Bottaga tote, Chloe Mini Faye, Gucci Soho, LV NeoNoe, Celine Belt Bag Nano, Balenciaga Small City, logo, Proenza PS1 & Hava, Valentino Stud Tote, Chloe Faye Day, MCM Zip Pouch, Backpack & Paticia Satchel & Mille Viseto, Givenchy Pandora M
โดย oungwat
oungwat
ทั้งใหม่และ used like new เหมือนใหม่จริงๆ ค่ะ
สภาพไม่ต่ำกว่า 90-95% นะคะ

แต่ละใบใช้ไม่กี่ครั้งเพราะกระเป๋าเยอะ สะอาดไม่เลอะ ไม่ถลอก ไม่มีรอยทั้งข้างในข้างนอกกระเป๋า ขอบหรือมุมไม่ถลอกค่ะ

เป็นของที่ซื้อมาใช้เองไม่ได้เป็นแม่ค้าประจำนะคะ ไม่ได้บวกกำไรอะไร ส่วนใหญ่จะขายขาดทุนต่ำกว่าราคาที่ซื้อมา ซึ่งราคาที่ตั้งถูกมากแล้ว บางใบแทบจะเป็นราคามือสองละล่ะ ขอความกรุณางดต่อรองนะคะ

กรุณาตัดสินใจเลือกสินค้าก่อนสั่งค่ะ สามารถขอดูรูปได้จนพอใจ
รับสินค้าไปแล้ว งดเปลี่ยนหรือคืนเงินนะคะ

ขออนุญาตไม่รับจองปากเปล่าค่ะ กรณีไม่สะดวกโอนเงินทันทีหรือนัดรับเกินกว่า 2 วัน รบกวนมัดจำ 2,000 บาทค่ะ

กระเป๋าหนังทุกใบฉีดสเปรย์ water stop spray ยี่ห้อ Collinil นะคะ

**

ไม่ต้องกลัวจะโกงเพราะขายกระเป๋าส่วนตัวมาหลายปีแล้วทั้งห้องนี้และห้อง Hi-Street ค่ะ https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3789371&p=1068144126#pt1068144126

สนใจสอบถามได้ที่
Line :
AdilakB

Brand New : MCM Wristlet Zip Pouch in Gunta M Studs - Lambskin จะถือเกร๋ๆ หรือใส่ iPad ได้หมดเลยค่า ใส่ iPad ขนาด 9.7" พร้อมเคสที่ใส่ปากกาได้ค่ะ
ขนาด 11.4 x 8.3 x 0.8
Inches
เหลือ 28,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 14,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

[IMG] [/IMG]

Brand NEW : MCM Patricia Satchel Visetos - Small Black สีดำอะไหล่เงิน ฮิตมากใบนี้ ถือยังไงก็ดูดี
ขนาด 8.3 x 6.3 x 3.1 Inches
เหลือ 32,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 23,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG] [/IMG][IMG]

[/IMG]**************************************************************

Brand NEW : Balenciaga Small City - Silver หมุดโลหะเงินเกลี้ยง Metallic มาแรงมากก ไม่มีไม่ได้แล้ว
ขนาด 11.5 x 7.5 x 4 Inches
เหลือ 43,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 39,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

** SOLD OUT **
Brand NEW : MCM Milla Small Tote - Black รุ่นนี้มี 3 ช่องนะคะ ใบจะเล็กกว่ารุ่น medium ใหญ่กว่า mini ใส่กระเป๋าตังค์ใบยาวได้ ที่สำคัญรุ่นนี้เบากว่า medium เยอะเลยค่า
ขนาด 10.25 x 7.75 x 4.75 Inches
เหลือ 29,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New :
Proenza Hava Chain Shoulder Bag - Black สะพายได้ 3 แบบ สะพายไหล่แบบยาว สะพายไหล่แบบ 2 สาย และสะพาย Cross body มีใบเดียวคุ้มสุดๆ หนังสวยมาก รุ่นนี้หายากค่ะ
ขนาด 9.25 x 6.5 x 3.5 Inches

เหลือ 49,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 26,999 บาทเท่านั้น
(งดต่อรองค่ะ)

