Rolex GMT Batman Oyster Steel 2018 Fullset
โดย PSwatch.
PSwatch.
PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

วันนี้ขอนำเสนอนาฬิการุ่นยอดนิยมสำหรับคนรัก Rolex อย่างแท้จริงครับ
เป็นรุ่นที่มีเอกเล็กษณ์โดดเด่นเฉพาะตัวและเป็นที่น่าจดจำอย่างมาก

♛ Rolex GMT Batman Oyster Steel 2018 Fullset ♛
ref.116710BLNR Fullsticker

เรือนนี้ไม่ว่าใครเห็นส่วนใหญ่ก็ต้องว่าของใหม่ครับ เพราะสภาพกริ๊ปสุดๆ
เดิมๆไม่เคยขัดปัด สติ๊กเกอร์ครบทุกจุด สายยังไม่เคยโดนตัดใดใด

อุปกรณ์ครบ ครบทุกอย่างยันแท็กขาว แต่เรือนนี้ตรงไปตรงมา
ขอขายเป็น Liked new เจ้าของเดิมเปลี่ยนสายใช้งานครั้งสองครั้ง
แล้วเก็บเซฟยาวเบื่อจึงขายคืนมา ของดีดีแบบนี้ไม่มีมาบ่อยๆครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut
Facebook >>> : @pswatch9168
IG >>> : pswatch.1993
Kaidee >>> : PSwatch
หรือกดโทร 0639911115 (พีซ)
โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้

1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.

สภาพใหม่เอี่ยมเกือบ 100% ปัจจุบันรุ่นนี้เลิกผลิดไปแล้วครับ
หายากมากๆที่จะเจอสวยๆครบๆแบบนี้ ใครหาอยู่ต้องจัดแล้วครับ

ได้ปีสดๆใหม่ๆ 2018 เหรียญเขียวรับประกัน 5 ปีเต็มยังมีประกันเหลือๆ
ถึงปี 2023 สามารถเก็บสะสมต่อได้ทันที มีแต่กำไรครับ

ตัวสายข้อยาวๆตึงๆ ข้อมือใหญ่ใส่ได้หล่อๆไม่มีปัญหากวนใจครับ
สายคมๆสวยๆแน่นกระชับไม่ย้วยหย่อนคล้อยไร้รอยหนัก เรียบหรูหราอย่างแท้จริง

สายใส่สวยขึ้นข้อใส่หล่อพร้อมใส่ออกงานได้ทุกโอกาส
แข็งแรงทนทานเล่นแสงสวยเงางามด้วยเสตนเลสสตีลขัดเงาสลับด้าน

เม็ดมะยมสวยๆฟันคมๆเกลียวแน่นๆแนบชิดตัวเรือน มงกุฎสวยโดดเด่นชัดเจน
เป็นนาฬิกาสปอร์ตที่น่าเก็บสะสมสุดๆ ตัวเรือนซีลยางกันน้ำได้ดีไม่มีปัญหา

ตัวเรือนอ้วนๆเหลี่ยมมุมสวยเพอร์เฟค ขาสวยเป๊ะไม่มีจิกบุบบิ่นหนักใดๆ
ตัวเครื่องเดินดีเสถียรเที่ยงตรงไม่มีปัญหาให้ซ่อมจุกจิกกวนใจชัดเจน

บานพับ Double Lock ปิดสนิทแน่นๆ 2ชั้น มั่นใจไร้กังวล
กระชับพอดีบกับข้อมือไม่ต้องกลัวหล่นหาย ใส่ทำกิจกรรมได้ทั้งวัน

ด้านในโลโก้ยังเห็นเด่นชัดไม่ลุดหรอก สติ๊กเกอร์ยังอยู่ชัดเจน
บานพับปิดลองสนิทแน่นๆ เรียกได้ว่าใส่ได้กับทุกข้อมือจริงๆครับ

ฝาหลังฟันคมๆสวยๆขัดเงาสลับด้าน ตัวเรือนนาฬิกาเดินเที่ยงตรงใช้งานได้ดี
ซีลยางกันน้ำแน่นๆใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาใดๆให้ขุ่นข้องหมองใจ

เรือนนี้สวยสุดๆไม่มีตำหนิใดๆให้ขุ่นข้องหมองใจ ขนแมวก็แทบไม่มีให้เห็น
กระจกและชุดเข็มสวยใสไร้รอย ขอบเซรามิคไม่มีรอยใดๆทั้งสิ้นชัดเจน

พรายน้ำฟ้าเบ้าใหญ่ๆแบบ Chromalight ส่องแสงสว่างชัดเจนแจ่มๆครับ

นาฬิกามาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ Fullset
กล่องนอก+กล่องใน+การ์ดประกัน+ซองหนัง+เหรียญ+คู่มือ+แท็กขาว

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 429,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3