Sell ka YSL Lou Lou medium สีอะไรไม่รู้ขาวๆชมพูๆๆ ใหม่กริบ และ meverfull mm +ตัวลูก กริป
โดย sweetlamduan@hotmail.com
sweetlamduan@hotmail.com
ขายค่ะ YSL ชื้อที่ยุโรป2,000กว่า ยู, neverfull mm มีตัวลูก ใหม่กริ้ปทั้งหมด มีครบ การด ถุง YSL เสนอราคามาเลยค่ะ ใครสนใจ เรา ชื้อให้เพื่อนที่เป็นนักแสดงตปท คนมีกระเป๋าเยอะ เลยไม่ค่อยจะถือ แทบไม่ถ้อเลย ไม่มีที่ติ เราเลยเอามาถือเอง แต่ว่าไม่ถูกจริตมันดูทางการไป เลยปล่อยจ้า

Neverful mm มีตัวลูก ครบทุกอย่าง

คนขายอยู่ตปท จะมีญาติถือกลับ ใครสน ทักมา ขายถูก แบบคนที่ชื้อไม่รีบร้อนที่จะใช้ รอได้นะจะ

[email]darinthongbo@gmail.com[/email], [email]sweetlamduan@hotmail.com[/email]

ขอรูปมาค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3