Brand NEW : Bottega Veneta medium tote bag in krim intrecciomirage - Black หนังสวยมาก และเบามากกก Bottega ของใหม่ราคานี้รีบคว้าเรยค่า

ขนาด 14 x 10 x 4 Inches
เหลือ 45,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 27,999 บาทเท่านั้น

[IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]

Brand NEW : Chloe Mini Faye Day - Black สวยงาม ไฮโซมากใบนี้ ใส่ iPhone+ ได้ เป๋าตังยาวได้ค่า
ขนาด 8.9 x 6.7 x 3 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 31,999 บาทเท่านั้น

[/IMG]

[/IMG]

CR. รูปสวยๆ จากเน็ตมาค่า

[/IMG]

Brand New : Tory Burch Robinson Chain Saffiano Crossbody สีแดงสดคร่า สวยชิคง่ายๆ แค่เป๋าสีแดงเท้าน้านน
ขนาด 7.5 x 5 x 2 Inches

เหลือ 8,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

[/IMG]

[/IMG]

Used only 2 days : Samsung Galaxy Note 9 สีน้ำเงิน ปากกาเหลือง ซื้อจากซัมซุงประเทศไทย ติดฟิล์มกระจกแล้ว ไม่เคยตก ไม่ติดสัญญาซิมใดๆ
แถมๆ Wireless Quick Charger ของ Belkin แท้ + Case Spigen แท้ และเคสธรรมดา รวมของแถมมูลค่า 4,390 บาท!! ขายเพราะใช้ iPhone มาตลอด รุสึกคล่องและถนัดมือมากกว่า

เหลือ 33,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 29,000 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ อยู่ครบค่ะ ไม่เคยหยิบออกมาใช้

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Brand New
: Proenza Zip PS1+ Mini - Red สีสวยมากคร่า หนังก้อสวยมากด้วย รุ่นนี้ในช้อปไทยขายแพงากว่ารุ่นยอดนิยมอยู่ประมาณหมื่นนึงนะคะ ใบนี้แพลทด้านหน้าเป็นรอยต้งแต่ตอนซื้อนิดนึงไม่สังเกตุไม่เห็นค่ะ เลยขายราคานี้ถูกๆ ไปเลยคร่า
ขนาด 8 x 6.5 x 3 Inches

เหลือ 21,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 13,999 บาทเท่านั้น

[/IMG]

Cr.รูปจากเน็ต สีจริงจะสีแบบรูปล่างนี้นะคะ สีแดงถ่ายยากมากค่ะ T T

[/IMG]

Used in very good condition : Chanel Classic Flap Bag with Stones - Extra mini jewelry collection lambskin Holo 14xx สีชมพูมุก อะหลั่ยทอง

ซื้อมา 89,xxx บาท วันนี้จัดไปแค่ 48,000 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด มีถุงผ้า
Line ID : @supergoodsdeal

Brand New
: Proenza PS1 Tiny - Grey รุ่นฮอตฮิตมากๆ ถือยังไง กับชุดแบบไหนก้อเท่ห์ สีเทาแบบสวยกำลังดี สำหรับคนที่ไม่อยากได้เป๋าสีดำเพราะธรรมดาไป แต่ไม่ชอบเป๋าสีฉูดฉาด จัดสีนี้เรยคร่าา
ขนาด 10 x 6.5 x 4.5 Inches

เหลือ 31,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 27,999 บาทเท่านั้น

[/IMG]

[/IMG]

Brand New
: Valentino Grained Stud Tote Small size - Black ของใหม่ปี 18 งามๆ ค่ะ หนังเกรนไม่เป็นรอยง่ายค่ารุ่นนี้ ใช้ง่ายแบบเท่ห์ๆ กันไป
ขนาด 10.2 x 7.5 x 3.9 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 34,599 บาทเท่านั้น

Brand New
: Louis Vuitton Monogram NeoNoe สี Freesia ชมพูเข้มสวยแจ่มมากกกก สีใหม่ปี 18 นะคะ หายากสุดๆ ด้วย ช้อปไทยก็ยังต้องรอของค่าา
ขนาด 10.8 x 10.2 x 8.7 Inches

เหลือ 55,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 50,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จจากช็อปไทย

