**TM**ลงของใหม่ ของทุกชิ้นราคาดีม๊าก พร้อมโอนต่อมาเลยค่า NEW! Tory Burch McGraw Satchel GHW only 13,500.- //Nike sneaker EUR 36 ONLY 1,490.-! // Used like new MBMJ satchel bag หนังทั้งใบ 4,900.- // Sretsis* Lyn aound* etc..
โดย Neab
Neab
สวัสดีค่าา :smile: ทุกชิ้นของแท้แน่นอน 1,000,000%

ราคาดีมากกกก ใครพร้อมโอนมีราคาพิเศษให้อีกค่ะ :wink:

แต่ขอเถอะค่ะ ไม่พร้อมโอนอย่าต่อราคามาเล่นๆนะคะ

แล้วถ้าจะต่อราคามากกว่าครึ่งหนึ่ง ก็รบกวนผ่านไปได้เลยค่ะ

ของราคาตำ่กว่า 2,000 บาท คิดค่าส่งนะคะ

ของทุกชิ้นสภาพดีมากกก 95% ขึ้นไป ถ้าอันไหนสภาพเยินจะบอกค่ะ

ขอรูปเพิ่มได้ นัดรับได้ค่ะ

Line id:
@fky5119a

Tel.
0-8-2-246-1-9-5-5

New! Tory Burch McGraw Triple-Compartment Satchel GHW

Height: 25 cm; length: 35 cm; depth: 15 cm

ตัวกระเป๋าเป็นหนังสีดำทั้งใบ อะไหล่ทอง มีพู่ห้อย
มีสายสะพายไหล่ ถอดได้ค่ะ สวยมากกก อุปกรณ์ครบตามภาพนะคะ

พรีมาเกือบ 16,000 บาท ขายแค่ 13,500 บาทเท่านั้นค่ะ!

ขออนุญาตยืมรูปจากอินเทอร์เนตนะคะ

Used like new!
Nike Free 5.0 Print (GS) sz. UK 5 (EUR 36) ความยาวเท้าเหมาะกับ 23-23.5 ค่ะ

สภาพดีเหมือนใหม่ อุปกรณ์ครบ ใช้น้อยมากไม่เกิน 5 ครั้ง ซื้อจากชอปไทยนะคะ

ขายแค่ 1,490 บาทค่ะ!

Used like new! Marc by Marc Jacobs satchel สีม่วง ทรงกลมค่ะ หนังคลาสสิค ทนทานมากกกก

สภาพดีมากกกกกกกกกกก เหมือนใหม่ อุปกรณ์ครบ ใช้น้อยมากไม่เกิน 5 ครั้ง ซื้อจากชอปไทยนะคะ

ขายแค่ 4,900 บาทจากราคาเต็มกว่า 2x,xxx บาทค่ะ!

**เสื้อผ้า มีทั้งของใหม่ไม่เคยใช้ แล้วก็ของใหม่สภาพ 90% ขึ้นค่ะ
**

Used once! Lyn around SZ. XS 600 บาทค่ะ

Used once! Muse by Good Mixer // Silk dress ขออภัย ผ้ายับหน่อยนะคะ พอดีพับเก็บไว้ค่ะ SZ.M 400 บาทค่ะ

MNG Dress 500 บาท

Him and Her dress 1,000 บาท ปักเลื่อมน่ารักมากๆ ข้างหลังเป็นสายไขว้กากบาทค่ะ

Untitled by Neab Neab, on Flickr

Sretsis sz.S 800 บาท

:grin: ขอบคุณค่ะ :wink:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3