Sale !!!ต่อมา อยากขายค่ะ LV Pochette , Speedy 25,30 , Epi Noe , Alexander Wang
โดย nuy_kaa@hotmail.com
nuy_kaa@hotmail.com
TM 10 ปีแล้วค่า ขายของแท้ส่งจริงของดีสวยๆของเราใช้เองนะคะ
วันนี้ขอกลับมาปล่อยของรักของสะสมทุกชิ้นเราใช้เองนะค่ะสนใจ
ไลน์มา
queen_ben หรือ 086-6672626
พร้อมโอนต่อราคามาค่ะ เราใจดีอยากขายนะค่า

Alexander Wang Rocco ขนาดเท่าสปีดี้ 30 มีการ์ดป้ายแท็กไม่เคยตัดออกตามรูป และถุงผ้าแท้ทุกอย่างเดิมๆ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปถ่ายรูปสีเพี้ยนนิดหน่อยจริงๆ สีดำสนิทนะคะ หมุดทองเหลือง สวยเท่มากรุ่นนี้แฟนพันธ์แท้ต้องรีบสอยจ้า 12,000-

Speedy Damier Ebene 30 ปี 2012
สภาพสวยใหม่มากรักษาอย่างดี ไม่มีตำหนิ สีไม่เฟด ใบจริงสวยมากค่ะ ใบไม้ตึงหูจับไม่ลอก อะไหล่ทองเงา
เราถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ อุปกรณ์กุญแจแม่ลูก ถุงผ้าค่ะ จัดเลยอย่าเสียเวลาจ้า
ของแถมเพียบ หูถักและที่จัดระเบียบให้หมดตามรูปนะค่ะ
ขายถูกๆจ้า 19,500 -

Speedy Azur 25 ปี 07 มีกุญแจแม่ลูกและถุงผ้าให้ค่ะ ไซส์และสีนี้หายากจ้า ได้ลุคส์คุณหนูสวยๆ ถือว่าใบนี้ยังสวยนะค่ะไม่มีตำหนิ มีแค่คราบที่หูจับนิดหน่อยใส่หูถักก้อสวยแล้วคาว์ไฮด์ไม่ดำค่ะสวยคุ้มมาก แถมหูถักด้วยราคานี้จ้า 13,500-

ขนมจีบแดง Louis Epi RED

สวยหนังแข็ง ลายไม้คมชัดทุกใบไม่มีตำหนิ มีร่องรอยตามกาลเวลาเท่านั้น ไม่มีตำหนิจ้า ดูแลรักษาอย่างดีค่ะ สีจริงสด สวยมากกว่าในรูปนะคะ ขาย 11,900-

ขนมจีบเหลืองLouis Epi YELLOW
สวยหนังแข็ง ลายไม้คมชัดทุกใบไม่มีตำหนิ มีร่องรอยตามกาลเวลาเท่านั้น ไม่มีตำหนิจ้า ดูแลรักษาอย่างดีค่ะ สีจริงสด สวยมากกว่าในรูปนะคะ ขาย 11,900-

ชอบมาคุยราคาต่อรองได้ค่ะ รับรองว่าสวยคุ้มไม่แพงจ้า ไลน์ queen_ben

************************* Thank you SBN*******************************

Speedy Azur 30 ปี 2013 ใหม่สวยหนังหอมใบไม้ตรงแข็ง ลีฟสองข้างแข็งไม่อ่อนแรง
คาวไฮด์ สีสวยไม่ดำ อุปกรณ์ครบ ใบนี้สวยใหม่มากหนังยังแข็งทั้งใบใช้งานน้อยสุดๆ
การ์ด 2 ใบ กุญแจแม่ลูก ถุงผ้าจ้า แถมหูถักที่จัดระเบียบให้หมดเลยค่ะ Sold out

ขนมจีบดำคลาสสิคตลอดกาล Louis Epi BLACK
สวยหนังแข็ง ลายไม้คมชัดทุกใบไม่มีตำหนิ มีร่องรอยตามกาลเวลาเท่านั้น
ไม่มีตำหนิจ้า ดูแลรักษาอย่างดีค่ะ ใบละ
Sold out

LV Pochette mono ปี 2000 สวยไม่มีตำหนิขายถูก
Sold out
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3