TM: BRAND SALE // SRETSIS // SOMETHING BOUDOIR // ESCADA // ZARA // JASPAL // TOPSHOP // YACCO MARICARD // ASAVA // ARMANI EXCHANGE // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^
โดย jirapa
jirapa
สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษ ซื้อครบทุก 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาท ไปเลยค่ะ ช้อปเลยค่า

1.GONGDID FREE SIZE เหมาะกับ M-L ค่ะเดรสอัดพลีท พิมพ์ลาย มีฮูทด้านหลังน่ารักสุด ๆค่ะ สวยมาก ๆ ผ้าอัดพลีทแบบหรู ๆ ลอนสวย ๆ 2 ชั้น คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ ๆ ราคาเต็ม 4 พัน up ขายราคาพิเศษสุด ๆ 890 บาท ตัวนี้แนะนำค่ะ สวยเก๋จริงๆ น่ารักมาก ๆ // CF //

2.POMELO SIZE S NEW ตัวนี้ใหม่เลยค่ะแค่ลอง ทรงสวยเก๋คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-39 ทรงสวยผ้าดีสุด ๆ ไม่ต้องรีดเลยค่ะมีซับในตัว แต่งเข็มขัดข้างเก๋ ขาย 460 บาท // CF //

3.TOPSHOP SIZE UK 6 คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก เสื้อคลุมแบบเก๋ผ้าดีมาก ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ด้านหลังตัดต่อผ้าลูกไม้ค่ะ ขาย 280 บาท แมทกับเสื้อได้หลายแบบค่ะ

4.ESCADA MADE IN GERMANY SIZE M-L ผ้าแบบดี ๆ หรูม๊ากกกกก สีแดงสวยหรูหราสุด ๆ ซับในดีๆ logo สาบเสื้อปั๊มอักษรหรูหรา ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ สวยจริง ๆ แต่งกระเป่าหน้าเก๋ ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ราคาเต็ม 2 หมื่น up ขายราคาพิเศษสุดๆๆๆ 980 บาทหายากมาก ๆ ค่ะแบรนด์นี้ซื้อไว้คุ้มค่าสุด ๆ ค่ะ แนะนำ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ // CF //

5.D&G DOICE & GABBANA SIZE 25 S MADE IN TURKEY ทรงสวยมาก ๆค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ สีฟอกสวยมาก สภาพกิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงสวยขาเดฟใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอว 25 -26 สะโพก 36 ขาย 730 บาท หายากมาก ๆ ค่ะ ถูกมากราคานี้ // CF //

6.ARMANI EXCHANGE A/X SIZE 27 S-M NEW เป็นของใหม่เลยค่ะ ป้ายใหม่สวยเก๋สุด ๆ ด้านหลังติดโลหะโลโก้ เก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีขาวงาช้าง ผ้ายีนส์นิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ สวยจริงๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37 ขาย 730 บาทสวยจริงค่ะตัวนี้ ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ // CF //

7.ZARA SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ ทรงสวย ผ้าดีๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ด้านข้างแต่งเข็มขัดเก๋ค่ะ ทรงสวยใส่ง่าย ขาย 380 บาท// CF //

8.เสื้อผ้าแก้วแบบนิ่ม สภาพใหม่กิ๊ก ขนาด M อก 34++ เอว 27 มาพร้อมโบว์ จะคาดผม หรือ ผูกเอวได้ค่ะ น่ารักมากสีม่วงพาสเทล คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท// CF //

9.POMELO SIZE S สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ทรงสวยผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับกระโปรง หรือกางเกงก็น่ารักค่ะ ช่วงเอว 26-27 อก 33-34 ทรงสวยมากค่ะ ผ้าแบบดี ๆ นิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท ใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะแนะนำค่ะตัวนี้

10.SOMETHING BOUDOIR SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ลายเก๋น่ารักมาก ๆค่ะผ้าไม่บาง ผ้าแบบดี ๆ ค่ะ เป็นเดรสเชิ้ตใส่ตัวเดียวจบค่ะ ขาย 430 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

11.ZARA SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบหรู ๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ผ้าพิมพ์ลายเก๋ ขาย 420 บาท

12.LOVE ME KNOTS SIZE S เสื้อแบบเก๋น่ารัก หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ แต่งชายพู่เก๋ ๆ อก 33 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 320 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ แบบเหมือนคุณดิว อริสราใส่เลยค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ

13.PETITE PRIM STUDIO SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ สีฟ้าลายเก๋สวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สะโพก 37-40 ขาย 370 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ

