UPDATED (9/4/19) USED C H A N E L TOTE HOLO21 - C H A N E L Sarah long wallet HOLO24 ปล่อยราคาถูกๆ มาก ใครหาอยู่ ทักมาไม่ผิดหวังค่ะ
โดย rungrawee_ua
rungrawee_ua
หากต้องการความมั่นใจ ร้านนี้ไม่ใช่โจร ราคามิตรภาพ (ขายเพราะชอบ ไม่มุ่งเน้นกำไร เอาแค่ไม่ขาดทุนพอค่ะ) สินค้ามีทยอยมาเรื่อยๆ หรือถ้าหารุ่นไหน หายากเราก็หาได้ เพียงแต่รอหน่อย คนขายใจดี ไม่วีน ไม่เหวี่ยง อยากต่อก็ต่อ ถ้าไหวก็ให้ โอนปุ๊บ ก็ส่งปั๊บ ไม่มีต้องลุ้นว่าหมุนเงินหรือเปล่า มีของพร้อมส่งอยู่กับมือ รูปไม่วนหรือจับส่งเป็นทอดๆ ตอบช้ารอหน่อย บางทีติดสอน เพราะเป็นอาจารย์นะคะ ส่วนใหญ่ขายหลังร้าน แต่ตอนนี้ตั้งใจจะลงขายบ้าง จะได้มีรู้จักลูกค้าใหม่ๆ เพิ่มขึ้นบ้างค่ะ แม่ค้าอยากมาตัดก็ยินดีค่ะ (บรรยายคุณสมบัติพอสังเขป:D:D:D)

ติดต่อ ดร.รุ้ง 081-6831060
ID: noorungjj
Line@: @dr.rung_bn
IG:
dr.rung_brandname

• USED CHANEL TOTE calfskin rhw holo21 อุปกรณ์ครบ (ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่อง บุ๊ค การ์ด) ใบเสร็จจริงค่ะ 4x,xxx฿ พอค่ะ ออกชอปแสนสี่นะคะ เน้นขายเร็ว พร้อมโอนคุยราคามาเลยค่ะ ถ้าไหว ปล่อยโลดดดดด
    ใส่ของจุ น้ำหนักเบามาก หนังคาร์ฟ 2 ชั้น ด้านในก็เป็นหนังคาร์ฟค่ะ สะพายแล้วหรูกว่า LV NVF เยอะค่ะ ราคานี้ เอาไปใช้ เบื่อขายทิ้ง ก็ไม่ขาดทุนค่ะ
    สนใจขอภาพเพิ่มได้เลยค่ะ

• USED CHANEL sarah long wallet holo24 ลาย chevron black caviar อะไหล่เงินดำเงา อุปกรณ์ถุงผ้า กล่อง บุ๊ค การ์ด ใบเสร็จจริง ออกชอปพารากอน 37,000฿ ค่ะ เอาไป 2x,xxx฿ พอค่ะ พร้อมโอนคุยราคามาเลยค่ะ ถ้าไหว ปล่อยโลดดดดด
    สนใจขอภาพเพิ่มได้เลยค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3