Used in very good condition : Proenza PS11 Tiny Linosa สีดำ
ซื้อมา 22,xxx บาท วันนี้จัดไปแค่ 19,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า

Used in very good condition : ฺBalenciaga Mini City ปี 2013 สีส้มแดง

วันนี้จัดไปแค่ 25,990 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ การ์ด กระจก ตัวอย่างหนัง สาย มีถุงผ้า

Brand NEW : YSL College Large Bag - Black with Silver Hardware, Lambskin ไม่ต้องพูดเยอะเลยใบนี้ คลาสสิคสุดแล้ว ราคานี้ย้ำว่าของใหม่นะคะ แต่ขายเท่ามือสอง ขายเท่ามือสองเลยค่า ร้านทั่วไปขายกันที่ 73,000 - 75,000 บาทค่ะ
ขนาด 12.6 x 8 x 3 Inches

เหลือ 72,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 65,999 บาทเท่านั้น

Brand New
: Balenciaga Classic Small Logo Strap - Black หมุดรมดำ ไม่ต้องถามปีกันเนาะ รุ่นใหม่ปีนี้มาร้อนๆ เรยค่า เบา เท่ห์ ที่สุดแล้วยี่ห้อนี้
ขนาด 12 x 8 x 4 Inches

เหลือ 45,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 41,999 บาทเท่านั้น

[/IMG]

Brand NEW : MCM Small Stark Backpack in Victory Patch Visetos - Black รุ่นนี้จะแพงกว่ารุ่นธรรมดานะคะ

ขนาด 14 x 12.5 x 4.5 Inches
เหลือ 28,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 19,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[/IMG]

[/IMG]

Brand NEW : MCM Medium Patricia Visetos Coated Canvas Satchel แบบเกร๋ ใส่ของได้เยอะพอควรเลยค่ะ ใส่เป๋าตังค์ยาวและ iPhone+ ได้ค่ะ ราคานี้ต้องจัดค่า ร้านทั่วไปขายกันอยู่ 3x,xxx บาท
ขนาด 10.5 x 7.5 x 4.5 Inches
เหลือ 28,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 20,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[/IMG]

[/IMG]

Brand New
: Gucci SOHO Disco Bag - Black ปี 18 ใบนี้ไม่ต้องพูดเยอะเลยค่ะ อมตะมากๆ ถือยังไงก้อสวย จะสะพายกับชุดไหนก้อสวยจิงๆ พึ่งซื้อได้แค่อาทิตย์เดียว สอยเรยค่าถูกกว่าพรีไปหลายพัน
ขนาด 8 x 6 x 2.5 Inches

ลือ 35,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 32,999 บาทเท่านั้น

[/IMG]

[/IMG]

Brand NEW : MCM Patricia Crossbody Wallet in Grained Leather หนังทั้งใบใส่ iPhone+ ได้ ถอดสายได้ค่า ราคาในช้อปแพงมากใบนี้ ไม่มีของด้วยจร้า

ขนาด 7.5 x 3.7 x 0.9 Inches
เหลือ 15,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 8,999 บาทเท่านั้น

[/IMG]

[/IMG]

Brand NEW : Givenchy Pandora Mini Washed Leather - Black อะไหล่สีเงิน หายากขายราคาดีมากค่า ขนาดที่ดีที่สุดของ Pandora ใส่ของได้เยอะและไม่เทอะทะ crossbody ได้สบายมากและเบามากด้วยค่ะเพราะเป็นหนังแกะ ใส่ iPhone+ ได้นะคะ

ขนาด 9.5 x 5.5 x 4.5 Inches

เหลือ 29,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 26,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : MCM Mille Visetos Flap Crossbody - M Size สีดำสวย ไม่เลอะง่าย หายากมากค่ะสีนี้ ราคาดี๊ดี ใส่ iPhone+ ได้สบายค่า
ขนาด 9 x 5 x 2 Inches

เหลือ 19,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Celine Belt Bag Nano Size - Grey น่ารักมากๆ ใช้เป็น everyday ได้เลยค่า
สะพายครอสบอดี้ได้ มีซิป มีกระดุมปิด สายปรับได้ เบาด้วย
ขนาด 8 x 6.5 x 4 Inches

