TM : พร้อมส่งราคาดี มีรับผ่อนด้วยจ้า..... New!!! Moschino Teddy Mini Bag, Moschino Tee, Moschino Dress, Moschino Umbrella, Moschino XS Max Case, Givenchy Sandals, Gucci Rubber Sandals, Gucci Slides, Gucci Super Mini, Gucci Small Dome
โดย Suwaphat V.
Suwaphat V.

ติดต่อทาง  Line: sv-patty or Call 081-935-4298

CFได้2ช่องทาง ตามที่แจ้งไว้เท่านั้นนะคะ ไม่สะดวกpm
+ขอให้สิทธิคนไม่ต่อราคา หรือพร้อมโอนก่อนค่ะ เพราะพวกcfแล้วหายเงียบมีเยอะ+

...ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืน เพราะขายแต่ของแท้สภาพดีค่ะ...
..cfคือพร้อมโอนไม่เกินวันถัดไป cfแบบ3วัน7วันโอน เชิญผ่านค๊า..

NEW!!! A-Jolie Bag *SOLD*

NWT!!! Adidas Waist Bag *SOLD OUT*

NWT!!! Adidas Waist Bag *SOLD OUT*

NWT!!! MLB Caps *SOLD OUT*

NWT!!! Moschino[TV]H&M *SOLD OUT*

NWT!!! Moschino[TV]H&M *SOLD OUT*

NWT!!! Adidas Colorblock Tank Top (size XS/32)
ขายขาดทุน 950.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

NWT!!! Adidas Tennis Logo Badge T-Shirt (size XS/32)
ตัวนี้คนใส่Sก็ใส่ได้ รอบอกวัดได้34" ใส่สบายๆ
ราคาเทขาดทุน 1,190.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)
>>> ซื้อยกเซ็ท เสื้อ+กระโปรง เหลือแค่ 1,999.-
เอาไปแยกใส่ก็ได้ค่า ขาดทุนกระจาย
(+ค่าส่งลทบ.40/ems.60)

Used like new!!!
Adidas Banana Crop(34) & Skirt(32)
ใส่น่ารัก สภาพใหม่ ใช้งานครั้งเดียว ป้ายยังอยู่ครบ ราคาทั้งเซ็ท4พันค่ะ
ส่งต่อทั้งเซ็ท 1,500.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

NWT!!! Adidas 3-Stripes Skirt (size XS/32) เอว26-27 ใส่ได้ถึง28
กระโปรงสั้น ใส่น่ารัก ดีเทลสวย
ราคาเทขาดทุน 1,290.-
งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)
>>> ซื้อยกเซ็ท เสื้อ+กระโปรง เหลือแค่ 1,999.-
เอาไปแยกใส่ก็ได้จ้า ขาดทุนกระจาย
(ค่าส่งลทบ.40/ems.60)

Used like new!!! Adidas Culotte Pants (size XS/32)
สภาพใหม่ ใส่2ครั้ง ทรงเหมือนกระโปรง ใส่สบาย
ขอขายที่ 1,000.-
(ส่งฟรีลทบ.)

Fila Disruptor Sandals *SOLD*

New!!! Earth music & ecology Coat
ของใหม่ เพิ่งซื้อ ยังไม่ได้ใช้งาน ใส่นุ่มๆอุ่นๆ พอดีไม่ได้บินประเทศที่ต้องใช้แล้วค่ะ
ขายขาดทุน 3,600.-
งดต่อ!!! (Free EMS)

NWT!!!
H&M Dress (size 34)
เดรสเข้ารูปผ้าสวยมีลายในตัว ความยาวปิดเข่าลงไป32-26-35 สัดส่วนไม่เกินนี้ใส่ได้ค่ะ
ขายขาดทุน 890.-

NWT!!! CPS Dress (size S) อก32/เอว26-27
เดรสป้าย2,690 ลด50% ใส่หวานๆ ซื้อมาใส่ไม่พอดี ส่งต่อถูกกว่าที่ซื้อค่ะ
ราคา 1,000.-

NWT!!! CPS Jeans (size 26) เอวได้ถึง28"
ตัวฮิตค่ะ ราคาป้าย2990. คริสตัลวิ๊งๆ ถ่ายรูปตอนกลางคืนเลยไม่งดงามเท่าของจริงนะคะ
ขายถูกกว่าป้าย 1,500.-
งดต่อ!!! (ค่าส่งลทบ.30/ems.50)

Lyn Around Bag *SOLD*

NWT!!! Lyn Around (size XS, S) เอว26-27
ราคาป้าย1,790.
ตัวนี้ใส่สวย กระชับเก็บทรง ผ้ายืดได้ใส่สบายค่ะ

ขอขาย 850.-

NWT!!! Lyn Around Jupmsuit (size S)
(เอวสูงที่26/สะโพก36)

ซื้อมาหลวมไปนิดยังไม่มีเวลาไปเก็บเข้า ราคาป้าย3,490.
ขายขาดทุน 1,390.-

NWT!!! Lyn Around (size XS) เอว25 สะโพก35
ของใหม่ พับไว้ในตู้ไม่เคยซักและใส่นะคะ
ขายถูกกว่าราคาป้ายเกิน50%ค่ะ

ขอขาดทุน 500.-
งดต่อ!!!