14.AYA SIZE L เสื้อแบบเก๋ คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะทรงสวยสีเหลือง ผ่าหน้านิด ๆ เดินตะเข็บหรู ๆ ค่ะ อก 35+ ขาย 270 บาท

15.ASPIRAR SIZE 38 M อก 34++ เอว 27 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ สวยม๊ากก ของจริงสวยผ้าซาตินตัดเฉลียงแบบหรู ๆ เรียบเก๋ค่ะ ของจริงหรูๆมากค่ะ ขาย 370 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

16.APHI BY APHIRADI SIZE S-M SET เสื้อ + กางเกง เสื้ออก 35++ มาพร้อมเข็มขัด กางเกงขนาด S-M เอว 27 สม็อคหลัง สะโพก 37 ขายทั้งชุด 420 บาท ใส่เป็นชุด หรือแยกใส่ได้ค่ะ ลายเก๋มาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ // CF //

17.TOPSHOP SIZE UK8 M อก 34++สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ลายกุหลาบหรูหรา ไหล่ยก ทรงหรูเก๋ไก๋สุด ๆ ค่ะ ป้ายใหม่จาก topshop คอลใหม่เลยค่ะ ขาย 370 บาท น่ารักที่สุดของที่สุดค่ะแนะนำ // CF //

18.เดรสงานตัดคัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะ เป็นผ้า 2 ชั้นแบบหรู ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ลายโซ่เก๋ ๆ สีละมุนสุด ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะแนะนำ หรูหรามาก ๆ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38 ขาย 350 บาทตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ ของจริงสวยจริงๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ

19.JASPAL SIZE S เสื้อลายกราฟฟิกเก๋ คัตติ้ง M สภาพใหม่กิ๊กเลยค่ะ แบบเก๋ผ้าดีมาก ๆ ทรงสวย ด้านหลังเก๋ค่ะ ไม่โป๊นะคะปิดเสื้อในค่ะ ขาย 290 บาท ใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะแม่ค้าใส่ครั้งเดียว

20.ASAVA SIZE 4 S-M เอวสูง 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆๆ เลยค่ะ สวยม๊ากกกกก ทรงสวยสุด ๆ ด้านข้างแต่งแถบเก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 740 บาท // CF //

21.POMELO NEW SIZE XXL ตามป้าย คัตติ้งจริง L-XL แล้วแต่เราจะผูกโบว์ค่ะ ทรงสวยผ้าดีสุด ๆ พลิ้ว ๆ ไม่ต้องรีดค่ะไม่บาง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ อก 35++ สะโพก 39-42 รุ่นนี้ขายดีมาก ๆ ค่ะขาย 420 บาท

22.VERSACE MADE IN ITALY SIZE 38 S-M เกินบรรยายค่ะตัวนี้ สวยหรูหราผ้าทอแบบหรู ๆ ลายดอกไม้ผีเสื้อเก๋ ๆ มีซิปที่คอ ของจริงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ เป็นลายซีทรูหรู ๆ ค่ะ ราคาเต็มหมื่น up ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขายราคาพิเศษสุด ๆ 850 บาท ราคานี้ถูกสุด ๆ ค่ะสำหรับแบรนด์นี้ // CF //

23.YACCO MARICARD SINCE 1977 SIZE M-L แบรนด์หรูจาก Central Chidlom เอว สม็อคหลัง 27-30 สะโพกฟรี สีเขียวสวยสุด ๆ ผ้าเย็บชั้น ๆ เก๋ ๆ ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สวยจริงๆ ค่ะ แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 980 บาท ราคาเต็มหมื่น up ค่ะ // CF //

24.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26 ตัวนี้ก็สวยที่สุดของที่สุดค่ะ เป็นของใหม่สวยจริง ๆ ค่ะ ผ้า silk กำมะหยี่แบบดี ๆ มาพร้อมโบว์เก๋ที่เอว โบว์ถอดออกได้นะคะ สวยม๊ากกกกก คือหรูหราจริง ๆ ค่ะ ขาย 820 บาท หายากมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ ไหล่ยกแบบหรู ๆ เลยค่ะ กำมะหยี่ไม่หนานะคะ ป้ายใหม่คอลใหม่เลยค่ะ ใส่ได้ทุกฤดูค่ะผ้าไม่หนา // CF //

25.ZARA SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก สีเทาเงินสวยมาก ๆ ค่ะ ไหล่เบี่ยงผ้าใส่สบาย เก๋มาก ๆค่ะ ทรงสวยขาย 360 บาท// CF //

