TM: Men & Women Items รับปีหมู ราคาดี๊ดีทุกItemค่ะ CHANEL LV PRADA GUCCI กระเป๋า ผ้าพันคอ เนคไท แว่นกันแดด ต่างหู สวยๆทั้งนั้นค่ะ
โดย divaselect
divaselect
* สินค้าทุกชิ้นแท้ 100% ถอยออกจากบูติกแบรนด์เนมเองทุกชิ้น
* ขอรูป และสอบถามได้เยอะๆเลยค่ะ แม่ค้าชอบและใจดีนะคะ
* รูปสินค้าสามารถนำตรวจสอบห้องCatch Fakeได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ
* ส่งฟรี EMS / KERRY ฟรีในเขตกทม. /Messengerได้ ค่าแมสฯคนละครึ่งจ้ะ
* นัดรับได้ แต่ขอเป็นเส้นทางแม่ค้าสะดวกค่ะ

สนใจสินค้า สอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะคะ :
Line : twolittlesis
IG : twolittlesis
Facebook : Twolittlesis Brandname
*********************************************************************************

ขอขอบคุณพื้นที่ของห้องซื้อขายHI-END ของSiambrandname มากๆเลยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3