รบกวนช่วยตรวจสอบนาฬิกา BURBERRY
โดย KANTATEE
KANTATEE
ก่อนอื่นต้องขอบอกถึงที่มาก่อนนะครับ คือแฟนผมซื้อให้เป็นของขวัญ โดยได้จากการประมูลเอาในเฟส โดยราคาที่ได้มาคือ 12,000 บาทซึ่งทางร้านบอกว่าแท้ แต่เมื่อผมลองเช็คจากอินเตอร์เน็ตแล้วผมไม่แน่ใจว่าแท้รึป่าว จึงขอรบกวนเซียนทั้งหลายช่วยตรวจสอบ หรือแนะนำว่าควรไปตรวจสอบที่ shop BURBERRY ที่ไหนได้มั้งและต้องทำอย่างไรมั้ง ขอบคุณมากครับ

Maysuppakarn
ของแท้ไม่มีการ์ด ลองลูบๆตรงเม็ดมะยมของปลอมจะคมๆบาดมือได้ ช่วงนี้ปลอมระบาดหนักมากๆเลยระวังด้วยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3