เหลือ 59,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 52,999 บาทเท่านั้น

[/IMG]

[/IMG]

Brand NEW : Prada Diagramme Leather Crossbody bag ใบใหญ่นะคะ 22 cm ไม่ใช่ใบเล็กน้า ใส่ iPhone+ สบายเลย จุอยู่ค่า
ขนาด 8.7 x 5 x 3 Inches

เหลือ 35,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 27,599 บาทเท่านั้น

Brand NEW : YSL LouLou Monogram Small Chain bag "Y" Leather - Black Hardware, Calfskin สวยมากค่า สะพายข้างสายเดียว สะพายข้างสองสาย หรือครอสบอดี้ก้อได้ค่ะ

ขนาด 9.8 x 6.7 x 3.5 Inches

เหลือ 56,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 45,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : MCM Rocket Star Eyed Bunny Limited Edition นะคะ น่ารักมากๆๆ
ใส่เป๋าตังใบยาวได้ ใส่ไอโฟนพลัสได้ เห็นทรงแบบนี้แต่เวลาสะพายแล้วเปิดกระเป๋าของไม่หล่นนะคะ
คิ้วท์สุดๆ เวลานี้

ขนาด 8 x 7.25 x 4 Inches

เหลือ 20,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 17,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza PS1 Proformated Tiny - Black อะหลั่ยเงิน หนังเป็นทรงอยู่ตัว ตั้งได้ค่ะ ต่างจากหนังรุ่นธรรมดาที่ใช้ๆ ไปแล้วจะย้วยไม่เป็นทรง

เหลือ 36,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 26,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza Hava Chin Shoulder Bag สะพายได้สองแบบค่ะ แบบสะพายข้างสองสายและแบบสะพายครอสบอดี้สายเดียวค่า สวยมากกก รุ่นนี้ไม่ได้ลดบ่อยๆ นะคะ
ขนาด 9 x 6 x 3 Inches

เหลือ 35,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 25,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า - Cr. รูปเพิ่มจากเน็ตค่ะ

Brand New : Gucci Nylon Supreme GG - Red ใบนี้เป็นไนลอน สายเป็นหนังแท้ เบามากๆๆ
และไม่กลัวน้ำด้วย เหมาะสำหรับถือช่วงหน้าฝนเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวน้องเป๋าจะเสีย หนังจะพอง ใบจริงจะแดงพอดีๆ แดงสวยมาก ไม่ส้ม ไม่แดงจ้า นะคะ
ขนาด 11 x 8 x 4 inches

เหลือ 32,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 22,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : Marc Jacobs Mini 1984 Satchel - Blue ได้ไปคุ้มมากกกก แบรนด์นี้ราคานี้
เบาสุดๆ ค่ะ แถมใส่ของได้เยอะ crossbody ได้นะคะ สายปรับความยาวได้
ขนาด 9.5 x 7 x 2.5 Inches

เหลือ 15,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 6,999 บาทเท่านั้น

ถ่ายรูปมาสีมืดไปหน่อย เลยแปะรูปจากเน็ตมาให้เห็นสีจริงนะคะ

Brand New
: Proenza PS1 Zip Medium - Dove สีเทาสวยๆ หนังนุ่มมากๆๆ หนังสวยเลยค่ะไม่เหมือนรุ่นธรรมดาน้า รุ่นนี้ในช้อปจะแพงกว่ารุ่นยอดนิยมอยู่ประมาณ 10,000 บาทค่า ราคานี้ไม่ต้องคิดเยอะเลยค่ะ คุ้มฝุดๆ
ขนาด 12 x 8 x 5.5 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 33,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Givenchy Mini Pandora Chain - Navy ใส่ iPhone 7+ ได้ ขนาดกำลังพอดี ไม่ใหญ่ ไม่ดูเทอะทะ เป็น goat skin เบา ทน ในช้อปแพงมากค่ะ ตอนนี้กลายเป็น limited Edition แล้วนะคะ
ขนาด 8 x 4.5 x 4.5 Inches

เหลือ 32,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 22,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Used Like New : Proenza Schouler PS1 Tiny - Black อะหลั่ยรมดำ

