ร้าน ‘พลีด้า: PLIDA’ ของแท้สภาพนางฟ้า : สินค้าเข้า BV / Dior / HERMES Herbag>Vintage>Christine >accessories / CHANEL ต่างหู>เข็มกลัด>กระเป๋าสตางค์ / Lanvin Vintage ส้นสูง / Bottega Oxford Shoes / นาฬิกา MONTBLANC
โดย PLIDA
PLIDA

[SIZE="3"] รูปรวมสินค้าบางส่วนที่ขายแล้ว

[SIZE="6"] ** แนะนำร้านค้าออนไลน์ค่ะ **

[SIZE="5"]กระเป๋า Hi-End คุณภาพมือหนึ่ง ราคามือสอง ไม่ย้อมแมวขาย!!
ทุกใบคัดสรรมาเป็นอย่างดีค่ะ รับประกันของแท้ 100% นำเข้าจากญี่ปุ่น
Christian Dior // CHANEL // HERMES // BOTTEGA VENETA
(ไม่มีหน้าร้านนะคะ มีแต่ Facebook Page ค่ะ)

[SIZE="5"]คลิกที่ลิงค์ด้านล่างนะคะ

[SIZE="7"]www.facebook.com/PlidaShop

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3