ลงเพิ่มมือสองแม่ค้าใส่เองใหม่ขั้นเทพบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ส่งฟรีทั้งกระทู้#สาวๆที่ชอบเสื้อผ้ามือสองไม่ควรพลาดกระทู้นี้ค่ะ+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
โดย nattarika
nattarika
[SIZE="3"]

1. หลังได้รับการ CF จากคนขายแล้ว กรุณาโอนเงินภายใน1-2วันน่ะคะ แต่ถ้ามีลูกค้า CF มาพร้อมกันหลายคนจะปล่อยของและขายให้ผู้ที่โอนเงินเข้ามาก่อนนะคะ ทุกชิ้นส่งฟรีลงทะเบียนให้เลยค่ะ

2. สั่งซื้อที่ LINE : nattarika426sbn

หรือส่ง sms หรือจะโทรมาสั่งซื้อได้เลยค่ะ 08-7694-5180 EMAIL : [email]nattarika426sbn@hotmail.com[/email]

วอสแอป:0876945180

หรือจะส่งPM มาก็ได้ค่ะ
gr
nattarika
♥♥–***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** – MANGO คาดิแก้นแบบคิมเบอลี่ Size L

เสื้อคาดิแก้นตัวยาวผ้าไหมพรมเนื้อค่อนข้างหนาแบบเดียวกะคิมเบอลึ่ใส่ค่ะ แต่เป็นสีชมพูหวานๆ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะเหมือนไม่เคยผ่านการใช้

งาน รุ่นนี้ซื้อมาสองพันกว่า ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
♥♥–***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** –H@M Size M แพทเทิ่นใหญ่เท่าฟรีไซด์เลยค่ะ เสื้อผ้าลินินมีสองสี เขียวกะฟ้า ผูกปมที่ปลายเสื้อนา่รักมากๆ ใส่สวย ใหม่เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
♥♥–***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** H@M Size 40 เสื้อผ้าฝ้ายสีเขียวกากี เนื้อผ้าใส่สบายไม่ร้อน ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-Bosini Size xl เสื้อแขน3ส่วน ทำเหมือนใส่สองตัวแต่เป็นตัวเดียวกันค่ะ ไม่หนานะใส่ไม่ร้อน ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-Unqilo Size L เสื้อผ้าเรยอนสีชมพู แขน3ส่วน ใหม่มา่กๆๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน
ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-OVS SIZE 40 เสื้อแบรนด์สัญชาติอตาลี https://www.ovsfashion.com/ ดีไซน์เก๋น่ารักมีสองสีเหลืองและขาว ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผา่นการใช้งาน ให้ความหม่99.99%เลยค่ะ ซื้อมาตัวละพันกว่าบาท ขายแค่ 490บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าเรยอนแขนสั้นสีชมพู ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าเรยอนแขนตุ๊กตา สีเขียว ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าเรยอนแขนสั้นสีชมพูอ่อน ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
**สินค้ากระทู้นี้ส่งฟรีทุกตัวค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–H@M Size L เสื้อผ้าคอตต้อนสีเทา Amour ใส่ไปครั้งเดียวใหม่มากๆๆ ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–H@M Size XL เสื้อผ้าคอตต้อนสีขาวแขนสั้น พิมพ์ลายน่ารัก
ใหม่มากๆใส่ไปครั้งเดียว ขาย190บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ**♥♥-H@M Size 40 เสื้อแขนตุ๊กตาผูกโบว์น่ารักๆๆ
ตัวนี้ซื้อมาพันกว่าบาทเลยค่ะประมาณพันต้นๆราวๆนี้ ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA ruffle blouse Size L เสื้อสีขาวระบายด้านหน้าน่าร้ากกก

ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายราคา490บาาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-FOX กางเกงขาสั้นสีดำปลายพับเล็กน่ารักๆ แม่ค้าใส่ไป2ครั้งขายแค่180บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-MARK@SPANCER SIZE uk 12 เสื้อผ้าฝ้ายลายทางนง-ขาวแขนสั้น