ซื้อมา 34,xxx บาท วันนี้จัดไปแค่ 26,500 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ แคร์การ์ด การ์ดแข็ง แท็กคิดกระเป๋า มีถุงผ้า

Used Like New : Victoria Beckham sunglasses Rose Gold 18K 62MM

ซื้อมา 28,xxx บาท วันนี้จัดไปแค่ 13,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ กล่องแว่น ใบเสร็จ

Brand New : Tory Burch Peace Crossbody - Black ขนาดกำลังพอดีใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 8 x 6 x 2 Inches

เหลือ 6,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า - Cr. รูปเพิ่มจากเน็ตค่ะ

Brand New : Gucci Dinosaur GG Supreme Chain Wallet ด้านในสีดำนะคะ หายากสุดๆ ใส่ iPhone+ ได้สบายมากๆ ค่า พื้นที่ใส่ของเยอะพอสมควรเลยค่า
ขนาด 8 x 5 x 2.5 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 34,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

New : Off-White Black Binder Clip สีดำ เทา สวยๆๆๆ ได้สายสะพาย 3ิ สาย เป็นสายสั้น 1 เส้น และสายยาวไว้สะพายครอสบอดี้ 2 เส้น ค่ะ เฉพาะสายเส้นเดียวก้อเกือบหมื่นแร้วว สำหรับสาวชิคๆ จัดไปเรย หายากมากกกทั้งรุ่นและสีนี้ บอกเรย
ขนาด 7.5 x 6 x 3.5 Inches

เหลือ 30,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 25,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Prada Wallet on Chain Vitello Move Bluette สีดำ รุ่นใหม่ปี 17 ค่า ของจริงสวยมากๆ อะไหล่เงาวิ้งสุดพลัง ใส่ iPhone Plus ได้สบายๆ ค่ะ มีช่องใส่บัตร 6 ใบ

ขนาด 8.25 x 4 x 1 Inches

เหลือ 20,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Used Like New : Belenciaga City Black-Silver สีดำ อะไหล่สีเงิน ปี 17 ใหม่มากก สวยงามมาก ไม่มีตำหนิ มุมไม่ถลอก ภายในสะอาดค่ะ
ขนาด 14.8 x 9.4 x 5.5 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 32,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Tory Burch Chelsea Crossbody - Black ราคาช้อปแพงมากค่ะใบนี้ สวย มากกกกก ใช้เป็น everyday bag ได้ มีสายสะพายให้ 2 สาย สายโซ่และสายหนัง สายโซ่ปรับให้สะพายได้สองแบบสำหรับสะพายข้างและสะพายครอสบอดี้ค่ะ สวยมาก คุ้มมาก ใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 9.5 x 6 x 2.5 Inches

เหลือ 10,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 8,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Tory Burch Whipstitch Logo Adjustable Chain Crossbody - Black สวย ไฮโซ มากกกกก ใช้เป็น everyday bag ได้ สายโซ่ปรับให้สะพายได้สองแบบสำหรับสะพายข้างและสะพายครอสบอดี้ค่ะ ซื้อใบเดียวใช้ได้สองแบบเลย คุ้มสุด ใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 9 x 6 x 3 Inches

เหลือ 10,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 7,599 บาทเท่านั้น

Brand New : MCM Large Patricia Visetos Canvas Wallet on a Chain อย่างสวยค่ะ สีนี้ใช้ยังงัยก้อไม่ดำ ไม่เปื้อน เหมาะสำหรับวันไปเที่ยวขิลๆ ใส่ iPhone 7 Plus ได้นะคะ

ขนาด 7.5 x 4 x 1.25 Inches

จาก 18,900 บาท ขาย 11,500 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า กล่องแข็ง

Brand New : Tory Burch Whipstitch Mini Logo Crossbody - Brown ขนาดกำลังพอดีใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 7 x 5 x 2.75 Inches

เหลือ 6,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,999 บาทเท่านั้น

Used Very Like New : Givenchy Pandora Star Wallet Chain - Black สวยงามมากกกก ใหม่กริ๊บๆๆ รุ่นนี้ที่เกี่ยวโซ่อยู่ด้านข้างเป๋าเลย ไม่ทำให้โซ่เสียดสีกับฝาเป๋าเป็นรอยง่ายนะคะ แม้ว่าสายจะเป็นโซ่แต่ไม่หนักเลยค่ะ เบามากๆ ใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 7.5 x 4.5 x 1.5 Inches

