++ ส่งต่อเสื้อผ้าแบรนด์เนม ลงเยอะค่ะ ปล่อยราคามิตรภาพ แวะชมก่อนค่ะ ++
โดย Yogurtberry
Yogurtberry
เสื้อผ้าคุณภาพดี สภาพใหม่ ทุกชิ้นค่ะ
สอบถาม/ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ ไม่ต้องเกรงใจค่ะ***ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน ทุกกรณี
แบรนด์เนมทุกตัวของแท้ค่ะ
สินค้า หากมีตำหนิจะแจ้งรายละเอียดชัดเจน

รูปไม่ขึ้น คือ ขายแล้วนะคะ

CF NO CC
โอนเงินภายใน 1 วันค่ะ
มี ธ. กสิกรไทย/กรุงเทพ/ไทยพาณิชย์

ค่าจัดส่ง
- 1 ชิ้น EMS 50 บาท / ตัวต่อไป + 10
- 1 ชิ้น ลงทะเบียน 30 บาท / ตัวต่อไป + 5

กรณีสั่งเสื้อโค้ท หรือ สินค้ามีน้ำหนัก
- 1 ชิ้น EMS 70 บาท / ตัวต่อไป + 10
- 1 ชิ้น ลงทะเบียน 50 บาท / ตัวต่อไป + 5

สอบถาม/สั่งซื้อ
Line : kwanjira.k (เร็วที่สุด)
IG : yogurtberryshop

**ไม่รับจองในกระทู้นะคะ ไม่ค่อยเข้ามาเช๊คค่ะ ***

ขอบคุณค่ะ
Yogurtberry

Brand : Uniqlo
Condition : Used
Size : M อก 34" ก่อนยืด ยาว 23"
Price : 80 THB
Details : เสื้อโปโล ลายดอกไม้เล็กๆ น่ารัก มีตำหนิเลอะหมึก 1 จุด ตามรูป ไม่เป็นที่สังเกตุ สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Abercrombie & Fitch
Size : S อก 30" ก่อนยืด ยาว 21.5"
Price : 150 THB
Details : เสื้อยืด สีเทา สกรีนแบรนด์สีเขียว สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : H&M
Size : US4 อก 35" ยาว 25"
Details : เสื้อแขนในตัว สีครีม ผูกโบว์ช่วงคอ สภาพใหม่มากค่ะ
Yogurtberry

Brand : Tommy Hilfiger
Size : S อกได้ถึง 38" ยาว 19"
Price : 200 THB
Details : เสื้อแขนยาว สีขาว ลายปักสวย เชือกตรงคอรูดได้จริง ใส่แบบเปิดบ่าได้ ปักโลฌก้แบรนด์ชายเสื้อ มีตำหนิเล็กๆ 2 จุด ที่ปลายแขน และ ด้านหลังเสื้อ แทบมองไม่เห็นเลยค่ะ สภาพใหม่
Yogurtberry

Brand : INGNI
Condition : used
Size : M อก 35" ก่อนยืด ยาว 17"
Details : เสื้อครอป แขนยาว สีเหลืองพาสเทล ดีเทลผูกโบว์ด้านข้าง น่ารักมาก มีตำหนิเล็กๆ 1 จุด ด้านหลัง ตามรูป ไม่สังเกตุจริงๆ มองไม่เห็นค่ะ สภาพใหม่มาก
Yogurtberry

