TM: ขายรองเท้าสวยๆ คู่นึง Tory Burch กับเสื้อกันหนาวผ้าวูล Cacharel อุ่นสบาย เก๋ๆ ราคาน่าเลิฟฟฟ
โดย SweetCandyBee
SweetCandyBee
:D สนใจ PM or Line id: begloryjeane
นะคะ
:D ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ ต่อรองได้ค่ะ
:D จองหรือ คอนเฟิร์มแล้วเปลี่ยนใจแจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ แม่ค้าไม่ดุ ไม่ว่าค่ะ หายไปเฉยๆ เรียกว่าไม่มีมารยาทนะคะ
:D รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้ ไม่แน่ใจเอาเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
:D อยากได้รูปเพิ่มตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ดน๊า
:D รองเท้าก่อนซื้อดูความยาวและกว้างด้วยค่ะ วัดไว้ให้แล้วจ๊ะ

รองเท้า Tory Burch made in Brazil Size 10us ของใหม่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 39-40 ไม่มีอุปกรณ์นะคะ ส้นสูง 4 นิ้ว สวยเก๋มากมายค่ะ ของมันต้องมีนะคะ ออกงานสวยๆ ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้สีดำใส่ง่ายเป็นซิปด้านหลังค่ะ ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้นค่ะ พื้นไม่มีรอยสึกใดๆ น้ำหนักเบาค่ะ สวยงาม ไม่มีอุปกรณ์ใดๆ ค่ะ มีแต่ตัวรองเท้า ขายราคาน่าเลิฟ 3500 บาท

เสื้อผ้าวูล Cacharel จากญี่ปุ่น ไซส์ M สีดำ ตรงบ่าตกแต่งเป็นลายกราฟฟิก ร้อยริบบิ้นเก๋ๆ อกกว้าง 40 นิ้ว ตัวเสื้อยาว 18 นิ้ว เป็นผ้าวูล 85 % ยืดได้เยอะ ใส่สบาย อุ่นดีค่ะ นำ้หนักเบา ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 1500 บาทค่ะ

:D ขอบคุณพื้นที่ของ Siambrandname มากๆ ค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3