เหลือ 19,900 บาท โปรโมชั่นพิเศษ เหลือแค่ 15,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Zac Zacposen Black Eartha
สีเทาเข้มกับเทาดำ ยี่ห้อนี้ดังมากที่เมกาค่ะ ดาราถือกันเยอะมาก สวยหายากดูผู้ดีสุดๆ ราคานี้รีบสอยด่วน
ขนาด 12 x 11 x 5 Inches

ซื้อมาเกือบสามหมื่นบาท ขายแค่ 8,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด มีถุงผ้า

Brand New : Proenza PS1 Tiny - Dark Chocolate ถ่ายรูปในร่มแสงมันไม่พอทำให้รูปออกมาสีไม่เหมือนของจริงเลยลงรูปในเน็ตประกอบด้วยนะคะ

เหลือ 35,900 บาท โปรโมชั่นพิเศษ เหลือแค่ 27,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza PS1 Medium สีแดงสดค่ะ ราคานี้ถูกมากกๆๆๆ รีบสอยเรยค่า
ขนาด 12.5 x 8.5 x 4 Inches

เหลือ 42,900 บาท โปรโมชั่นพิเศษ เหลือแค่ 27,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Proenza PS1 Medium - Oxblood สีเหมือนๆ จะดำ แต่ไม่ดำน้า มันจะอมแดงหน่อยๆ สวยมากกก ถ่ายรูปในร่มแสงมันไม่พอทำให้รูปออกมาสีไม่เหมือนของจริงเลยลงรูปในเน็ตประกอบด้วยนะคะ
ขนาด 12.5 x 8.5 x 4 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 29,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Givenchy Pandora Mini Chain Logo Limited Edition ปี 17 - Black ขนาดกำลังดี ครอสบอดี้แล้วไม่ดูเทอะทะจ้า สวยมากๆ ใส่ของได้เยอะนะคะ
ขนาด 8 x 4.5 x 4.5 Inches

เหลือ 34,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 25,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Tory Burch Mercer Chain Wallet Crossbody - French Grey ค่ะ
กระเป๋าเงินแบบยาวมีสายสะพายยาวซึ่งถอดออกได้ค่ะ ตัวล็อคด้านหน้ามีรอยขนแมวตั้งแต่ได้มานะคะ

ขนาด 7.5 x 5 x 1.5 Inches

เหลือ 8,200 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,599 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza PS1 Vernicetta Mini Cross body - Lapis รุ่นใหม่ปลายปี 17 รุ่นนี้เก๋ตรงเดินด้ายคนละสีกับสีหนังโดยตัวด้ายเป็นสีดำ เพิ่มความเท่ห์สุดๆ ใส่ iPhone7+ ได้ ถอดสายได้ค่า
ขนาด 8 x 6 x 3 Inches

เหลือ 19,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,599 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Tory Burch Mcgraw Triple-Compartment Satchel - SilverMaple
ขนาด 14 x 10 x 6 Inches

เหลือ 21,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 14,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Issey Miyake Bao Bao Row Gloss Tote - Griege รุ่นใหม่ปีนี้ค่า
ขนาด 13.3 x 7.7 x 4.3 Inches

เหลือ 22,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น

Used Like New : MCM Weekend Cognac Brown Travel Bag มีรอยบ้างตามสไตล์สีน้ำตาลของยี่ห้อนี้ แต่โดยรวมใหม่ ภายในสะอาด ไม่มีรอยถลอกค่ะ
ขนาด 17 x 10 x 7 Inches

เหลือ 19,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza PS1 wallet on chain สีส้มแดงอะหลั่ยเงิน ถอดสายออกได้ค่ะ ใส่ iPhone7+ ได้ค่า
ขนาด 8 x 6 x 1 Inches

เหลือ 21,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 14,999 บาทเท่านั้น

[/IMG]

