TM used like very new Chanel Jumbo Pearly Orange Caviar with GHW Holo204xxxxx รับประกันของแท้100%
โดย iiccee
iiccee
TM used like very new Chanel Jumbo Pearly Orange Caviar with GHW
Holo204xxxxx รับประกันของแท้100% สามารถนำรูปไปตรวจสอบ Catch fake ก่อนซื้อได้ค่ะ
รุ่นนี้หายากมากค่ะ Pearly orange

เราเป็น Trusted Member @ SBN มานานเกือบ 10 ปี ไม่เคยมีปัญหาใดๆ สามารถตรวจสอบก่อนซื้อได้ค่ะ ไม่มีรอยใดๆ ซื้อมาเก็บสะสมไม่ค่อยใช้ค่ะ
ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ยอมตัดใจขายเพราะมีเป้าหมายใหม่ค่ะ พร้อมส่งต่อให้คนรัก Chanel ค่ะ

อปก.ครบ
✅การ์ด Holo204xxxxx
✅กล่องแม่เหล็ก
✅กระดาษห่อจากช็อปฯ
✅ถุงผ้า
✅ถุงกระดาษ
✅ถุงมือเช็ดกระเป๋า
✅ดอกคามิลเลีย
✅คู่มือไม่เคยแกะพลาสติกซีลใหม่จากช็อปฯ Paris เลยค่ะ
✅ป้ายของขวัญช่วงเทศกาลฉลอง Christmas
✅ใบเสร็จจากช็อปฯ Paris,France
ลดราคาพิเศษ 139,000 บาท ตอนนี้ราคาช็อปฯประมาณ 200,000 แล้วค่ะ

CFพร้อมมัดจำ1,000บาทพร้อมนัดรับตามตกลงค่ะ ถ้าCCไม่มาตามนัดขออนุญาตยึดมัดจำนะคะ
นัดรับที่ Siam Paragon, Central World, Emquartier, Central Embassy,
Mega Bangna, Central Bangna, Paradise park หรือนัดตามตกลงค่ะ
สนใจขอรูปเพิ่มเติมและต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ ถ้าลดไหวลดให้สำหรับคนพร้อมโอนฯค่ะ

Review Chanel Jumbo Pearly Orange Caviar with GHW from The U.S.A. ขออนุญาตโพสต์รีวิวรุ่นเดียวกันช็อปฯอเมริกาค่ะ
https://youtu.be/97hRCdfwibM

✅Line lady-iiccee Tel.099-191-3599

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3