✅WTS : Rolex Datejust หน้าดำหลังแท่งขอบหยักWG 17ถูกเร้าใจ
โดย PSwatch.
PSwatch.

PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

วันนี้ขอนำเสนอ
♛ Rolex Datejust หน้าดำหลังแท่งขอบหยักWG 17ถูกเร้าใจ ♛

เรือนนี้มาพร้อมรูปลักษณ์ที่สวยหรูด้วย ขอบหยัก WG คมๆทุกมุมมอง ตัดกับหน้าดำ
ยิ่งทำให้สวยงามลงตัวดูเด่นสะดุดตาและคงความสวยหรูคลาสสิคของ Rolex Datejust เรือนนี้ขึ้นไปอีกครับ

เรือนนี้มาพร้อมกับขนาดตัวเรือน 41มม. ที่กำลังพอเหมาะ
ขนาดตัวเรือนที่เอาใจหนุ่มๆเต็มๆครับ ไม่เล็กไม่ใหญ่ ใส่ขึ้นข้อสวยแน่นอนครับ

เรือนนี้ตัวเรือนสวยคมทรงคุณค่าด้วยขอบหยัก WG สวยงามมากๆสภาพกริ้ปๆ
จะซื้อเซอไพร์คนที่คุณรักหรือห่วงใยจะเป็นคุณพ่อ พี่ชายน้องชาย หรือคุณแฟน รับประกันชอบแน่นอนครับผม

เป็นนาฬิการุ่นที่มาคู่กับประวัติยาวนานของ Rolexครองใจผู้สวมใส่มายาวนาน
เป็นนาฬิกาเรือนแรกๆในการสะสม สไตล์เรียบแต่ซ่อนแฝงความหรูในตัว มาในหน้าสีดำเท่สุขุม น่าค้นหาครับ

บานพับ Single Lock ปิดสนิททนทาน บานพับสวยๆ
ใช้งานง่ายไม่ต้องกลัวหลุดหาย มงกุฏคมชัดสวยเงางาม

เม็ดมะยมสวยๆเกลียวแน่นๆ แนบชิดตัวเรือนใช้งานได้ดี
มงกุฏโดดเด่นสวยสง่าสมกับเป็นแบรนด์ระดับโลก
สวยใสนิ๊งๆ ปิ๊งมากๆ ไร้รอยจิกบิ่นหนักๆใดใด

ขอบหยัก White gold สวยงามเล่นแสงสีดีมากหรูหราทรงคุณค่าเหนือกาลเวลา
เรือนนี้ใบประกันลงปี 2017 ตัวเรือนกริ้ปๆ
สภาพสวยขนาดนี้ไม่มีไม่ได้แล้วครับน่าซื้อน่าสะสมจริงๆ

ฝาหลังฟันคมๆสภาพสวยๆเครื่องเดินดีเสถียรเที่ยงตรงแม่นยำ
ซีลยางกันน้ำใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาใดใดให้ขุ่นข้องหมองใจ

สายเต้าหู้ Oyster ขัดเงาสลับด้านเพิ่มความดูดีมีมิติมากยิ่งขึ้น
รับรองได้ว่าจะทำให้ดูโดดเด่น ไม่ว่าจะหยิบขึ้นมาใส่ในโอกาสใดก็ตาม

สายยาวๆตึงๆไม่ย้วยหย่อนคล้อยแข็งแรงทนทานไม่ลอกไม่ดำชัดเจนครับ
สำหรับคนที่ข้อมือใหญ่ก็ใส่ได้สบายครับ ใส่หล่อขึ้นข้อกระชับรับกับข้อมือ

นาฬิกามาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ
กล่องนอก+กล่องใน+การ์ดรับประกัน+ซองหนัง+คู่มือ+ข้อสำรอง

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 225,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut
Facebook >>> : @pswatch9168
IG >>> : pswatch.1993
Kaidee >>> : PSwatch
หรือกดโทร 0639911115 (พีซ)
โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้

1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3