TM: กระเป๋า PRADA พร้อมส่ง...ราคาดี๊...ดี ลงของใหม่รุ่นใหม่ ๆ จาก PRADA OUTLET จ้า
โดย beaubow
beaubow
[SIZE="5"]อ่านกติกาการซื้อ-ขายกันก่อนนะจ๊ะ

[SIZE="3"]1) ไม่มีนัดรับของนะคะ มีส่ง EMS หรือ แมส เท่านั้นนะคะ === ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

2) สินค้าเป็นของแท้แน่นอน 1000000% ทุกใบซื้อจากเอ้าเลท อิตาลี/สวิตเซอร์แลนด์ นะคะ สามารถนำเข้า CATCH FAKE ได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ แม่ค้าเป็น Trust Member และขาย Brandname Items อยู่บน SBN มานานมากแล้วค่ะ และไม่เคยได้รับ complaints ใด ๆ จากลูกค้าค่ะ

3) สินค้า ซื้อแล้วขอสงวนสิทธิ์ไม่รับคืนนะคะ เพราะสินค้าเป็นของใหม่และเป็นของแท้แน่นอนค่ะ กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนการซื้อนะคะ

4) ติดต่อแม่ค้าทาง PM, email: [email]outlet_queen@hotmail.com[/email], หรือโทรเบอร์ไทย 0623130061 ค่ะ และสามารถติดต่อแม่ค้าผ่านทาง LINE ด้วยนะคะที่ @outlet_queen (มี @ ด้านหน้านะคะ) ค่ะ

6) หาก CF แล้ว CC ทีหลัง แม่ค้าขออนุญาตไม่คืนเงินมัดจำนะคะ

7) ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่ไม่ต่อรองราคาและพร้อมโอนเงินเต็มจำนวนก่อนนะคะ

[SIZE="4"]กระเป๋าทุกใบเป็นของใหม่จาก shop/outlet โดยตรงนะคะ เพราะแม่ค้าไม่กล้าซื้อผ่านคนอื่นค่ะ กลัวโดนของปลอมค่ะ ขอบคุณค่ะ

------------------------------------------------------------------------------------------
[SIZE="5"]New Prada 1BH089 Tessuto/Soft Calf Camera Bag

ขนาด 22.5cm x 15cm x 9cm

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบ: ถุงผ้า, แคร์การ์ด, ถุงกระดาษ Prada

[SIZE="5"]ราคา SOLD บาทนะคะ

รุ่นนี้ขนาดกำลังดีนะคะ ใบไม่เล็กมาก ไม่ใหญ่มาก ใส่กระเป๋าเงินใบยาวได้ สายปรับได้ ครอสบอดี้ได้ค่ะ

------------------------------------------------------------------------------------------
[SIZE="5"]New Prada 1BG158 Tessuto/Soft Calf Shopping Bag

ขนาด 31cm(ก้นกระเป๋า) x 25cm x 15cm

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบ: ถุงผ้า, แคร์การ์ด, ถุงกระดาษ Prada

[SIZE="5"]ราคา 18,900 บาทนะคะ

รุ่นนี้เป็นกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ด้านในมีช่องซิป และช่องแยกด้านในอีก 1 ช่อง หูกระเป๋ายาวกำลังดีสามารถสะพายขึ้นไหล่ได้สบาย ไม่แน่นค่ะ

[SIZE="5"]New Prada 1BC060 Tessuto/Soft Calf Tote Bag

ขนาด 35cm(ก้นกระเป๋า) x 29cm x 16cm

รุ่นนี้ใบใหญ่ จุของได้เยอะ มีซิปปิดด้านบนกระเป๋า ด้านในมีช่องซิป และช่องแยกด้านในอีก 1 ช่อง สายสะพายปรับสั้น-ยาว ได้ค่ะ

[SIZE="5"]New Prada 1BG740 Tessuto Impunto/Saffiano 2-Way Bag

ขนาด 28.2cm(ก้นกระเป๋า) x 23cm x 17cm

รุ่นนี้เป็นกระดุมแม่เหล็กปิดปากกระเป๋า มีสายหนังยาวแยกให้ 1 เส้น สามารถปรับสายสั้นยาวได้ รุ่นขายดี ราคาน่าคบค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3