กระเป๋าหนัง Coach แท้จาก USA หนังแท้ราคาน่าสอย เข้ามาแวะก่อนนะค่ะ
โดย sandylee
sandylee
กระเป๋าหนัง Coach ใบใหญ่ Hobo สีเขียวขึ้ม้าวินเทจ สะพายข้าง หรือสะพายเฉียงได้ค่ะ มีสายมาให้พร้อมค่ะ
ขนาดกระเป๋า 17.2" X 15" X 4.6" ข้างในกระเป๋ามีช่องซิป อีกด้านมีที่ใส่มือถือให้ 2 ช่อง
ราคาพิเศษพร้อมส่งฟรี 6,900 บาท คุ้มค่าสุดๆ ติดต่อตามเบอร์ที่ให้ไว้ได้เลยนะค่ะ

******* SOLD OUT *******
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3