รบกวนตรวจสอบ Chanel Woc หน่อยค่ะ สงสัยมากเรื่องป้าย Holo กลับหัว ค่ะ
โดย bearstuffs
bearstuffs
ได้กระเป๋าใบนี้จาก sbn นะคะ
ตรวจสอบดูสงสัยเรื่องป้าย Hologram ค่ะ

สงสัยจุดนี้มากค่ะ มันมีกลับหัวอย่างนี้ด้วยเหรอคะ เป็นของปลอมหรือเปล่าคะ
ทำไมป้าย hologram มันตีลังกา
เช็คจากเน็ต เจอแต่แบบ logo อยู่ด้านบน(ฝั่งขอบกระเป๋า) และตัวเลขอยู่ด้านล่าง
แต่อันนี้อยู่กลับกันค่ะ

font ตัวหนังสือ ของจริงมั้ยคะ

ขอบคุณมากๆ สำหรับคำตอบนะคะ
Pirates
แท้ครับ.............
Rocketman
องค์รวมให้ แท้ อีกเสียงครับ

*** การให้ความคิดเห็นต่อสินค้าแบรนด์เนมชิ้นนี้ เป็นเพียงการใช้วิจารณญาณส่วนตัวที่ได้จากองค์ประกอบของภาพที่ลง user ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
เจ้าของสินค้าต้องใช้ดุลพินิจเปรียบเทียบกับความคิดเห็นท่านอื่นๆ ***
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3