รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋าสตางค์ Chanel small double flap wallet ให้หน่อยนะคะ
โดย Penelope_PA
Penelope_PA
ซื้อกระเป๋ามือสองใบนี้มาจากร้านใน ig ค่ะ เลข serial number ในการ์ดกับตัวกระเป๋าตรงกันค่ะ แต่มีจุดสงสัยตรงฝีเย็บ(รูปรองสุดท้าย)ด้านในกระเป๋าที่ไม่ค่อยเรียบร้อยเหมือนเป็นรอยต่อ เลยไม่แน่ใจค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

Contented by Penelope_PA @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3