New LV CANNES Monogram ++ Used Balenciaga Papier ++ YSL Cabas Chyc ++ Prada bucket
โดย kai_tou
kai_tou

New LV CANNES Monogram ++ Used Balenciaga Papier ++YSL Cabas Chyc ++ Prada Bucket bag

กระเป๋าของใหม่ กระเป๋ามือสอง ของแท้ทุกใบ นัดรับในกทม.

สอบถามขนาดหรือรูปเพิ่มเติมได้นะคะ PM
หรือ Facebook : Monkey K Shop
หรือ IG: sed8903c
หรือ Line ID: @
sed8903c และ kai_tou

ของแท้ ของแม่ค้าซื้อเองค่ะ ส่งจริง ไม่มีโกงน้า
นัดรับ หรือ ส่งไปรษณีย์ก็ได้ค่ะ
*ฟรีค่าส่งแบบEMSค่ะ แต่แนะนำให้นัดรับดีกว่าค่ะ

New LV CANNES Monogram Reverse Canvas
ของใหม่ อุปกรณ์ครบค่ะ มีสายสะพายยาว กุญแจ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ แคร์บุค ใบเสร็จ
ขาย 77,000 บาท พร้อมส่งค่ะ นัดรับกทม.

Used Prada Bucket
สภาพดีมากค่ะ
อุปกรณ์ครบ มีสายสะพายยาว ถุงผ้าเล็กใส่สายสะพาย ถุงกระดาษ การ์ดค่ะ

---> 14,000 บาท

Used Balenciaga Papier Leather Bag

สีน้ำตาล
อุปกรณ์ มีถุงผ้า กระจกค่ะ
กระเป๋ายาว10.5*สูง8.5*กว้าง4.5 "
หูจับสูง5.5"
Sale ---> 19,000 บาท ลดอีกเหลือ 17,000

Used YSL Cabas Chyc Medium
สภาพดีค่ะ กระเป๋าเป็นหนัง สีเปลือกมังคุค
ไซส์กลาง ใส่ของได้ครบ จะสะพายไหล่ก็พอได้ ถือก็ดี
อยากดูรูปส่วนไหนเพิ่มเติม บอกได้ค่ะ
อุปกรณ์ครบ มีถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดค่ะ
ขนาดกระเป๋าไม่รวมหูจับ
15*11*7"
Sale ---> 32,000 บาท ลดอีกเหลือ 30,000 บาท

*ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินก่อน หรือโอนมัดจำก่อนค่ะ
*ส่งไปรษณีย์ทุกวันจันทร์-ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดค่ะ นัดรับตามแต่ตกลงกันค่ะ
*ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ ยกเว้นของปลอม แต่ไม่ปลอม100เปอร์เซนต์ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Contented by kai_tou @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3