Brand New : Tory Burch Robinson Chain Wallet - Black ค่ะ กระเป๋าเงินมีสายสะพาย ช่องเยอะ ใส่ iPhone7+ ได้ค่ะ
ขนาด 7.75 x 5.5 x 1.25 Inches

เหลือ 8,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 6,599 บาทเท่านั้น

[/IMG]

Used Like New : Louis Vuitton Alma PM EPI ปี 12 ใหม่มว๊ากก ใช้นับครั้งได้ งามกริ๊บ ลายไม้ชัด ไร้ตำหนิ สีม่วงเข้มเกือบดำนะคะ ซื้อไปถือได้เลย สวยไม่เรียบเกินไป สายคล้องแม่กุญแจหายนะคะ แต่แม่กุญแจกะลูกกุญแจยังอยู่ค่า
เหลือ 38,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 18,999 บาทเท่านั้น(งดต่อรองค่ะ)อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

Used Twice : Valentino Stud small size ปี 16 มันคือของใหม่ชัดๆ
คือไม่มีตำหนิ ไม่มีรอยกดทับจากหมุด หมุดเงาสวยงามไม่ oxidized นะคะ ขายไปเลยถูกๆๆ
เหลือ 35,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 31,999 บาทเท่านั้น
(งดต่อรองค่ะ)อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

Used Twice : Balenciaga Small City ปี 16 สีเทาอะหลั่ยทอง ราคานี้โคดถูกค่ะ

เหลือ 40,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 37,999
(งดต่อรองค่ะ)อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

Used in very good condition : Mulberry Alexa Regular - Buffalo Leather สีน้ำเงินค่ะ สีสวย ถือง่าย หนังทนมากมายค่ะ หนังสวยไม่มีรอยไม่ถลอก ข้างในสะอาด มีแต่อะหลั่ยที่มีรอยและ oxidant ค่ะ 9” H x 13” W x 6 ½” D
ขนาด 13 x 9 x 6.5 Inches

เหลือ 17,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 12,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Tory Burch Bryant Quilted Crossbody - Navy ค่ะ ใบเล็กใส่กระเป๋าตังใบสั้น iPhone7+ ได้ เป็น cross body รุ่นที่พอดีมือจริงๆ ค่ะ สำหรับวันสบายๆ ต้องการความคล่องตัวมากๆ ย้ำว่ามากนะคะ เพราะไม่เทอะทะเลย เหมือนไม่ได้สะพายอะไรเลยค่ะ

ขนาด 6 x 4 x 1.7 Inches

เหลือ 4,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Mulberry Bayswater Fiery Spritz Small Classic Grain ค่ะ เพิ่งซื้อช่วงตรุษจีนจากช้อปไทยประมาณ 65,xxx บาท ใบนี้เป็น bayswater รุ่นใหม่ที่เบามั่ก

รุ่นนี้เป็นหนังไม่กลัวน้ำนะค๊าา โดนน้ำไม่เป็นด่างๆ เหมือนรุ่นทั่วไป และสามารถปรับความหนาของกระเป๋าได้ด้วยเข็มขัดด้านในค่ะ
ขนาด 14 x 10.5 x 6.5 Inches

เหลือ 58,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 24,999 บาทเท่านั้น Mulberry ของใหม่กิ๊กราคานี้ ถูกโหดมากๆๆๆๆ

Brand New : MCM Heritage Boston Medium White Satchel ของจริงคือสวยใจละลาย สีขาวตัดกับสีน้ำเงินเข้มพร้อมหมุดทรงปิรามิดมนๆ เกร๋ซะ วัยรุ่นเซอร์ๆ ปนคุณหนูๆ กับทรงคลาสสิค ถือยังไงใส่เสื้อผ้าแบบไหนก็สวย ช้อปไทยไม่เอาสีนี้เข้ามาขายนะคะ ช้อปไทยมีแต่สีขาวล้วนทั้งใบ ราคาก็เกือบสี่หมื่นกันเรยทีเดียว ขนาดประมาณสปีดี้ 30 รุ่นนี้มีสายสะพายยาวค่ะ
ขนาด 13 x 8 x 6
Inches

เหลือ 32,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 19,999 บาทเท่านั้น

ขอบคุณ SiamBrandName มากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3