ปกเชิ๊ตใส่เข้ารูปนิดๆน่ารักดีนะคะ ใหม่มากซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–

**ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใสใหม่100%**Uniqlo Size 28 กางเกงผ้าชิโน่สีเบจ ของใหม่ไม่เคยใส่ เอว32นิ้ว ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนรี

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–Uniqlo Size L เสื้อทรงเอสีเทาน่ารัก ใหม่มากๆๆ ใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–MANGO SIZE L เสื้อแจ๊กเก๊ตยีนส์ฟอก ใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าบาทยังใหม่มากๆ ขายแค่590บาทสง่ฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Cath Kidston Size UK 8 เอว30-32 กางเกงผ้าฝ้ายพิมพ์ลายซาฟารี

ใส่ไปครั้งเดียวยังใหม่มากๆ ซื้อมาสองพันกว่าค่ะ ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO SIZE M กางเกงผ้ายืดมีสองสีเขียวกะน้ำเงิน ยังดูใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Uniqlo Size L เสื้อสีดำ แขน3-4ส่วน สวยใหม่มากๆๆๆ เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ ผ้าเนื้อไม่หนาใส่ไม่ร้อนด้วยค่ะ ---- SOLD!

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Uniqlo Size XL เสื้อลายทางเทาขาวแขนสั้น เนิ้อผ้านิ่มๆยังดูใหม่มาก ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥**ของใหม่ค่ะซื้อมายังไม่เคยใส่**๊Uniqlo size XL เสื้อผ้าไหมพรมสีฟ้า ชายเสื้อทำเป็นโค้งๆน่ารักเนื้อผ้าไม่หนาค่ะใส่ไม่ร้อน ของใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลย ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-Uniqlo size L เสื้อผ้าสลาฟแขนสั้นเวลาใส่ด้านหน้าจะสั้นกวา่ด้านหลังหน่อยนึง มีสองสี แดงและเบจ ใหม่มากๆๆให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ ** ♥♥–UNiqlo Size M กางเกงสีชมพูเอวยางยืดของใหม่นะคะไม่เคยใส่ค่ะ

ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ ** ♥♥-Cotton On Size L =กางเกงขาสั้นลายจุดเอวด้านหลังยางยืดน่ารักผ้าฝ้ายค่ะ

ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งาน ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ไม่เคยใส่เลยค่ะ ** ♥♥-Misty Mynx เสื้อสีครีมแขนสั้นลายดาว เวลาใส่ด้านหน้าจะสั้นกว่าด้านหลังหน่อยนีงค่ะ

ของใหม่ไมเ่คยใส่ซื้อมาเก็บ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่390บาส่งฟรีค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–TOPSHOP SIZE UK 10 เอี้ยมยีนส์น่าร้าก

แม่้ค้าใส่ไปครั้งเดียวสภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์ ใส่ขึ้นมาน่ารักนะคะ ซ์้อมาเกือบสี่พันบาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–CC Double O blouse Size L

เสื้อคลุมสีชมพูมีเข็มขัดผ้าเนื้อเบาๆใส่คลุมแทนแจ๊กเก๊ตก็ได้น่ารักมากค่ะ** ให้ความใหม่99.999999เปอร์เซนต์เลยค่ะดูเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานเลย**

ตัวนี้ราคาจริงซื้อมา3490บาเลยค่ะขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง**
♥♥–JASPAL DENIM shirt SIZE L เสื้อผ้ายีนส์ฟอกแขนสั้นน่ารักๆ ซื้อมาอ1995บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง**
♥♥–JASPAL DENIM SIZE L กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูงเนื้อผ้าจะนิ่มๆไม่แข็งกระด้างใส่สวยค่ะ

ซื้อมาแล้วซักเก็บยังไม่เคยใช้งานเลย ซื้อมาราคา1995บาท ขายแค่390บาททส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกก**** ♥ミZARA เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมแบบเดียวกะโฟร์ใส่เลย

