ร้อนใจมาก โอนเงินไปแล้วค่ะ รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยค่า Gucci Mini Dionysus
โดย Kanoknan
Kanoknan
ทางร้านเคลมว่าซื้อจากชอปไทยค่ะ แต่พอดูจากลายผ้า รู้สึกว่า space ของช่องไม่ตรงกับในเว็บไซต์เลยไม่แน่ใจค่ะ แต่ได้โอนเงินไปแล้ว ถ้าของปลอมเสียความรู้สึกแย่เลย ตั้งใจซื้อให้พี่สาวเป็นของขวัญวันเกิดค่ะ รบกวนทุกๆท่านช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้ามากๆค่ะ

Contented by Kanoknan @ Siambrandname

Kanoknan

Contented by Kanoknan @ Siambrandname

Kanoknan

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3