รบกวนช่วยตรวจสอบ Chanel Classic 10" ้Holo 19 ทีค่ะ
โดย IMP169
IMP169
สวัสดีค่ะ

อยากรบกวนพี่ๆในห้องนี้ ช่วยตรวจสอบ Chanel Classic 10" ้Holo19 ทีค่ะ

มีบางจุดที่สงสัยอยู่บ้างค่ะ

1) ถุงผ้าที่ได้มา ไม่เหมือนกับที่เราเคยมี มันดูออกสีกรมและเป็นแนวนอนค่ะ
2) สายมีรอยต่อค่ะ
3) สติ๊กเกอร์ Hologram ไม่เสมอกันค่ะ

มาถึงจุดที่สงสัยนะคะ

รู้สึกว่าหนังตรงโซ่มีรอยต่อ ไม่แน่ใจว่าเป็นปกติมั๊ยคะ?

พวกอุปกรณ์ ถุงผ้าของ Boy ที่เคยมีเป็นสีดำ
แต่ที่ได้มากับใบนี้รู้สึกมันจะออกสีไปทางสีกรมมากกว่าและบางกว่าค่ะ ไม่แน่ใจว่า Chanel มีถุงผ้าทรงนี้มั้ยคะ ?

อันนี้เป็นรูปเทียบกันถุงผ้า boy ที่เรามีนะคะ ใบบนเป็นของ Classic ค่ะ

ริบบิ้นค่ะ ปกติไม่เคยเห็นริบบิ้นแบบนี้ แต่ทางคนที่ขายให้แจ้งว่าเป็นแบบนี้ริบบิ้นของ seasonal ค่ะ

สติ๊กเกอร์ Hologram ค่ะ เหมือนมันไม่เสมอกันค่ะ

[
url=https://image.goosiam.com/view.asp?uid=951922&s=i0O0PaRLXqmi] [/url]

อุปกรณ์อื่นๆที่ได้มาค่ะ

รบกวนพี่ๆเซียนในห้องนี้ช่วยดูให้หน่อยคะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
winki
รอยต่อที่สายมี 2 จุด เป็นปกติค่ะ
ถุงผ้าน่าจะซื้อต่อมา Classic 10 holo 19 น่าจะต้องเป็นถุงผ้าสีขาว
ริบบิ้น และดอกคามิเลีย มีหลายแบบมากค่ะ แล้วแต่ Season
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3