ผ่านการใช้งานครั้งเดียวสภาพเหมือนใหม่่ที่ซื้อมาเลยค่ะ เนื้อผ้าค่อนข้างหนาใส่กันหนาวอุ่นสุดดดดด ขายราคา390บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกก *** ♥♥– MANGO เดรสแบบเดียวกะคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ Size M

เดรสคอบัวลายน่ารักๆแบบเดียวกะสาวคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ ตัวนี้ใส่ขึ้นมาน่ารักสุดๆ สภาพใหม่ขั้นเทพ แม่ค้าใส่แค่2ครั้ง ไม่มีตำหนิใดๆ

ซื้อมาสองพันกว่าปลายเกือบสามพันแต่ขอขายแค่ 590 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-Urban Revivo Size 40 เสื้อลายดอกไม้เล็กใหม่มากกก เหมือนไม่เคยผา่นการใช้งานเลยค่ะ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์ ซื้อมาสองพันกว่า ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-UNIQLO SIZE XL เสื้อผ้าแคชเมียร์ไหมพรมเนื้อละเอียด
แขน ใส่ไปครั้งเดียวยังดูใหม่มากไม่มีตำหนิ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–UNIQLO SIZE XL เสื้อลายน้องแมวนา่รัก ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่ 190บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใหม่100%*** ♥♥–UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าเรยอนพิมพ์ลายสวยๆ แขน3/4ส่วน

ซื้อมา990บาทแต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

*ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าrayon สีเลือดหมู ยังดูใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

*ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าเรยอนสีดำแขนยาวใหม่มากๆเหมือนไม่เคยใส่

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo Size L เสื้อผ้าแฟลนเนล คอปกเชิ๊ตสีเทาเข้มๆ ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo Size L เสื้อผ้าแฟลนเนลคอจีนสีน้ำเงินเข้ม ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo Size XL เสื้อผ้าคอตต้อนลายทางโทนสีเทา รุ่นนี้ใส่ขึ้นมาน่ารักนะคะ

ยังดูใหม่มากๆ ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
**.ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA SIZE XLรุ่นนี้เทียบได้กะไซด์เอ็ม-แอลปกติของzaraอ่ะคะ แพทเทิ่นเล็ก

เสื้อลายทางชมพูขาวปกเชิ๊ตใส่เข้ารูปนิดสวยใหม่มากกกกกก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ **♥♥–Royal Ivy Regatta Size L

เสื้อคอบัวแขนสั้นน่ารักๆสีโอรส ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่ซื้อมาพันกว่าบาทค่ะแต่ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–TOPSHOP SIZE UK 10 เอี้ยมยีนส์น่าร้าก

แม่้ค้าใส่ไปครั้งเดียวสภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์ ใส่ขึ้นมาน่ารักนะคะ ซ์้อมาเกือบสี่พันบาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเีดยว** ♥♥–H@M pink cardigan size L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรม

สีชมพูหวานเนื้อหนากว่าปกตินิดนึงค่ะ ใส่คลุมกันหนาวได้ แม่ค้าซื้อมาจากเบลเยียมใส่ไปครั้งเดียว ยังดูใหม่มากๆๆๆให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

****ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–MANGO DENIM SHORT ♥♥–
กางเกงยีนส์สามส่วนน่ารักๆ ตัวนี้แม่ค้าซื้อมาจากอิตาลียังดูใหม่มากๆๆ ใส่ไปครั้งเดียว เงินไทยพันปลายๆเลยค่ะ แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–Mark@Spencer Indigo collection blouse Size UK 10

เสื้อผ้าฝ้ายสีดำด้านหน้าดีเทลน่ารักๆจากอังกฟษ ใหม่มากกกใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–Mark@Spencer Size UK 10

เสื้อตัวยาวลายดอกไม้น่ารักๆ มีผ้าสีดำแยกมาให้1ชิ้นจะใส่แบบทำเป็นผ้าผูกโบว์ที่คอก็น่ารัก หรือจะเอามาพันทำเป็น