Brand : ZARA
Size : M อก 40" ยาว 26"
Details : เสื้อแขนยาว สีขาว คอปกเชิ้ต กระเป๋าหน้า สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Bershka
Size : UK6 เอว 28" เป้า 6" สะโพก 35" ผ้ายีนส์ยืดได้อีกเล็กน้อย ยาว 11"
Details : กางเกงยีนส์ขาสั้น สีเทล แต่งหมุด ป้ายหนัง สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : GU
Size : M เอวสูง 25" เป้า 7" วัดจากซิป ไม่รวมต่อกระดุม สะโพก 32" ผ้ายีนส์ยืดได้อีก ยาว 13.5"
Details : กางเกงยีนส์ขาสั้น เอวสูงมาก ทรงสวย ใส่แล้วดูขายาว สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Armani Exchange
Size : 0 เอว 28" เป้า 7" สะโพก 32" ผ้ายีนส์ยืดได้อีกเล็กน้อย ยาว 9.5"
Details : กางเกงยีนส์ขาสั้น สีสวยมาก ปลายขาขุย ป้าหนังหลัง มีตำหนิคราบเหลืองจางๆ แทบมองไม่เห็นเลยค่ะ สภาพใหม่
Yogurtberry

Size : M อก 37" ยาว 23"
Details : เสื้อเชิ้ตแขนสั้น ลายสก๊อตขาว-ดำ สภาพใหม่มากค่ะ
Yogurtberry

Condition : New (มีป้าย แต่แม่ค้าทำป้ายหลุดนะคะ)
Size : L อก 44" ยาว 24.5"
Price : 250 THB
Details : เสื้อแขนยาว ปลายแขนจั๊ม ตัดต่อผ้าลูกไม้ฉลุสวยมาก ผ้าทิ้งตัวสวยตามสรีระ ของใหม่ ป้ายครบค่ะ
Yogurtberry

Brand : Teenie Weenie
Size : FL อก 36" ก่อนยืด ยาว 36.5"
Price : 350 THB
Details : เสื้อโปโลเดรส สีน้ำเงิน ปักโลโก้แบรนด์น้องหมี น่ารัก ชายกระโปรงพลีท สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Size : US6 เอว 27" เป้า 7" สะโพก 32" ผ้ายีนส์ยืดได้อีก ยาว 35"
Details : กางเกงยีนส์ขายาว ทรงสวย สียีนส์ ป้ายหนังหลัง สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : NIKE
Size : M อก 30" ก่อนยืด ยาว 25"
Details : เสื้อกีฬา ผ้าสปอร์ต ผ้าซัพพอร์ตดีมาก ใส่เล่นกีฬาได้ทุกชนิด สกรีนแบรน์สวย สภาพใหม่มากค่ะ
Yogurtberry

Brand : Adidas
Size : M unisex อก 39" ก่อนยืด ยาว 25"
Details : เสื้อยืด สีกรมท่า สกรีนแบรนด์สวย แขนเสื้อขวาบริเวณไหล่ สีเฟดลงเล็กน้อย นอกจากนั้น สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Hollister
Size : M ชาย อก 40" ก่อนยืด ยาว 29"
Price : 180 THB
Details : เสื้อยืด คอวี สีขาวครีม ปักโลโก้แบรนด์ ผ้านิ่มมาก สภาพใหม่มากค่ะ
Yogurtberry

Size : 150 เด็กโต เอว 25" เป้า 6.5" สะโพก 31" ผ้ายืดได้อีกเล็กน้อย ยาว 10"
Details : กางเกงขาสั้น ลายดอก สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : Disney
Size : 150 เด็กโต อก 30" ก่อนยืด ยาว 21"
Details : เสื้อยืด สีเขียวมิ้น สกรีนลาย The little mermaid น่ารักมาก สภาพใหม่ค่ะ
Yogurtberry

Brand : GU
Size : 150 เด็กโต อก 32" เอว 32" ยาว 30.5"
Details : เดรสเชิ้ต ลายสก๊อตโทนสีฟ้า สภาพใหม่มากค่ะ
Yogurtberry

Size : 130 เด็กโต อก 31" ยาว 17.5" ผู้ใหญ่ไซส์ S ใส่เป็นครอปได้
Price : 100 THB
Details : เสื้อลายปริ้นท์ดอกไม้เล็กๆ แต่งระบาย น่ารักมาก สภาพใหหม่มากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3