26.JASPAL SIZE S เสื้อผ้าชีฟองนิ่ม ๆ แบบดี ๆ ละมุนมากค่ะ สีขาวดำ แต่งขอบลูกปัดเก๋หรูหราสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 คัตติ้ง S-M ขาย 360 บาท // CF //

27.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34 สะโพก 36-37 เป็นเดรสเชิ้ตค่ะ ทรงสวยเก๋ ด้านหน้าลายฉลุสวยน่ารักค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 330 บาท

28.RENEE SIZE UK10 M อก 34++ สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กค่ะทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าชีฟองแบบนิ่ม ๆ ดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

29.PULL & BEAR SIZE S-M อก 34++ สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ผ้าไม่บางค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

30.GERAFFEE SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ลายขวางขาวดำ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

31.JOUSSE SIZE S-M อก 34 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก สีแดงลายเก๋สวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ด้านข้างจับจีบรูดเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

32.BEBE SIZE S เดรสสีชมพูผ้าระบายชั้น ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้า silk % สวยหรูหราสุด ๆค่ะ แบบเรียบหรูเก๋ ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26สะโพก 36 ขาย 390 บาท // CF //

33.PARIMA SIZE L เอว 29-30 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าแบบมีน้ำหนัก ลายจุดสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ขาย 270 บาท

34.TOPSHOP SIZE UK 10 M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ ผ้ากำมะหยี่แบบดี ๆ นิ่ม ๆ แต่งกากเพชรสีเงินลายจุดหรูหรา ของจริงสวยสุด ๆค่ะ แบบหรู ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ สะโพก 38 -39 ขาย 420 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะแนะนำ // CF //

35.ZARA SIZE L เสื้อผ้าฝ้าย ใส่สบาย ๆ ระบายเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะอก 35++ ขาย 270 บาท // CF //

36.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S สภาพใหม่มากทรงเก๋ ปักมุด หมุด เก๋ ๆ สีเขียวขี้ม้าผ้าใส่สบาย อก 34 ขาย 230 บาท

37.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าพลิ้วลายจุดทรงน่ารักมาก ๆค่ะใส่ปล่อย ๆ ผูกแขนเก๋ ๆ แบบใส่ง่ายค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ แนะนำค่ะ ขาย 320 บาท

38.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ ผูกโบว์ไหล่ สีสวยลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38-42 น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 330 บาท

39.ORIGANO SIZE L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าแบบมีน้ำหนัก ทอดี ๆ คัตติ้งหรูๆๆๆๆ แต่งกระดุมกุหลาบ ปักเก๋กระเป๋ารูปกุหลาบสวยหรูมาก ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ราคาเต็ม 3 พัน up สวยจริงๆ ค่ะ ขาย 460 บาท ไม่สั้นนะคะสวยจริง ๆ // CF //

40.SRETSIS SIZE UK10 M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะสวยหรูหราสุด ๆ ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวยระบายเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับกระโปรงกางเกงได้ง่ายค่ะ สวยจริง ๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 730 บาท

41.SIMPLY ME SIZE M เดรสสีสวยผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงสวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท

42.MINIDRESS SIZE M เดรสลูกไม้ชีฟองแบบหรู ๆ ระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยจริงๆค่ะอก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักมากกกก ขาย 330 บาท // CF //

43.ZARA SIZE M เสื้อลายดอกเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ผ้าใส่สบายแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท // CF //

44.LUIGINA SIZE S-M แบรนด์จาก Central ค่ะ หรูหราสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ลายดอกสวยหรู ผ้า 2 ชั้น คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

]

45.LYN AROUND SIZE M เสื้อไหมพรมใส่สบายสภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ลายสีสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

46.BEILLEY SIZE L คัตติ้ง M-L สภาพใหม่กิ๊ก สีครีมสวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งหรูมาก ๆ อก 34++ สะโพก 38-39 ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

47.LILY SIZE S-M DRESS สวยหรูผ้าแบบดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆ ทรงสวยมาก ๆ มาพร้อมเข็มขัดเงินเก๋ ๆ ค่ะทรงสวย สีเขียวสวยมาก ๆ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-39 ขาย 460 บาทสวยสุด ๆค่ะ // CF //

48.HAMBURGER STUDIO SIZE S เสื้อชีฟองผ้าพลิ้ว ดี ๆ แขนพองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะทรงสวยมาก ๆ ขาย 250 บาทแมทกับกางเกงเอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ

