ค่ะ อก 34++ คัตติ้ง M-L ขาย 99 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ

65.ASAVA SIZE US4 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆ สีน้ำเงินตัดขาวดำ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 199 บาท// CF //

66.POST-ROAD BY PIMPRAPA SET SIZE S เสื้ออก 32-33 กางเกงเอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเหลือบเงินสวยสุด ๆค่ะ สีเทาอมฟ้าสวยมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยสุด ๆๆๆๆ ขายทั้งชุด 159 บาท ผ้าชีฟองแบบดี ๆ นิ่ม ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆๆๆๆ // CF //

67.MANGO SIZE M-L อก 34++ สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สายถอดได้ค่ะ ปรับระดับได้น่ารักสุด ๆ แขนสม็อคน่ารัก ผูกโบว์เอว ผ้านิ่มใส่สบายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 179 บาท // CF //

68.H&M SIZE S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆค่ะ สีฟ้าหรูหราผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 149 บาท

69.COAT OVER SIZE M คัตติ้ง S-M กระโปรงผ้าทอทวีตน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 139 บาท// CF //

70.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อสีชมพูน่ารัก แขนสม็อคเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

71.EP SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายจุดผ้าหรู ๆ มีกระเป๋าข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ เอวสูง ขาย 139 บาท// CF //

72.SHAKA SIZE S เสื้ออก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง S-M น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ด้านหลังแต่งไขว้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท

73.TOPSHOP SIZE S เอว 26สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ผ้าทอนูนลูกไม้หรู ๆ แต่งผ้าแก้วด้านนอก คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท

74.CPS SIZE M อก 34++ เอวสม็อค 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้หน้าและหลังสวยม๊ากกกกกก สวยสุด ๆ ผ้าแบบกริทเตอร์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 159 บาท

75.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายดอกไม้ คัตติ้งหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท

76.ASAVA SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเหลือบ ๆ สีเทาอมฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แบบเรียบหรูเลยค่ะ ขาย 179 บาท ของจริงสวยม๊ากกกกก สวยสุด ๆค่ะผ้าเหลือบเงินค่ะผ้าสวยสุด ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ// CF //

77.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหน้าแต่งซิปรูดออกได้ค่ะเก๋ ๆ ขาย 59 บาท ใส่ลำลองกับรองเท้าผ้าใบน่ารักค่ะ

78.JASPAL SIZE XXS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าลายดอกสวยหรู มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ สวยหรูเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท (ไม่รวมเสื้อ)

79.CPS SIZE S คัตติ้ง M-L เดรสสวยหรู แต่งปักเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอวสม็อค 27-28 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 149 บาทสวยหรูสุด ๆ // CF //

80.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งคริสตัลรูปดาว น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะเก๋มาก ๆ ขาย 119 บาท ผ้าทอแบบแน่น ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

81.H&M SIZE S ผ้าทอทวีตน่ารัก ๆ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ นิ่ม ๆ ขาย 79 บาท

82.ZARA SIZE S ป้ายของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ S ใส่ได้ค่ะ แต่งปักฉลุช่วงอกเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 99 บาทน่ารักมาก ๆ

83.F.FASHION SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงินสวยเก๋ ๆ ค่ะ แต่งโซ่เบาสีทองสวยมาก ๆ ขาย 99 บาท ด้านหลังแต่งซีทรูสีฟ้าสวยๆค่ะ

84.POPORONI SIZE S กางเกงคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้นิ่มๆ สวยสุด ๆค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆๆๆค่ะ ขาย 159 บาทของจริงสวยมาก ๆๆๆๆ แบรนด์จาก CAMP BKK

85.LYN AROUND NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาด M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ ค่ะ ขาย 169 บาท สวยสุด ๆ ค่ะใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะน่ารักมาก ๆ // CF //

86.VALENTINO RUDY MADE IN ITALY SIZE XL คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมสีๆ เก๋ ๆ ปักเก๋ ๆ ดีเทลดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

