TM: BRAND SALE // 59, 99 ,199 ค่ะ ลงเทนาทีทอง ZARA // MILIN // JASPAL // CPS // TOPSHOP // LYN AROUND // EQ:IQ // PLAYBOY // DIESEL // ETAM // MISTY MYNX // ถูกม๊ากกกค่ะ สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^
โดย jirapa
jirapa
สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษ ซื้อครบ 500 ลดเพิ่ม 50 ค่ะ ช้อปเลยค่า

1.MILIN SIZE US4 UK10 EUR38 M สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 199 บาท แมทกับกางเกงยีนส์หรือ กางเกงขาสั้นก็น่ารักค่ะ ราคาเต็มแพงงงง // CF //

2..MILIN SIZE UK6 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ลายสวยหรูมาก ๆ ค่ะ แต่งห่วงปลายแขนและชายเสื้อสวยเก๋มาก ๆ ขาย 199 บาท // CF //

3.CPS NEW SIZE S ป้ายเป็นของเด็กวัยรุ่นนะคะ แต่ผู้ใหญ่ขนาด S-M ใส่ได้ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย ใส่ติดกระดุมหรือไว้ใส่คลุมเก๋ ๆ ได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ สีเขียวขี้ม้าสวยมาก ๆ ขาย 199 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะน่ารักสุด ๆ ปักเก๋ช่วงกระเป๋า

4.JOAN & DAVID SIZE 40 M-L ตัวนี้คัตติ้งหรูมาก ๆ ทรงสวยสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะแบรนด์แพงจาก Central ชิดลม สวยเก๋มาก ๆค่ะ ด้านหลังจับจีบชายสวย ขาย 299 บาทของจริงสวยมาก ๆค่ะ

5.PLAYBOY SIZE M เดรสทรงเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 199 บาท

6.ROYAL IVY REGATTA SIZE M เสื้อแบบเก๋ สายเดี่ยวผ้าดีมาก ๆค่ะคัตติ้งหรูค่ะ สายปรับระดับได้ อก 34++ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ก็เก๋ คัตติ้งหรูมาก ๆ ขาย 199 บาทของจริงสวยมาก ๆ แบบใส่สบาย ๆ ค่ะใส่เดี่ยวหรือใส่เสื้อนอกทับได้ค่ะ แมทดับเบรเซอร์เก๋ ๆ

7.LYN AROUND SIZE M เสื้อไหมพรมสวยหรูสภาพใหม่กิ๊ก แบบสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่ดอกไม้ช่วงคอ แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

8.STRADIVARIUS SIZE 38 M เอว 28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ยีนส์ขาด ๆ ใส่กับรองเท้าผ้าใบน่ารักมาก ทรงที่ฮิต ๆ เกาหลีๆเลยค่ะ ขาย 99 บาท

9.ZARA SIZE S เสื้อผ้าลินินฝ้าย สีขาวแต่งลูกไม้สวยเก๋ คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ลูกไม้ละมุนมาก ๆ ค่ะขาย 99 บาท

10.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สม๊อกช่วงอก และต้นแขนค่ะ จะใส่เกาะไหล่ก็ได้ค่ะน่ารักมาก ๆ ผ้าชีฟองแบบนิ่ม ๆ ลายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท

11.JASPAL SIZE M เดรสแบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สวยเก๋สุด ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง แต่งลูกไม้สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 299 บาท

12.ZARA SIZE M-L ด้านหน้าเป็นผ้าหนังนิ่ม ๆค่ะ ด้านหลังผ้าคอตตอลใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊ก อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 99 บาท

13.NUBE SIZE M เดรสแบรนด์เกาหลี ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะน่ารักมากกก คอเต่าแบบพับ ผ้านิ่มๆ ยืดได้ค่ะ ผ่าข้างนิด ๆ เก๋ ๆ หรูๆค่ะ ใส่กับบูทน่ารักมากกกกก ขาย 99 บาท

14.POMELO SIZE L อก 34++สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋มาก ๆ ค่ะน่ารักสุดๆ ผ้าใส่สบาย แมทกับยีนส์ หรือกระโปรงก็น่ารักค่ะขาย 99 บาทค่ะ

15.ASOS UK BRAND SIZE UK6 S อก 34 เอว 27 สะโพก 37 คัตติ้ง S-M ลายดอกเก๋สวยมาก ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบบเรียบหรูค่ะ ขาย 299 บาท

16.กระโปรง BRAND ลายหน้าคน พอดีป้ายเอวหลุดค่ะ แต่เป็นงานแบรนด์แบบหรูๆเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋มาก ๆค่ะคัตติ้งหรูมาก ๆ ขาย 99 บาท

