รบกวนทุกท่านช่วยตรวจสอบ กระเป๋า Chanel Boy 8” Saddle lamb rghw ด้วยค่ะ
โดย muimanintorn
muimanintorn
รบกวนทุกท่านช่วยตรวจสอบ กระเป๋า Chanel Boy 8” มือสอง Saddle lamb rghw holo 16 ให้หน่อยคะ? ดูเลอะๆหน่อย สงสัยว่าสีของสายสะพาย ต่างจากสีตัวกระเป๋า เกิดจากอะไรคะ แล้วสีไหนคือสีจริงหรอคะ ขอบคุณมากๆค่ะ :D

Pirates
ส่วนตัวโดยรวมดู + ครับ

ส่วนเรื่องสีกระเป๋าภายนอก มีการเก็บสีมาใหม่ ครับ

สีเดิมน่าจะเป็นสาย + ภายใน
Rocketman
องค์รวมให้ ผ่าน

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
muimanintorn
ขอบคุณนะคะ รบกวนถามเพิ่มเติมค่ะ สีกระเป๋าภายนอกมีการเก็บสีมาใหม่ หมายถึง ทำสีใหม่จากร้านหรอคะ หรือว่าเกิดจากการดูดสีคะ? ขอบคุณมากๆค่ะ :D
Pirates
Originally Posted by muimanintorn
ขอบคุณนะคะ รบกวนถามเพิ่มเติมค่ะ สีกระเป๋าภายนอกมีการเก็บสีมาใหม่ หมายถึง ทำสีใหม่จากร้านหรอคะ หรือว่าเกิดจากการดูดสีคะ? ขอบคุณมากๆค่ะ :grin:

ทำสีมาใหม่ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3