เข็มผ้ารอบเอวก็เก๋ แม่ค้้าซื้อมาจากอังกฤษ ใหม่มากใส่แค่ครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ซื้อมาประมาณเงินไทยประมาณสองพัน ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-UNIQLO SIZE M กางเกง4-5ส่วนสีเขียวเข้มเกือบๆดำ ดีไซน์เอว ยังดูใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-TopShop moto Jeans Size 30 กางเกงยีนส์สีเขียวกากี ผ้าเนื้อนิ่มมากกกก เป็นกางเกงยีนส์นะคะไม่ใช่เลคกิ้ง เนื้อผ้ายีนส์นิ่มใส่สบายไม่อึดอัดยืดหยุ่นรุ่นนี้ใส่สสบายจริงๆยังดูใหม่มากใส่ไปไม่กี่ครั้ง ซื้อมาตัวละสองพันกว่าบาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-Topshop leigh moto jeans Size 28 กางเกงยีนส์สีน้ำเงินเข้มเกือบดำ เนื้อผ้านิ่มมากๆๆใส่สบายไม่อึดอัด ไม่ใช่เลคกิ้งนะคะ เป็นผ้ายีนส์เนื้อนิ่มค่ะ ใส่ไปไม่กี่ครั้งยังดูใหม่มากขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

OR]

**ของใหม่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ***♥♥-Uniqlo size xl เสื้อผ้าคอตต้อนสีดำคอวี ของใหม่นะคะซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ขายแค่150บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-UNIQLO SIZE XL เสื้อผ้าคอตต้อนสีชมพูน่ารัก น่ารักยังดูใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่180บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-Uniqlo Size xl กางเกงขาสั้นผ้าเครปสีขาว ใหม่มากไม่มีตำหนิใส่ไปครั้งเดียว ขาย190บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-Easy Pieces Size L เสื้อผ้าฝ้ายคอบัวลายดอกไม้น่ารักใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥-Portland Size XL เสื้อแจ๊กเก๊ตมีฮู้คผ้าไม่หนา ลายสมอเรือเล็กๆสีเทานา่รัก ใหม่มากๆใส่ไปครั้งเดียว ใส่กันแดด กันละอองฝน กันหนาวในห้องแอร์ก็ยังได้ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลยใหม่100%****

♥♥-Uniqlo Size XL กางเกงผ้าลินินสีเบจ ของใหม่นะคะ ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลยใหม่100% ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลยใหม่100%****

♥♥-Uniqlo Size M กางเกงสีแดงของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่ใหม่100% ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ **

♥♥-Esprit EDC Size 42 เสื้อผ้าไหมพรมเนื้อไม่หนาใส่ไม่ร้อนคอวีสีเทาน่ารัก ด้านในเหมือนสองตัวแต่เป็นตัวเดียว ซื้อมาซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-Portland Size L เดรสลายทางน่ารักของใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่ใหม่100% ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

*ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว****

♥♥-Royal Regatta Size M เสื้อแขนกุดลายทางจะใส่เป็นแจ๊กเก๊ตแขนกุดก็ได้ ใส่เดียวๆก็ได้ ผ้าดีมากๆๆๆๆๆ ใหม่มากๆๆใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาสองพันกว่าขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Portland Size M เสื้อลายทางแบบหนูนาใส่เลยค่ะ ให่มากๆๆใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Portland Size M เสื้อแบบหนูหนา ผ้าฝ้ายโทนฟ้าสวยใหม่มากๆ ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** MANGO SIZE L เสื้อลายดอกไม้สวยดีไซน์เหมือนสองตัวแต่เป็นตัวเดียวกันค่ะ ใหม่มากกกก ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานเลยค่ะ ซื้อมา1990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–
็H@M Size L เสื้อผ้าคอตต้อนแขนสั้นสีชมพูอ่อน ใส่ไปครั้งเดียว ยังใหม่มากๆๆๆ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย190บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–
**Cotton ON Size L เสื้อผ้าคอตต้อนลายทางดำขาว ปักกุหลาบหน้าอก ใหม่มากๆใส่ไปครั้งเดียว ขาย190บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-UNIQLO SIZE XL เสื้อลายทางขาวดำ ใส่ไปครั้งเดียวใหม่มากๆ