49.MIIA SIZE M เดรสปักคริสตัลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก แบรนด์เกาหลี ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ผ้าคล้ายผ้าหนังไก่ นิ่ม ๆ ไม่ต้องรีดใส่สบายค่ะน่ารักสุด ๆ อก 34++ สะโพก 38++ ขาย 340 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

50.JASPAL SIZE S เสื้อสีกรมท่าแบบเก๋สภาพใหม่กิ๊กทรงสวย อก 34 ด้านหลังเป็นซิป เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ผ้าดีมาก ๆค่ะ // CF //

51.VIVI SIZE L เสื้อแบบเก๋ทอสวย ๆ เดินดิ้นเงินวิบวับ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ หรูหราเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

52.ANNA GLOVER FOR H&M SIZE M-L อก 34++ เสื้อแบบเก๋ ลายสวยสภาพใหม่กิ๊ก น่ารักมากค่ะแบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 250 บาทเป็น limited edition ค่ะ

53.COURREGES SIZE 38 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ ใส่สบาย ลายจุด คอแขน และตรงลายวงกลม จะปักลูกปัด น่ารักสุด ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ไหมพรมนิ่มมาก น่ารักมาก ๆ ขาย 280 บาท // CF //

54.PUMA SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เป็นป้ายใหม่เลยค่ะ สวยมาก ๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย แบบเก๋มาก ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงง ไม่หนามากค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 480 บาท // CF //

55.RAY CASSIN FAVORI SIZE M-L เสื้อยืดแต่งระบายผ้าฝ้ายลายจุดเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ อก 34++ ชาย 180 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

56.H&M NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย ทรงสวยเก๋ ผ้าดีมากกกกก ค่ะ ทรงสวยสุด ๆ อก 34++ เอว 27+ สะโพก 37-39 ผ้าแบบดี ๆ ทอแน่น ๆ ค่ะ ราคาตามป้าย 1,599 บาท ขาย 430 บาท จากช้อปเลยค่ะ // CF //

57.ZARA SIZE S-M เดรสสีเหลืองมัสตาร์ด ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ลายสวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 ขาย 430 บาท ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ด้านหลังเก๋มาก ๆค่ะ // CF //

58.POMELO SIZE M เสื้อทรงสวยแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆ อก 34++ ทรงปล่อยใส่กับยีนส์ หรือขาสั้นน่ารักค่ะ ขาย 280 บาท

59.BOSSINI SIZE M เสื้อเชิ้ตลายสก็อตแบบเก๋ ๆ พับแขนติดกระดุม ผ้าตัวนี้ดีสุด ๆ ค่ะ เป็นผ้าฝ้ายระบายอากาศใส่สบาย ๆ แบบไม่ต้องรีดค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยเก๋ค่ะ ขาย 250 บาท

]

60.M&S MARKS AND SPENCER SIZE UK10 M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

61.STRADIVARIUS SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สีน้ำตาลไหม้ทรงน่ารัก ผูกโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 250 บาท

62.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง M อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก สีฟ้าสวยมาก ๆค่ะ ด้านหน้าแต่งกระเป๋าเก๋ ตัวนี้ผ้าทอสวยสุ ด ๆค่ะ ขาย 460 บาท ใส่คลุมน่ารักมากกกกก // CF //

63.ESP SIZE S -M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเหลืองลายขวางเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหลังระบายทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ใหม่กิ๊กกกก เลยค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

64.CALVIN KLEIN SIZE L-XL ประมาณ L ค่ะ ป้ายใหม่เลยค่ะตัวนี้ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดีๆ เป็นผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ กระดุมเลเซอร์โลโก้ สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 340 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะ // CF //

65.SASCH SIZE M ITALY BRAND SILK เสื้อทรงสวยลายเก๋ ผ้าไหมแบบดี ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ตัวนี้ต้องใส่เสื้อซับข้างใน หรือเกาะอกได้ค่ะเก๋มาก ๆ ขาย 230 บาท แบรนด์จาก Italy เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง

66.TOPSHOP SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ลายเก๋สวยมาก ๆ แมทกับยีนส์เท่ ๆ ค่ะ ลายเก๋ ป้ายใหม่ค่ะ ขาย 250 บาท

67.ONEONESEVEN SIZE M อก 34 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ทรงสวยสีสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

68.ZARA NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย กระโปรงทรงสวยลายเก๋ไม่สั้นค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38 ราคาตามป้าย 1,990 บาท ขาย 280 บาท ผ้าทอสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ถูกมากกกราคานี้

