เททุกใบ!! NEW! Balenciaga city small ปี2018 โลโก้ใหม่//NEW! Balenciaga shopping tote xxs รุ่นเดียวกับK.ชมพู่ เก๋มากค่าา & Used in good condition PRADA Tessuto nylon large tote BN1881
โดย geek2
geek2

NEW! Balenciaga city small 30cm สีดำหมุดใหญ่อะไหล่ทองสายยาวcrossbodyได้ ของใหม่แท้ ปี2018 โลโก้ใหม่เลยค่ะอปก.ครบ ราคาเต็ม1,390ปอนด์ เกือบ7หมื่นบาท!! SALE 41,900฿ราคาเท่ามินิแต่ได้ไซส์smallค่ะ!! รูดการ์ดได้ชาร์จ3%สนใจขอดูรูปเพิ่ม ไลน์ไอดี >> dttnine ค่ะ

เท!!!
NEW! Balenciaga shopping tote xxs รุ่นเดียวกับK.ชมพู่, K.เมย์เฟื่อง& K.ploy chava ฮอตสุดเก๋สุด ไม่มีไม่ได้ค่าา หนังทั้งใบ ถอดสายได้ ปรับความยาวได้ ไซส์21x19cm ใส่เป๋าตังค์ใบยาวได้ หิ้วง่ายๆน่ารักมากค่ะ ของใหม่แท้100% อุปกรณ์ครบ ขายขาดทุน 41,500฿>>SALE 35,500 บาท ถูกที่สุด ราคานี้หาไม่ได้แล้วค่ะ!! นัดรับ/ส่งฟรี รูดการ์ดได้ชาร์จ3%
สนใจขอดูรูปเพิ่ม ไลน์ไอดี >> dttnine ค่ะ

เครดิตรูปจาก IG K.ชมพู่ คุณเมย์ และคุณพลอยค่ะ

Used in good condition PRADA Tessuto nylon large tote BN1881 สีดำอะไหล่ทอง รุ่นนี้หิ้วง่าย หิ้วได้หลายแบบ จะกาง จะหุบ ได้หมดค่ะ สภาพใช้งานแต่ยังดีอยู่ โดยรวมประมาณ 85% มาพร้อมสายสะพาย ถุงผ้า การ์ด SALE 11,900 บาท
นัดรับ/ส่งฟรี รูดการ์ดได้ชาร์จ3% สนใจขอดูรูปเพิ่ม ไลน์ไอดี >> dttnine ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3