ขาย290บาทฟรีค่ะ

**ของใหม่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะซื้อมาไม่เคยใส่** ♥♥–UNIQLO SIZE L กระโปรงลายดอกไม้โทนสีเบจน่าร้าก

ป้ายยังห้อยเลยใหม่100% ขาย390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-ZARA SIZE M เสื้อสีดำดีไซน์ชายเสื้อระบายไม่เท่ากันพิมพ์ตัวหนังสือน่ารักๆใส่ไปประมาณ2ครั้งยังดูใหม่ ไม่ขาดไม่เยิน

ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–***ใหม่ซุปเปอร์ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** UNIQLO Size L เสื้อสีขาวผูกโบว์ที่คอแบบเดียวกะ emilia

Clarke ใส่เลยค่ะ เสื้อแบบนี้ใส่ได้นานใส่ได้เรื่อยๆจะใส่ไปทำงานไปเที่ยวก็น่ารักดีนะคะ แม่ค้าซื้อมาจากยูนิโคล่ ลอนดอนใส่ไปแค่คร้งเดียว

ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-ZARA SIZE L เสื้อลายทางคอวีน่ารักๆใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานเลยค่ะ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ*

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อสีเขียวอ่อนสวยๆแบบเดียวกะนางแบบในรูปใส่

ใส่ครั้งเดียวยังใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-ZARA Size M เสื้อผ้าคอตต้อนสีเขียวพิมพ์ลายตัวหนังสือของจริงน่ารักใหม่มาก
ใส่ไปครั้งเดียวขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผา่นการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าลินินลายตารางโทนชมพูแขน3-4ส่วนสวยๆ

ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าแฟลนเนลลายตารางโทนสีแดงสดใส

ใหม่มากๆใส่ไปครั้งเดียว เหมือนไม่เคยผ่านการใช้างานขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-Uniqlo size L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีเหลืองใหม่มากใส่ปครั้งเดียว

nattarika
***ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100%ป้ายราคายังห้อยอยู่เลยค่ะ ** ♥♥-Mixx Size L เดรสลายจุดน่ารักๆ ซื้อมาพันกว่าใหม่ป้ายราคายังห้อยอยู่เลย ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-Dorothy Perkins Size uk 10 เอว32 กางเกงสีเบจแบบเดียวกะแอนใส่ค่ะ ใส่ไป1-2ครั้งยังดูใหม่มาก

ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ รุ่นนี้จะใส่แบบแอนคือพับปลายขาขึ้น หรือจะใส่แบบปล่อยธรรมดาก็ได้ค่ะ

♥♥-TopShop Moto Size UK 12 กางเกงยีนส์ฟอกขาสามส่วนปลายขาชายรุ่ยๆ ใส่ไปไม่กี่ครั้งยังดูโอเคเลยค่ะ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-Uniqlo Size XL เสื้อผ้าคอตต้อนสีเทา สกรีนลายการตูนน่ารัก

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวขายแค่ 190บาทส่งฟรีค่ะ มีสามแบบสามลายให้เลือก

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-Uniqlo Size XL เสื้อผ้าลินินคอตต้อนสีเทา มีกระเป๋าหน้าเล็กๆ1ใบ
ใหม่มากๆๆให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาใส่ครั้งเดียว ผ้าไม่หนาน่ะใส่ไม่ร้อน ใส่สบาย ไม่ต้องรีด ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-Fox Size 2 เสื้อสีชมพูสกรีนตัวหนังสือ ใหม่มากๆใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมาเงินไทยประมาณพันกว่าบา ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ ไซด์2เท่ากับฟรีไซด์เลยค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-ZARA Size S แพทเทิ่นใหญ่นะคะตัวนี้เท่ากับ L ใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-Jaspal Size M เสื้อคาดิแก้นลายทางส้มครีม เนื้อผ้าเบาๆนิ่มไม่หนาค่ะ

