รบกวนช่วยตรวจสอบ LV Speedy bandouliere 25 Damier ให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
โดย preeyaw
preeyaw
[IMG]       [/IMG]
Pirates
แท้ครับ........
Rocketman
องค์รวมให้ แท้

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
nucha
แท้ค่ะ

กระเป๋าผลิดปี 2015 / แม่กุญแจ+ลูกกุญแจ ก็แท้ค่ะ
del55
ให้แท้ไว้ก่อนค่ะ  :grin: :grin: :grin:
kimlink
แท้ครับ.......
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3