ส่งต่อกระเป๋าและ accessories ของตัวเอง ในราคาน่ารักๆ ค่ะ
โดย pinkghost
pinkghost
Lv speedy damier 30 ban ปี 2017 พร้อมถุงผ้าและกุญแจค่ะ สภาพดีมากค่ะ เพราะไม่ค่อยได้ใช้ ถอยจากออสเตรียมา สีหมื่นปลาย ตอนนี้ห้ากว่าแล้วค่ะ ส่งต่อราคาน่ารัก 34,000 บาท พร้อมส่ง EMS นะคะ
gucci bamboo watch ซื้อมาสามหมื่นกลางๆ ส่งต่อ 9,900 บาทค่ะ ถูกมากๆ เพราะเป็น limited และเป็นหน้ามุกด้วยค่ะ มีข้อต่อและกล่องให้ค่ะ
Chanel pearl earring ขนาด 1.5 cm สภาพ 99% เพราะซื้อมาใส่ครั้งเดียวค่ะ สวยจริงๆ ถอยมา 2 หมื่นปลาย ส่งต่อ 12,500 บาท ตอนนี้ต่างหูราคาไปไกลแล้วนะคะ
เข็มขัด Salvatore ferragamo ยาว 80 cm หนังสวยสภาพดีเลยค่ะ ถอยจากพารากอน สามารถเจาะรูเพิ่มได้นะคะ ส่งต่อ 9,900 บาทค่ะ
Bally wallet ของใหม่นะคะยังไม่ได้ใช้ มาพร้อมการ์ด กลอ่งและถุงผ้าค่ะ ถอยจาก KP กลางปีที่แล้วค่ะ ซื้อมาหมื่นกลางนะคะ ส่งต่อ 7,900 บาทค่ะ
แม่ค้าเป็น member sbn มาหลายปีค่ะ
ส่งต่อแต่ของตัวเองล้วนๆ มั่นใจได้ค่ะ ไม่เคยรับใครมาขายเพราะไม่มั่นใจ
เมื่อตกลงซื้อขายกันแล้ว แม่ค้าจะส่งของให้ลูกค้าในวันรุ่งขึ้นทาง EMS อย่างเดียวค่ะ

[SIZE=7]คุณลูกค้าสามารถขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุมค่ะ และขอไม่ตอบคนที่ต่อรองราคาค่ะ ถูกใจจริงๆ ค่อยซื้อค่ะ

สนใจสินค้าติดต่อ โทร 0818062116 หรือ ID Line : lt.col.kaimook (อย่าลืมจุดนะคะ)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3