ของจริงยังดูใหม่ใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ยังไม่เคยใส่เลยซื้อมาเก็บ** ♥♥-ATOZ SIZE XL เสื้อโปโลลายทางส้มขาว ของใหม่นะคะซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥-H@M Size M เสื้อสีน้ำเงินเนื้อผ้าเด้งๆนิ่มๆ ผูกโบว์ด้านหน้าแขนสามส่วน

ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥-Esprit Size S เสื้อผ้าคอตต้อนสแปนแด๊กซ์เนื้อยืดหยุ่นนิ่มๆสีดำแขนยาว

ยังดูใหม่มากขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥-DE FRY 01 SIZE XL เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวมีลายในเนือผ้าแขนตุ๊กตา

ของจริงน่ารักนะคะ ใหม่มากๆใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– H@M size L เสื้อสีน้ำตาลผ้านิ่มๆแขนยาวใส่ไม่ร้อนค่ะ

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะใหม่มากกกกใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–
Mango Size L เสื้อผ้าฝ้ายลายทางแขนตูีกตาผูกโบว์สวยใหม่มากๆๆๆ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะใส่ไปครั้งเดียว

ซื้อมาพันกว่า ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– ZARA SIZE L เสื้อสีขาวมีลายตุ่มๆในเนื้อผ้าดีไซน์น่ารักๆ

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–H@M floral blouse Size38 เสื้อลายดอกไม้แบบเดียวกะติ๊ก

กัญญารัตน์ใส่ค่ะ ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–Uniqlo size L เสื้อสเวตเตอร์ลายทางดำขาวแขน4ส่วน

ใใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100%*** ♥♥–MANGO SIZE M เสื้อผ้าฝ้าย+ลินินลายทางเโทนสีเทาดำ แบบสวยน่ารัก
ราคาจริงพันกว่าบาท ซื้อมายังไมเ่คยใส่ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–H@M เสื้อลายดอกไม้เล็กๆน่ารักสุดๆใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ Size 40 ราคาจริงพันกว่าค่ะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**.ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–ZARA SIZE XL เสื้อลายจุดแขนตุ๊กตาน่าร้าก

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–ZARA SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายโทนสีเอิร์ทโทนผูกโบว์รอบเอวน่ารักสุดๆ

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
**ของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย**♥♥–H@M Size L เสื้อผ้าฝ้ายสไตล์โบฮีเมี้ยนน่ารัก ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่

ตัวนี้ซื้มาพันกว่าบาทเลยนะคะ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่ใหม่100%*** ♥♥-H@M Size L เสื้อลายดอกไม้ปลายเสื้อขมวดแขนสั้นน่ารัก ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลย ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥-Mango Size L เสื้อสีโทนสีฟ้าเทาดีไซน์สวยยังใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ซื้อมาพันปลายๆ ขายแค่ 390บาทส่งฟรค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥-ZARA Size M มีสองสีขาวและเหลือง ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ราคาจริงพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่ใหม่100%*** ♥♥-Code21 Size XL เสื้อลายดอกไม้เล็กๆแขนยาวน่ารักๆ ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลย ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ เนื้อผ้าจะคล้ายๆผ้าฝ้ายลูกฟูกเนือ้ไม่หนาใส่ไม่ร้อนค่ะ จะใส่เดียวๆหรือจะใส่เป็นแจ๊กเก๊ตก็สวยน้า

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥-Uniqlo Size L เสืั้อคอจีนสีขาวแขนยาว ใส่กะอะไรก็สวย ยังใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา990บา ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥-Uniqlo Size L เสื้อสีเขียวแบบน่ารักใหม่มาก ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥-LYN AROUND SIZE L เสื้อสีดำแขนกุด คอบัวลูกไม้แก้วสวยน่ารักมากๆ ใส่ไปครั้งเดียว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ซื้อมาสองพันต้นๆ ขาย490บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika
***ยังมีอีกเยอะตามไปดูต่อคลิกเลยจ้า https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3892958&page=2

14.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3