✅WTS : Rolex Daytona Full White Gold Panda ครบๆสวยถูกชัดเจน
โดย PSwatch.
PSwatch.

PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

วันนี้ขอนำเสนอนาฬิกาอีกหนึ่งเรือนที่คุ้มค่าน่าสวมใส่สุดๆในชั่วโมงนี้
♛ Rolex Daytona Full White Gold Panda ♛
Daytona คือที่สุดทั้งความสปอร์ตและหรูหรา.. หลายๆคนจึงบอกว่านี่คือ “King of Rolex”
หน้าแพนด้า RARE ITEM!! เป็นหน้าแพนด้าที่หล่อท็อปที่สุด และหายากสุดๆ

เรือนนี้หน้าปัทม์ขาววงดำหรือที่เรียกกันว่าหน้าปัทม์แพนด้ามาพร้อมกับหลักอารบิค
ตัวเรือนเป็นทองคำขาวแท้ๆตันๆทั้งตัวเรือนทรงคุณค่าเหนือกาลเวลามากๆ

เรือนนี้สวยเท่สปอร์ตครบจบในเรือนเดียวเข้ากับการเเต่งตัวได้ทุกแนว
ไม่ว่ารุ่นใหญ่ที่มีรสนิยมหรูหราตัวนี้ตอบโจทย์ได้เเน่นอน
หรือใส่หล่อๆแบบวัยรุ่นก็ยังดูหรู เท่ห์ เนียบ ลงตัวสุดๆครับ

สายเต้าหู้ให้ความรู้สึกสปอร์ตเท่สไตล์โรเล็กซ์
ขัดเงาสลับด้านใส่ขึ้นข้อโดนในสุภาพบุรุษทุกท่านแน่นอนครับ

สายตึงๆยาวๆใส่สวยไม่ยวยหย่อนคล้อยชัดเจน
สามารถใส่แมทได้กับทุกชุดไม่เล่นใส่ออกงานก็ดูดีมีออร่าครับผม

มะยมฟันคมๆเกลียวแน่นๆใช้งานได้ดี มงกุฏเด่นชัดสวยงามไม่จิกบุบบิ่น
มาพร้อมฟังก์ชั่น Chronograph สำหรับใช้จับเวลาให้ความเที่ยงตรงสูง
ดีไซน์สปอร์ตอมตะยอดฮิตตลอดกาลใส่นานเท่าไหร่ไม่มีตกเทรนครับ

นาฬิกาสแตนเลสสตีลสปอร์ตราคามาแรงมากๆ เดย์ไวท์โกลด์เรือนนี้คุ้มค่ามากมายครับ
ตัวเรือนทรงคุณค่าด้วยวัสดุทองคำ 18K WG แท้ๆตันๆ น้ำหนักดีใส่มันส์ข้อมือมากๆ

บานพับ Double Lock ปิดสนิททนทาน บานพับสวยๆขัดเงาสลับด้าน
มงกุฏคมชัด พร้อม Easy Link ปรับความกระชับได้อย่างง่ายดาย

บานพับปิดล๊อกสนิทใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาไม่ต้องกลัวตกหล่นเวลาสวมใส่
โลโก้ด้านในบานพับสวยโดดเด่นไน้รอยจิกบุบบิ่นชัดเจน

ฝาหลังฟันคมๆขัดเงาสลับด้าน ซีลยางกันน้ำใช้งานไม่ดีไม่มีปัญหา
สภาพดีจากภายในสู่ภายนอกเครื่องเดินดีเสถียรเที่ยงตรงแม่นยำพร้อมใช้งานยาวๆครับ

คนที่รักเเละชอบในความเป็นเดย์โทน่า เรือนนี้เป็นนาฬิกาเดย์โทน่าที่ยอดนิยม
ของเเบรนด์โรเล็กซ์ เป็นอีกรุ่นหนึ่งที่เป็นขวัญใจของทั้งรุ่นใหญ่และวัยรุ่นครับ

เพราะถ้าพูดถึงเเบรนด์ ROLEX ต้องมีรุ่นนี้อยู่ในหัวคุณผู้ชายเเน่นอน
เรื่องความนิยมเดย์โทน่าหน้าปัทม์แพนด้าไม่มีตกชัดเจนครับยอดฮิตติดลมบน

เรือนนี้ซื้อไปเก็บได้ซื้อเลยครับหายากเก็บไว้รับรองอนาคตไกล
เก็บไว้ขายได้ไม่ขาดทุนเเน่นอนครับยิ่งเดี๋ยวนี้สภาพสวยๆสายสวยๆ หายากจริงชัดเจน

หน้าปัทม์แพนด้าสวยๆ ตัวเรือนสลักขอบวงใน กระจกแซฟไฟร์เลเซอร์แท้และชุดเข็มสวยใส
ขอบเล่นแสงสีเงางามไร้รอยจิกบิ่นใดใด ตัวเลขคมชัดเจน

ถ้าชอบเดย์โทน่าและหลงรักหน้าแพนด้าอยากเก็บไว้เป็นส่วนหนึ่งของ COLLECTION เเล้วหล่ะก็
ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้เลยครับ พ่อค้าน้ำดีจริงใจชัดเจนไม่มีหมกเม็ดขอส่งต่อในราคาดีดีถูกชัดเจน

เรือนนี้มาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ
กล่องนอก+กล่องใน+การ์ดประกัน+ซองหนัง+Guarantee Book+Manual และเหรียญครับ

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 699,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut
Facebook >>> : @pswatch9168
IG >>> : pswatch.1993
Kaidee >>> : PSwatch
หรือกดโทร 0639911115 (พีซ)
โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้

1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3