ตามหาคุณ varithamp อย่าหายไปแบบนี้เลยนะคะ
โดย kookkui
kookkui
ขอปิดกระทู้ค่ะ รบกวน web master ลบกระทู้ให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
organ_kaviya
ใจเย็นๆคร่า คิดว่าเด๋วเค๊าอาจจะติดต่อกลับมานะคะ อาจจะยุ่งก้อได้ เป็นไปได้ค่ะเท่าที่อ่านเหตุการณ์ ก้อน่าจะHappy Ending นะคะ เอาใจช่วยจ๊า อดทนรอแป๊บคร่า
greenpark
เดี๋ยวเค้าคงติดต่อมามั้งคะ ปกติถ้าเล่นใน SBN อยู่มันจะ pop up ขึ้นมาว่ามี PM นะคะ อดใจรอซักแป๊ปนะคะ
titled
[SIZE="7"]ปลื้มใจจริงๆ แม่ค้าน่ารักมากๆ
มีน้ำใจในการรับของคืนแถมยังมาตามหาลูกค้าอีก อยากให้มีแม่ค้าแบบนี้เยอะๆจริงๆ
Jellyfish
ชื่นชมแม่ค้าคะ มีแม่ค้าอย่างนี้เยอะ ๆ สังคมเราจะได้น่าอยู่นะคะ

ปรบมือคะ ... :D
varithamp
เราเองค่ะ เป็นลูกค้า ขอโทษคุณ Kookkui และทุกคนมากมายจริง ๆ พอดีช่วงนี้เรายุ่งมากกกก ประชุมทั้งวันเลย กลับบ้านก็เหนื่อยมากค่ะ แต่ว่าวันนี้เราไปสงของให้คุณ Kookkui แล้วค่า ทุกคนสบายใจได้ ไม่ต้องเป็นห่วง แล้วก็ confirm ว่าแม่ค้าน่ารักมาก :) เข้าใจสุด ๆ เลยค่า ขอบคุณ คุณ Kookkui อีกทีนะคะ

ขอบคุณทุกคนด้วยค่า ^^
titled
ปลื้มจริงๆ ดีใจมากๆที่เรื่องจบได้สวยงามจริงๆ
apretty
ยินดีด้วยนะคะ ที่เรื่องจบลงด้วยดี
greenpark
ดีใจด้วยนะคะ ทุกปัญหาคลี่คลายเพราะทุกฝ่ายร่วมมือกันค่ะ
kookkui
----------------------------------
apretty
อ้าว !! ซะงั้น >>> แล้วยังไงกันล่ะนี่

เอจะรอเป็นเพื่อนนะคะ อิอิ..
kookkui
-----------------------------
apretty
เย้ เย้ !!! ดีใจด้วยค่ะ
คงปิดกระทู้ได้จริงๆ ซะทีเนอะ อิอิ..
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3