TM: PRADA มาเพียบบบ สวยมาก ถูกมากกกค่ะ รีบนะคะ
โดย nongao_oishi
nongao_oishi
เเอดไลน์เลยค่ะ @nongao_oishi
รับซื้อ รับเเลก ส่งรูป ทักไลน์มาคุยกันเลยค่ะ คุยง่ายค่ะ

25,500
Used in good condition Prada Saffiano size 40 สีเทา ถุงผ้า สายสะพายค่ะ

22,500
Prada SF สีฟ้า size 35 ขนาดใช้งาน หนังสวย ไม่มีรอย

21,500
Prada SF size 30 สีชมพูอมส้ม สวยมากค่ะ

19,900
Prada เเดง rosso size 35 น้ำหนักเบา หนังเงาสวยมากๆค่ะ

18,900 ทั้ง 2 ใบค่ะ
Good condition Prada น้ำหนักเบา มีตัวแป้กล็อกตรงกลาง พร้อมสายสะพายค่ะ สีฟ้าน้ำเงินเเละม่วงค่ะ ขนาดประมาณ size 30 ทรงสูง ใสของได้เยอะ ถือสวยๆเลยค่ะ

15,500
Good condition Chanel ทรงหิ้ว สีเขียวสด สวยค่ะ

SOLD ค่ะ
Good condition Chanel ทรงหิ้ว สี Bronze gold หิ้วน่ารัก ไปงาน สวยค่ะ

11,900
Very good condition Prada Gaufre Nappa เป็นหนังทั้งใบนะคะ ทรงหนมจีบ หนังนุ่ม น้ำหนักเบา 35 CM โดยประมาณค่ะ

18,000 ทุกใบเลยค่ะ
Phillip Lim very good condition Pashli Medium Satchel สภาพเทพ ทุกใบ พร้อมถุงผ้า สายสะพาย

ขายเเล้วค่ะ SOLD - สีนู้ด

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3