69.ROYAL IVY REGATTA SIZE 36 S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก สีน้ำเงินทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 250 บาท

70.JASPAL SIZE XXS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กค่ะลายดอกสวยเก๋ ทรงสวย ผ้าพิมพ์ลายลูกไม้ ของจริงสวยมาก ค่ะ ขาย 250 บาท

71.G2000 SIZE 38 M เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าทอสวยสุด ๆ ค่ะ แบบเก๋หรูหราคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

72.MASSIMO DUTTI SIZE M ผ้าไหมสวยหรูสภาพใหม่กิ๊ก สีครีมสวยเก๋ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ทรงสวยหรู ขาย 250 บาท

73.ECLIPSE SIZE S-M DRESS ไหล่เบี่ยงทรงหรูหราคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกสวยสุด ๆค่ะทรงสวยมาก อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 380 บาท

74.JASPAL SIZE M จั๊มสูทกางเกงทรงสวยเก๋สีส้มสวยสภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ผ้าดีสุด ๆ เก๋แต่งโบว์ช่วงไหล่น่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กสุด ๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 580 บาท น่ารักมากกก // CF //

75.MANGO SIZE S เอี๊ยมเอวสูงทรงสวยเก๋ผ้าแบบดีๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวยสุด ๆ ค่ะ ใส่แล้วหุ่นดี ขาย 380 บาท (ไม่รวมเสื้อ) แมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะผ้าดีมาก ๆ // CF //

76.ZARA SIZE XS คัตติ้งจริง S-M เอวสูง 27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก สีขาวสวยผ้าดี ๆ ทรงเอวสูงเก๋ ๆ ค่ะ ไม่บาง ขาย
380 บาท // CF //

77.CC DOUBLE O SIZE M กระโปรงกางเกง ทรงสวยเก่สภาพใหม่กิ๊ก แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย เอว 28 สะโพก 37-38 ขาย 220 บาท

78.LYN AROUND SIZE M กระโปรงทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก เอวสูง 27 สะโพก 37 ผ้าทอสวยเก๋ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

79.FERRINI SIZE 27 M ทรงสวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้คัตติ้งหรูมาก ๆ เอวสูง 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆเลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ สีน้ำเงินสวยเก๋ ขาย 340 บาท // CF //

80.H&M SIZE UK10 M เอวสูง 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสก็อต ผ้ายืดนิด ๆ ทรง boy เอวสูงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะขาย 420 บาท // CF //

81.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M เอวสูง 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะทรงสวยมาก ๆ ด้านข้างแต่งแถบทองหรูหราสวยเก๋ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ลายสวยมากผ้าแบบมีน้ำหนักทิ้งๆ ขาย 420 บาท // CF //

82.CASUALLY FLYNOW SIZE M กางเกงขาสามส่วน เอวสูงแบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะแมทกับเสื้อยืดน่ารักค่ะ กับรองเท้าผ้าใบ ขาย 280 บาท // CF //

83.TOPSHOP SIZE 10 M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ สีขาวสวยผ้ายีนส์ใส่สบายทรงสวยเอวสูง 27 สะโพก 37 -38 ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 370 บาท // CF //

84.JASPAL SIZE M ผ้ายีนส์ทรงเก๋สวย เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กทรงสวยเก๋ ผ้าใส่สบาย ขาย 340 บาท // CF //

85.SEVENDAYSUNDAY SIZE M แบรนด์ญี่ปุ่นทรงสวยเก๋ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ยีนส์นิ่มใส่สบายทรงสวยมาก ๆค่ะ ทรงนิยมเลยค่ะ ขาย 280 บาท

86.JIRA AND RENA MADE FROM HEART SIZE L คัตติ้ง M-L เอวสูง 27 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวขี้ม้าสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้งหรูมาก ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 420 บาทแนะนำค่ะสวยจริงๆ // CF //

87.JASPAL SIZE M เอี๊ยมผ้าพลิ้ว คัตติ้งหรู ผ้าดีๆ ทรงสวย สีดำสนิท มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆทรงสวยน่ารักค่ะแมทกับเสื้อได้ง่าย ผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

88.THEER STUDIO SIZE UK12 M-L กางเกงทรงสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊ก สีชมพูลูกไม้ทั้งตัวมีซับเต็มตัวสวยหรูมาก ๆ ค่ะใหม่กิ๊ก ๆแม่ค้าแค่ลองค่ะสวยจริงๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 390 บาทสวยสุด ๆค่ะตัวนี้ทรงสวยมากๆ ไม่รวมเสื้อ