17.เสื้องานตัดแบบเก๋ ขนาด M มาพร้อมเข็มขัด สีชมพูหวานเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ชายแขนเป็นจั๊มแบบน่ารัก ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกก ละมุนสุด ๆ อก 34 ++ ขาย 99 บาท

18.YUNA DRESS SIZE S แบรนด์หรูจากสยามพารากอนค่ะ น่ารักมาก ๆสภาพใหม่กิ๊ก อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สีอิฐสวยๆเลยค่ะ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์หรู ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท

19.กระโปรง แบรนด์ JAPAN ผ้านิ่มใส่สบาย ลายดอกสวยมาก ๆ คัตติ้งหรูสุด ๆ ขนาด M -L เอว 27-28 ผ้าใส่สบายคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท

20.NITIBODEAN SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก เดรสคัตติ้งหรูสีเขียวน้ำเงินสวยเก๋มาก ๆค่ะสีตัดกันสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก แบรนด์ไทยดีไซเนอร์หรู ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท

21.NAREERUT SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าดีม๊ากกก ผ้าพลิ้ว ๆ เก๋ ๆ นิ่ม ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋มาก ๆค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 199 บาท

22.CPS SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วเหลือบเงินสวย ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าสวยมาก ๆค่ะแบบเรียบหรู โบว์คอเก๋ ๆ ขาย 99 บาท

23.ELLE SIZE XL คัตติ้ง L อก 36 ใหม่ป้ายห้อย ผ้าชีฟองแบบนิ่ม ๆ สีชมพูดอกสวย ราคาเต็มแพงงงค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 199 บาท

24.CPS SIZE M NEW อก 34++ใหม่ป้ายห้อย สีเขียวขี้ม้า ผ้าหางกระรอกหรู ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่ม ใส่เป็นกั๊กเสื้อคลุมได้ค่ะ ขาย 99 บาท

25.ZARA DRESS SIZE S แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก อก 34 สะโพก 36-37 คัตติ้ง S-M แบบเก๋ลายสวยน่ารักค่ะ ขาย 199 บาท

26.JEUNE WEEKEND SIZE L แบรนด์จาก Central ค่ะ น่ารักมาก ๆ ลายจุด คัตติ้ง M-L อก 34 เอว 27 -28 สะโพกฟรี ผ้าใส่สบาย ขาย 99 บาท

27.ZARA SIZE M จั๊มสูทสีเขียว แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก โบว์ด้านหลังเก๋สวยเก๋ผ้าใส่สบายค่ะ คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 199 บาท

28.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M สภาพใหม่กิ๊ก เป็น mini dress หรือ เสื้อตัวยาวนะคะ แขนปีกค้างคาว ผ้าพลิ้ว ๆ สวยหรูค่ะ ลายเก๋ มาก ๆ ขาย 99 บาท

29.LEE NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย เสื้อยีนส์คอตตอลแบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ หลังเป็นห่วงเก๋ ๆ ค่ะ อก 34 ราคาเต็ม 1,690 บาทขายราคาพิเศษสุด ๆ 99 บาท

30.CPS SIZE L กระโปรงสีเขียวมิ้นท์สวย ผ้าดีมาก ๆ สภาพใหม่มากค่ะ มีตำหนินิดนึงด้านหลังตามรูปค่ะ นิดเดียวจริง ๆ ค่ะ ไม่สังเกตไม่รู้ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 39 บาท ลดราคาไปเลยค่ะ

31.JASPAL SIZE S dress เกาะอกลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าใส่สบายค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

32.HAPPY GO LUCKY SIZE M กางเกงลายสก๊อตสีครีมสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ กระดุมเม็ดโตน่ารักค่ะ ขาย 199 บาทเป็นเอวสูงนะคะ ทรงสวย ๆ เอวสูง 27 สะโพก 37

33.CPS SIZE XS สภาพใหม่กิ๊ก จั๊มสูทลายดอกสวยเก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ชายแขนลูกไม้สวยหรูค่ะ คัตติ้ง XS-S อก 34 เอว 25- 26 สะโพก 35-36 ขาย 99 บาท

34.MAP SIZE EUR40 MEX08 SIZE L เอว 28-30 สม็อคหลัง คัตติ้งหรูมากกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กสวยมาก ๆค่ะ ขาย 199 บาท ตัวนี้สวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมากกก

35.RRT BY RINRATA SIZE S กางเกงสวยสุด ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก เอว 26 สะโพก 36 ของจริงสวยขาดใจค่ะสวยมากกกก หรูสุด ๆ ขาย 399 บาท แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะสวยมาก ๆ ของจริงโคตรสวยค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ

36.MISTY MYNX SIZE L VERY NEW สภาพใหม่กิ๊ก เอวสม็อค 28-31 สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊ก ลายสวยแบบใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 299 บาท

