เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ คุณแม่ลูกอ่อน Clear บ้าน เอาของสวยส่วนตัวมาปล่อยค่า NEW Balen & YSL ของใหม่ราคามือสองนะคะ
โดย Yangwawa
Yangwawa

แม่ค้าไม่ใช้แม่ค้ามืออาชีพนะคะ

แต่อยู่ใน SBN มานาน 10 ปีแล้วค่าาาา
ปีนึงจะเอาของตัวเองมาเทขายครั้งนึงค่า
ของที่นำมาลงเป็นของแม่ค้าเองนะคะ เป็นของแท้ 100%
ชิ้นไหน NEW คือ NEW จริงๆนะคะ ไม่เคยใช้ค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ คิดให้ดีก่อนตัดสินใจค่ะ
แม่ค้าใจดีต้องการรูปมุมไหนบอก ยินดีถ่ายเพิ่มให้ค่ะ
แม่ค้าใจดีลองคุยราคามาได้นะคะ ปล่อยได้ยินดีปล่อยค่า

ติดต่อทาง line id : wa_shisukajung

+ + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + +

KEPT UNUSED => NEW YSL College Bag Large Size

กระเป๋าปี 2018 ซื้อมาเดือนเมษายนก่อนคลอด ไม่ได้ใช้เลยค่ะ

อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า การ์ด

ขายราคาพิเศษสุดๆ แม่ค้าขอปล่อยที่
62,900 บาท

ราคานี้
ได้ไซส์ Large ในราคาไซส์ Small นะคะ

+ + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + +

KEPT UNUSED => NEW BALEN METALLIC EDGE CITY หนัง GOAT สีดำ Hardware ทอง สายสั้น

กระเป๋าปี 2017 ซื้อมาเก็บ ไม่เคยใช้งาน

อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า การ์ด กระจก ตัวอย่างหนัง

พรีมา 52,900 นะคะ ขายราคาพิเศษสุดๆ 47,900 บาท

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3