87.G2000 SIZE 36 S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าสวยหรู แต่งคริสตัลอกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท สวยมาก ๆค่ะ

88.GENTLEWOMAN SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วใส่สบายๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สีครีมเก๋ ๆ แต่งระบายน่ารักมาก ๆค่ะ อก 34 เคัตติ้ง S-M ค่ะ ขาย 129 บาท

89.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 แต่งสม็อคหลังสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสวยเก๋ผ้าดีๆ เลยค่ะ คอลล่าสุดค่ะ น่ารักมาก ๆ ป้ายใหม่ ขาย 139 บาท// CF //

90.ZARA NEW SIZE S-M ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่ม ๆ แต่งอก 2 ชั้นน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 129 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ// CF //

91.MANGO SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายเก๋สวยค่ะ แต่งแขนระบายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท

92.TOPSHOP DRESS SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 ทรงน่ารัก ๆ ค่ะ ลายตารางขาวดำเก๋ ๆ ผ้าพริ้วๆ ใส่สบาย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 179 บาท// CF //

93.FAIRY GOD MOTHER SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 จั๊มสูทกางเกง น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ แต่งผ้าลูกไม้ซีทรู หรู ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 149 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะน่ารักมากๆ

94.SOOFULRIM SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าฉลุสวยเก๋ สีขาวทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์เกาหลีน่ารัก ๆ ขาย 119 บาท ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ// CF //

95.ESPADA SIZE M -L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองมีซับในตัวเก๋ๆ ลายสวยค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 129 บาทป้ายใหม่เลยค่ะ// CF //

96.ZARA SIZE 38 คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 37 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยเอวสูงใส่เก๋ ๆ เท่ ๆ ค่ะ ขาย 179 บาท// CF //

97.ZARA เอี๊ยมน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขนาด S ตามป้ายคัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37-38 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆขาย 169 บาท// CF //

98.MILIN SIZE S อก 32-33 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ หรู ๆ ผ้าลูกไม้ ของจริงสวยสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 149 บาท// CF //

99.กางเกงผ้าพลิ้วหรู ๆ เป็นของใหม่ค่ะ ทรงใส่ได้เรื่อยๆ สบาย ๆ พลิ้ว ๆ เก๋ ๆค่ะ มีกระเป๋าข้าง เอวสม็อคหลังขนาด M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 99 บาท // CF //

100.UNIQLO SIZE M เดรสแบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาดำขาว แบบใส่ได้เรื่อย ๆมีกระเป๋าข้างค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 139 บาท// CF //

101.NATURAL BEAUTY SIZE M แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ ทรงลำลองเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 39 บาท

102.EP SIZE M กระโปรงผ้าสวยหรูมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัวสภาพใหม่กิ๊กๆๆ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ทรงสวยเรียบหรู ผ้าดีสุด ๆค่ะตัวนี้ ขาย 79 บาท // CF //

103.H&M SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งซับลูกไม้อกเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

104.ANN TAYLOR SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายผ้าสวยสุด ๆค่ะตัวนี้ผ้านิ่มคัตติ้งหรู ๆ แต่งกระเป๋าหน้า 2 ข้างเก๋ ๆ ทรงปล่อย แมทกับยีนส์ก็สวยเก๋ค่ะ ขาย 99 บาท

105.ROMEO & JULIET COUTURE SIZE 28 M เอว 28-29 สะโพก 38-39 ใหม่ป้ายห้อยค่ะ สีแดงฟอกมัดย้อมสวยเก๋ค่ะ NEW เลยค่ะสวยสุด ๆ ผ้ายีนส์แสปนเด็กซ์ ขาย 39 บาท// CF //

106.MISTY MYNX SIZE L สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย คอตตอลแบบดี ๆ SPANDEX สีเขียวน่ารักค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบก็น่ารักค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 39 บาท

THANKS SBN KA^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3