**ด้านล่างเป็นused สภาพดี-ใหม่มาก**

Used once!!! Disaya Candy Dress (size us2/uk6) อก32/เอว26
ใส่สวยฟรุ้งฟริ้ง หายากค่ะ ใส่แค่งานวันเกิดครั้งเดียว ราคาซื้อ13,000
ขอขายที่ 3,900.-
งดต่อ!!!
(Free EMS)

Used like new!!! Kayasis (size S)
ใหม่ๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ราคาป้าย2550.
ขอขายที่ 800.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Sretsis Jumpsuit (size us2/uk6) เอวได้ถึง27-28
สภาพดี ไม่มีตำหนิ ยังใหม่ค่ะ
ขอขายที่ 1,390.-
งดต่อ!!!

Used Once!!! Disaya Playsuit (size us0/uk4) เอว25/สะโพก35
playsuitเอวสูง สภาพใหม่ใส่ครั้งเดียว ส่งซักแห้งเรียบร้อยค่ะ
ผ้าลูกฟูกลายดอกไม้ปักลูกไม้ ใส่กับเสื้อcrop หรือเปิดไหล่น่ารักค่ะ
ราคาป้าย9,000.
ขอขายที่ 1,590.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Used Once!!! Milin (size 2us/8uk) อก32/เอว25
สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว ส่งซักแห้งเรียบร้อย ซื้อมา11,200.-
ใส่สวยไม่ผิดหวังค่ะ ขายเป็นเซ็ทไม่แยกนะคะ
ขอขายที่ 2,500.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Used Once!!!
Milin Crop (size us0/uk6)
สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว ส่งซักเรียบร้อยค่ะ ของจริงสีไม่ซีดเหมือนในรูปนะคะ
ขอขายที่ 690.-

LOVE ME TENDER
สภาพใหม่ ใส่อุ่นๆนุ่มๆ น่ารักมากค่ะ
ขอส่งต่อ 800.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Queen P Set
ซักแขวน ยังไม่เคยใช้งาน เสื้อฟรีไซส์ กระโปรงเอว26"
ขายยกเซ็ท ราคาคุ้มมาก
ขอขาย 790.- งดต่อ!!!
(ค่าส่งลทบ.30/ems.50)

Lyn Around Top
(size XS)

มีป้าย/มีกระดุมสำรองให้ค่ะ
สภาพใหม่ ใส่กับยีนส์ขาสั้นน่ารัก
ขอขายที่ 480.-

Lyn Around Top (size XS)
สภาพใหม่ ใส่กับยีนส์ขาสั้นน่ารัก

ขอขายที่ 300.-
งดต่อ!! (ส่งฟรีลทบ.)

Used once!!! Lyn Around (size M)
สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว เป็น2ชั้น ด้านในจะเป็นสายเดี่ยวติดอยู่อีกชั้นค่ะ
ใส่กับยีนส์ หรือเลคกิ้งน่ารัก

ขอขายที่ 400.-

Unused!!! Lyn Around (size XS)
ใหม่ ส่งซักแล้ว ยังไม่เคยใส่ ราคา2พันก่า
ขอขายที่ 550.- Net!!!

Lyn Around (size S)
เสื้อสายเดี่ยวเกาะไหล่ สภาพดีค่ะ ใส่ไม่เกิน2ครั้ง
ขอขายที่ 450.-

Lyn Around (size XS)
สภาพดี ใส่2ครั้ง ซื้อมา3,380. ขายเป็นเซ็น2ชิ้นนะคะ
ขอขายที่ 1,200.-
Net!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Lyn Around Set (size XS) เอว26
สภาพใหม่ ใส่ไม่เกิน2ครั้ง น่ารักค่ะ ราคาป้ายทั้งชุด4480.
ขอขายที่ 1,390.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Lyn Around Set (size S) เอว26
สภาพดี ใส่ไม่เกิน2ครั้ง กระโปรงทรงเอบาน แยกใส่กับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ
ขอขายที่ 1,490.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Lyn Around (size S) เอว26
ใส่1ครั้ง น่ารักค่ะ ป้าย1790.
มีตำหนิตรงใต้กระดุมด้านในนิดนึง ใส่แล้วไม่เห็น ไม่ติดก็ไม่มีปัญหาอะไร
นะคะ
ขอขายที่ 750.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Unused!!! Lyn Around (size XS) เอว25
ราคา2พันกว่า สภาพใหม่เอี่ยม ใส่สวยเก๋จริงๆค่ะ
ขอขายที่ 750.-

