TM: ขายรองเท้าสวยๆค่ะ Valentino, Tory Burch กับเสื้อกันหนาววูล Cacharel เก๋ๆ ราคาน่าเลิฟฟฟ
โดย SweetCandyBee
SweetCandyBee
:D สนใจ PM or Line id: begloryjeane
นะคะ
:D ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ ต่อรองได้ค่ะ
:D จองหรือ คอนเฟิร์มแล้วเปลี่ยนใจแจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ แม่ค้าไม่ดุ ไม่ว่าค่ะ หายไปเฉยๆ เรียกว่าไม่มีมารยาทนะคะ
:D รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้ ไม่แน่ใจเอาเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
:D อยากได้รูปเพิ่มตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ดน๊า
:D รองเท้าก่อนซื้อดูความยาวและกว้างด้วยค่ะ วัดไว้ให้แล้วจ๊ะ

รองเท้า Valentino Size 37 made in Italy สีดำ เป็นหนังแท้ ส้นสูง นิ้วครึ่งใส่สบายค่ะ มือสองไม่มีอุปกรณ์นะคะ สภาพนางฟ้า พื้นไม่สึก ใส่ได้ทุกโอกาสควรมีติดตู้เสื้อผ้าไว้เลยค่ะ ขาย 2700 บาทค่ะ

รองเท้า Tory Burch made in Brazil Size 10us ของใหม่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 39-40 ไม่มีอุปกรณ์นะคะ ส้นสูง 4 นิ้ว สวยเก๋มากมายค่ะ ของมันต้องมีนะคะ ออกงานสวยๆ ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้สีดำใส่ง่ายเป็นซิปด้านหลังค่ะ ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้นค่ะ พื้นไม่มีรอยสึกใดๆ น้ำหนักเบาค่ะ สวยงาม ไม่มีอุปกรณ์ใดๆ ค่ะ มีแต่ตัวรองเท้า ขายราคาน่าเลิฟ 3800 บาท

เสื้อผ้าวูล Cacharel จากญี่ปุ่น ไซส์ M สีดำ ตรงบ่าตกแต่งร้อยริบบิ้นสีดำเก๋ไก๋ อกกว้าง 40 นิ้ว ตัวเสื้อยาว 18 นิ้ว เป็นผ้าวูล 85 % ยืดหยุ่นใส่สบาย สวยงามอุ่นดีค่ะ นำ้หนักเบา ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 1700 บาทค่ะ

:D ขอบคุณพื้นที่ของ Siambrandname มากๆ ค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3