37.ETAM SIZE UK12 M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าลายสวยมาก ๆค่ะ แบรนด์หรูฝรั่งเศลสภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

38.EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE M แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นลายเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ขาย 59 บาท

39.KANNI STUDIO SIZE 2 S สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสคัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะ สวยม๊ากกก ผ้าสวยเก๋ กุ๊นคอแขนสีเมทาลิกเงิน ดีเทลสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์แพงค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37 คัตติ้ง S-M ขาย 399 บาท แบบผ้าคล้ายนางแบบใส่ค่ะ แต่คนละทรง ราคาเต็ม 3 พัน up เลยค่ะของจริงสวยสุดๆๆๆๆ

40.TOPSHOP SIZE 10 M สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ลายสวยเก๋ค่ะ เอว 27 สะโพก 37 ขาย 59 บาท

41.H&M SIZE XS-S อก 33 สภาพใหม่กิ๊ก ลายเก๋สวย เอว 25-26 สะโพก 35 ขาย 99 บาท น่ารักมาก ๆค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆ

42. THE LIFT SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรูแบบเก๋มากกกก น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท เป็นผ้าแก้วแบบหรูๆค่ะ

43.LOVE BIRD SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก กระโปรงสวยเก๋มาก ๆค่ะ แบบเก๋ม๊ากกกก สีม่วงสวยสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะ ขาย 159 บาท ในช้อป 4 พัน up ค่ะ ราคานี้ถูกมากกก

44.EIGHT AND A HALF 81/2 SIZE S แบรนด์จากสยามค่ะ แบบเก๋มาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก สวยมากกกก ใส่แล้วหุ่นงามสุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ หรูหราผ้าดีมากกกก อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 259 บาท

45.MISTY MYNX SIZE L คัตติ้ง M-L แบบเก๋สุด ๆค่ะ เสื้อยีนส์สีดำ งานปักเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ขาย 259 บาทสวยเก๋มาก ๆ

46.PLAYBOY SIZE M จั๊มสูทแบบเก๋ ๆลายน่ารัก อก 34 สะโพก 37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆคัตติ้งหรูค่ะ ขาย 159 บาท

47.ZARA NEW Size M -L ใหม่ป้ายห้อยจากช้อปเลยค่ะ แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ แขนปลายบาน ลายน่ารักสุด ๆ แต่งกระดุมเม็ดโตด้านหลังค่ะ อก 34++ ขาย 299 บาทของจริงสวยมากๆค่ะ

48.KLAR SIZE 38 M แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะ ผ้า silk สวยมากกกก สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋หรูหราสุด ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 38-39 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 399 บาท ราคาเต็ม 6 พัน up ค่ะ ราคานี้ถูกม๊ากกกก

49.JASPAL SIZE M กระโปรง ลายเก๋วินเทจ สภาพใหม่กิ๊กนะคะ ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-39 ขาย 59 บาท เป็นคอลเดิมแต่ใหม่กิ๊กและสวยมาก ๆค่ะ

50.H&M SET SIZE S เสื้ออก 32-34 สม็อคหลัง สายปรับระดับได้ กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่ชิลล์ๆ เดินห้างไปทะเลสวยมาก ๆค่ะ ขายทั้งชุด 199 บาท

51.KIABI SIZE L อก 36 สภาพใหม่กิ๊ก แขนระบายเก๋ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะผ้าใส่สบายมาก ๆ ขาย 99 บาท

52.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊ก สีเหลืองนวลสวยมาก ๆค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 เป็นผ้าเฉลียง ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

53.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋สภาพใหม่กิ๊ก อก 34 ปลายแขนขนๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีใส่สบาย อก 34 คัตติ้ง S-M ขาย 99 บาท

54.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S – M ผ้าตัดเฉลียงค่ะ ของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะผ้าดีมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ตัวนี้เป็นป้ายใหม่เลยค่ะ ออกจากช้อป อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 99 บาท

55.CATHERINE MALANDRINO SIZE 2 S-M อก 34 สะโพก 37 ผ้า silk สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สวยมาก ๆ สวยหรูค่ะมีซับในตัว ขาย 59 บาท

56.H&M SIZE S อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก ลายจุดสวยเก๋มาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 59 บาท

57.JASPAL SIZE S เดรสแบบเก๋สวยน่ารักค่ะ ผ้ายืดได้ค่ะ ใส่เดี่ยวหรือแมทกับเสื้อคลุมยีนส์ก็น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก อก 33 สะโพก 36 ขาย 99 บาท

58.MANGO SIZE M-L อก 34 เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สวยหรุสุด ๆ ค่ะตัวนี้สีชมพูสวยมากกก ผ้าดีมาก ๆ ค่ะลายเก๋น่ารักมาก ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 299 บาท

