รบกวนตรวจสอบกระเป๋า Chanel ใบนี้หน่อยค่ะ
โดย maki6952
maki6952
โดยส่วนตัวว่าที่อ่านตามเน็ตคิดว่าแท้ แต่เคยโดนร้านอื่นหลอกขายของปลอมมา อยากชัวร์ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าและขออภัยเจ้าของเก่าด้วยนะคะ ที่มาถามในนี้ค่ะ
Edit ลบรูปการ์ด และ hologram ค่ะ

maki6952
สอบถามเพิ่มเติมค่ะ ถ้าคนขายให้ใบเสร็จห้าง Harrods มาแล้ว Holo ในใบเสร็จตรงนี่คือของแท้แล้วใช่ไหมคะ?
Pirates
แท้ครับ...........
maki6952
ขอบพระคุณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3