89.GENTLEWOMAN SIZE M เอวสูง ผ้ามีน้ำหนักทิ้ง ๆ แม่ค้าซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะแค่ลอง สวยเก๋สุด ๆ สีสวยมาก ๆ ค่ะแมทกับเสื้อได้ง่าย ในช้อปแพงงง เอวสูง 27 สะโพก 37-40 มาพร้อมเข็มขัดสวยจริง ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำมาก ๆ ขาย 490 บาท ผ้าหรูหราจริง ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ // CF //

90.ZARA SIZE L กระโปรงทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กลายสก๊อตผ้าฝ้าย ตัดเฉียงเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-39 ขาย 330 บาท// CF //

91.GUY LAROCHE SIZE 40 ตามป้าย คัตติ้งจริง S-M เอวสูง 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยลายเก๋ม๊ากกก ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะทรงสวยจริง ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท ตัวนี้ PARIS นะคะ // CF //

92.ZARA SIZE M -L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ปักอกเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบายทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 420 บาท

93.MAX STUDIO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 27-28 เสื้อแบบเก๋ ผ้าแสปนเด็กซ์นิด ๆ ซิปข้างใส่สบายทรงสวยมาก ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ขาย 320 บาท

94.FRENCH CONNECTION SIZE S อก 33-34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆ สีน้ำเงินสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งหรูผ้าดี ๆ เลยค่ะ แขนเก๋ตัดไขว้สวยเก๋ แบรนด์จาก ฝรั่งเศลค่ะ ราคาเต็ม 4 พัน up ขาย 380 บาท

95.UNIQLO SIZE M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อไหมพรมตัวยาวผ้านิ่มใส่สบาย สีเทาสวยเก๋ ไม่ย้วยนะคะใหม่มาก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 280 บาท

96.ONITSUKA TIGER SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อคอโปโล แบบเก๋ผ้าดีๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะทรงสวยเก๋ แต่งแถบลายสก๊อต สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆๆเลยค่ะ ขาย 79 บาท

97.PATINYA SIZE S-M ขายแยกนะคะ เสื้อ อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋หรูหราค่ะ ราคาเต็มแพงงงง สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ ขาย 239 บาท

98.PATINYA SIZE S-M เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ชายพู่ ๆ สวยสุด ๆผ้าดีคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ แต่งกระเป๋าด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะขาย 239 บาท

99.LEELACHY SIZE S เดรสแบบเก๋ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ อก 34 สะโพก 36 ทรงสวยเก๋ แต่งแถบตาข่ายแบบวิบวับ อก ชายค่ะ ขาย 129 บาท // CF //

100.HIPPY INDY SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ แต่งฉลุเก๋ คอ และ ชายกระโปรงผูกโบว์สวยมากกกค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 129 บาท

101.FLYNOW III SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะสีชมพูสวย แต่งกระเป๋าเก๋ กระเป๋าสามารถถอดออกได้นะคะ ไปติดตามจุดต่าง ๆ ได้เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆค่ะ ขาย 99 บาท

102.ภูฟ้า ขนาด L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก สวยเก๋ ปักลายเสือด้านหน้า น่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 59 บาท

103.CLASSIC & DIFFERENCE SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงินตัดเขียวสวยเก๋ค่ะ ขาย 59 บาท // CF //

104.LYN AROUND SIZE S เดรสแบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กค่ะ ระบายคอ ระบายช่วงเอว น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ สีสวยค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 129 บาท

105.SHEIN SIZE S-M เสื้อแบบเก๋น่ารัก ๆ แมทกับยีนส์ขาบานเอวสูงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ระบายแขนและชายเอวเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท // CF //

106.KUNITAR DRESSING ROOM SIZE S อก 33 เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้คัตติ้งหรูมาก แบบเก๋หวานละมุนมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆๆๆ ขาย 59 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

107.กระโปรงอัดพลีทสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ คัตติ้งเก๋ ๆ เนี้ยบ ๆ เลยค่ะ เอวหลังสม๊อก ทรงสวย สีเทา เอว 27 สะโพก 36-38 ขาย 59 บาท ทรงน่ารักแมทกับเสื้อได้หลายแบบค่ะ

108.MONO-YA SIZE M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก สวยเก๋มาก ๆค่ะ ลายดอกผ้าดี ๆ ใส่สบาย ๆทรงสวยมาก ๆ ขาย 139 บาท คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ // CF //

THANKS SBN KA^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3