59.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สม็อคหลัง สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ เป็นผ้ากำมะหยี่นิ่ม ๆ ลายเก๋สวยค่ะ ขาย 199 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

60.ANOTHER PLACE SIZE L ผ้าฝ้ายลินิน แบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ คัตติ้ง M-L ขาย 99 บาท

61.DRESS TO KILL SIZE S เดรสแบรนด์ดังจากสยามค่ะ คัตติ้งหรูสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊ก สีชมพูหวานใครมี plan ออกงานจัดเลยค่ะ ราคาเต็มหลายพันค่ะ ขาย 199 บาทถูกมากกกกก

62.DRIES VAN NOTEN SIZE M อก 34++ ตัวนี้ของจริงสวยเก๋เท่ๆมาก ๆค่ะ ผ้าใส่สบายแต่งซิปข้าง ทรง sport ใส่เป็นกั๊ก เสื้อคลุมได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ปักด้านหลังสวยเก๋ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ หายาก ค่ะ ขาย 199 บาท สภาพใหม่กิ๊ก สีเขียวขี้ม้าค่ะน่ารักมาก ๆ

63.CPS NEW เหลือเป็น SIZE XS นะคะ มี 2 ตัว เอว 25 สะโพก 35 ใหม่ป้ายห้อย ลายม้าลาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะเอวสูงเก๋ ๆ แมทกับรองเท้าลำลองน่ารักค่ะ ผ้ายีนนส์คอตตอลยืดได้นิดหน่อยค่ะ ใส่สบาย ขาย 299 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

64.JASPAL SET SIZE XXS คัตติ้ง XS-S ผ้ายืดได้ค่ะ ลายเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก เสื้ออก 33-34 กระโปรง เอว 25-26 สะโพก 35-36 ขายทั้งชุด 99 บาท

65.BOUTON SIZE S เดรสลายจุด แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีมาก ๆ ใส่สบาย อก 34 สะโพก 37 ขาย 39 บาท คัตติ้ง S-M มีกระเป๋าข้างด้วยค่ะ

66.PINKY SWEET SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วอย่างดีค่ะ แบบเก๋ แต่งถ่วงชาย สภาพใหม่กิ๊ก แมทกับยีนส์เก๋ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู อก 34++ ขาย 99 บาท

67.PLAYBOY SIZE S อก 33 เอว 26 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้ายีนส์คอตตอลแสปนเด็กซ์ สวยเก๋ แต่งคริสตัลด้านข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

68.TALBOTS SIZE L-XL อก 36+ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าคล้ายผ้าไหมค่ะ แบรนด์นี้แพงงงงค่ะสวยมาก ๆ ขาย 99 บาท

69.CATO SIZE L-XL อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สวย ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 99 บาท

70.CPS SIZE M เดรสแบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก อกก 34 สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

71.PS MOMMY LOVE YOU MADE WITH LOVE SIZE M เสื้อลายเชอรี่ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้งหรูใส่สบายค่ะ อก 34++ ขาย 199 บาท แบรนด์น่ารักลายเชอรี่ค่ะ ใส่แบบสบาย ๆ เก๋ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ

72.EXPRESSION SIZE S เดรสผ้าทอสวย สภาพใหม่กิ๊ก อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ลายเก๋สวย ผ้าดีมาก ๆ ค่ะขาย 99 บาท

73.DIESEL MADE IN ITALY SIZE เอว 24 สะโพก 34-35 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ผ้านิ่ม ทรงสวยค่ะ เป็นเอวต่ำ ของแท้แน่นอนค่ะ ราคาเต็มแพงงงง สีดำเก๋ค่ะ ขาย 399 บาท ถูกมากกกกราคานี้ค่ะ แท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ

74.PHISARA SIZE S SET เสื้อ + กระโปรง XS คัตติ้ง S สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักค่ะ ผ้าทอสวยมาก ๆ ทรงเก๋ เสื้ออก 33-34 กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 ขายทั้งชุด 99 บาท

75.EQ:IQ ITALY BRAND SIZE 38 M เอว 29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก สีดำสนิท ตัวนี้ผ้าทอสวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยเท่ๆ ค่ะ ปลายขาเดฟนิด ๆ ขาย 299 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ

76.PLAYBOY SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ตัวนี้สวยมาก ๆค่ะ ผ้าสีขาวเหลือบเงินวิบวับนิดๆ สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยเก๋ ด้านหลังไขวัน่ารักมาก ๆ ขาย 299 บาท แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะตัวนี้ ของจริงโคตรสวยเลยค่ะตัวนี้ ผ้าสวยมาก ๆ

THANKS SBN KA^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3