Used once!!! Lyn Around Dress (size S)
ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่
ขอขายที่ 1,290.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Used once!!! Lyn Around Dress (size S)
รุ่นขายดี หายาก มีกางเกงขาสั้นด้านในด้วยนะคะ ป้าย3พันกว่า
ขอขายที่ 1,290.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Lyn Around Dress (size S) รอบอก34
ซื้อราคาเต็ม2พันกว่า สภาพดี ขอขายที่ 600.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Lyn Around Dress
(size S) อก32/เอว25
สภาพดี ใส่2ครั้ง เป็นผ้าแบบยืดได้นิดหน่อยค่ะ
ขอขายที่ 390.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Lyn Around Dress (size XS)
อก32/เอว25
สภาพใหม่ ใส่2ครั้ง ขอขายที่ 490.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Lyn Around Playsuit
(size XS)
อก32-33/เอว25
ใส่สวยน่ารักมากๆค่ะ ซื้อมา3พันกว่า ราคาเต็มเลยค่ะ
ขอขายที่ 1,200.-

Lyn Around Jumpsuit
(size S)
อก32-33/เอว25
ใส่1ครั้ง ราคาป้าย2,990. ซื้อราคาเต็มเลยค่ะ
ขอขายที่ 1,000.-
Net!!! (ส่งฟรีลทบ.)

CPS(size XS) อก32 สะโพก36
ผ้ากำมะหยี่หนานุ่ม ยืดได้ ใส่สบาย ใส่เสื้อยืดข้างในอีกตัวน่ารักมากค่ะ
สภาพใหม่ ใส่แค่ครั้งเดียว ราคาป้าย2590.
ขอขายที่ 800.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Jaspal Dress (size S)
ผ้ายืดเข้ารูป สภาพดี ขอขายที่ 290.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Stilista Dress (size S) รอบอก32
เป็นผ้าชีฟองทั้งชุด ราคา2พันกว่า มีซับใน ตัวนี้ใส่หลายครั้งหน่อยจ้า
ขอขายที่ 390.-

Uniqlo Dress (size S) สีเรดไวน์ รอบอก33 สะโพก44-45
สภาพดี ใช้งาน2ครั้ง ใส่เสื้่อยืดข้างในอีกตัวน่ารักเลยค่ะ
ขอขายที่ 350.- งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

Pomelo Dress (size S) รอบอก33 เอว28
ใช้งาน2ครั้ง ขอขายที่ 300.- งดต่อ!!! (+ส่งลทบ.30)

Used once!!! Pomelo Jumpsuit (size S) รอบอก34 เอว29
สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว มีผ้าผูกเอวด้วยนะคะ
ขอขายที่ 500.-

Used once!!! Pomelo Jumpsuit (size XS) รอบอก32 เอว26
สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียวค่ะ มีสายผูกเอวด้วยนะคะ ไม่ได้เอามาถ่าย

Used once!!! Pomelo(size S)
สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียวค่ะ
ขอขายที่ 250.-

TOPSHOP (size 34/us2/uk6)
เสื้อยีนส์สีอ่อน ทรงเข้ารูป สภาพดี
งดต่อ!!!
(่ส่งฟรีลทบ.)

TOPSHOP (size 34/us2/uk6)
สภาพดี ใส่ไม่เกิน2ครั้ง มีเสื้อตัวในด้วยค่ะ
ขอขายที่ 450.-

Used once!!! TOPSHOP (size 36/4us/8uk)
เกร๋ๆค่ะ สภาพใหม่ ราคา2,000 ใส่ครั้งเดียว กระโปรงชั้นในเป็นผ้ายืดทรงสอบสีดำ
เอวเป็นยางยืดแบบเรียบ วัดตอนยังไม่ยืด25" ความยาวปิดเข่า

ขอขายที่ 800.-

Used once!!! ZARA Denim (size XS) เอว25-26
สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว ซื้อราคาเต็ม1990.
ขอขายที่ 850.-

Merry go round
(size S)
สภาพใหม่ ใส่2ครั้ง ความยาวปิดเข่า เป็นซิปรูดด้านหลัง มีซับในค่ะ
ขอขายที่ @250.-
งดต่อ!!!

Charles & Keith /size 37
คอลใหม่สุด ราคา2190. ที่บ้านซื้อมาให้ ใส่ไม่พอดี
แค่ลองเดินที่บ้าน ไม่สูงมากนะคะ ใส่ไม่เมื่อย
ส่งต่อพร้อมกล่องครบ

Like new!!! Playboy /size 37
เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใส่เดินสบาย ใส่เดินห้างครั้งเดียว ราคา2290.
ส่งต่อพร้อมกล่องครบ

Famm Flat Shoes *SOLD*

ห้Hi-End ทั้ม่ used ดี น่รัด้ค่

update 03/07/19

คลิ๊กที่ลิ้งค์เลยค่ะ >>>
https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3855256

- Thx u SBN ka -

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3