❤❤FENDI BY THE WAY SMALL-TORTORA❤❤ MADNESS SALES❤❤FENDI❤❤FENDI❤❤FENDI❤❤
โดย primpim
primpim

MADNESS SALES SALES SALES
FENDI BY THE WAY SMALL IN TORTORA

สนใจสอบถามและขอดูรูปเพิ่มเติม หรือสอบถามลายละเอียดทาง LINE ได้นะคะ LINE ID : primpiimm
ค่าส่งทั่วประเทศ 90 บาทหรือนัดรับได้ค่ะ

NEVER USED กระเป๋า FENDI ไซส์เล็ก ขนาดยาว 27 cm สูง 15 cm กว้าง 13 cm สามารถถืออได้หลายรูปแบบ ทั้งถือแบบ Boston Bag ห้อยแขน สะพายไหล่ หรือจะเก็บหูหิ้วด้วยการดึงให้แนบไปกับกระเป๋ากลายเป็นคลัตช์ใบเก๋ สายสะพายปรับความยาวได้ หนังสวยมากกกกกกก เหมาะกับการใช้งานในทุกๆวันเลยค่ะ จุของได้เยอะ น้ำหนักเบา สีนี้เป็นสีคลาสสิกเข้าได้กับทุกชุด เอาอยู่ทุกสถานการ์ณ์ ใบนี้แม่ค้าซื้อเองออกจากช้อป ตอนซื้อตั้งใจว่าจะไว้ใช้สำหรับไปเมืองนอก แต่ยังไม่มีโอกาสได้ใช้เลยตัดใจมาขายได้ราคาคุ้มแสนคุ้ม ใบนี้ราคาช้อปไทยพุ่งขึ้นไป 6-7 หมื่นแล้วนะคะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า + แคร์การ์ดครบนะคะ (แม่ค้าซื้อมาตอนปี 2018 แต่การ์ดลงปี 2017) สภาพดีมากกก มุม 4 ด้านไม่มีรอย
สายไม่เป็นรอย พลาสติกแปะอะไหล่ยังไม่เคยแกะค่า ขอเทที่ 30,000 บาท ค่าาาา

หนังสวยมว๊ากกกกกค่า พลาสติกที่อะไหล่ยังไม่ได้แกะเลยยย

ซิปด้านข้างนะคะ

ด้านหลังนะค้า

ด้านในแบ่งออกเป็น 2 ช่องด้วยกระเป๋าใบเล็กพร้อมซิปที่กั้นระกว่างช่องทั้งสอง

สายสะพายถอดออกได้นะคะ ถือไปงานก็เริ่ดค่ะ

หรือใส่สายสะพายไปทำงาน ไปเที่ยงเมืองนอก ก็เกร๋ค่าาาา

THANK YOU KA

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3