****สินค้าเข้าใหม่เยอะมาก Update 20/ก.ย./61 LV แท้ราคาถูก เริ่มต้นที่หลักพัน!! ++ LOUIS VUITTON/GUCCI BELT BAG/SPEEDY/Agenda/Zippy Coin/LV BRAZZA/PRADA SUNGLASSES/TOD'S 3,900 บาท/BAOBAO/กระเป๋าเป้ MCM/ ของแท้สวย คุณภาพดี แม่ค้าบินไปซื้อเองทุกใบ ***
โดย super_turbine
super_turbine
INTER BRANDNAME CNX
แบรนด์เนมแท้ 100% ขายมานาน
TRUSTED MEMBER SBN

สินค้าพร้อมส่งทุกใบ สด-ผ่อน สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
LINE: pum_bunpatee
TEL: 091-0202023

*****สอบถามขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ*****
สินค้าจะทยอยลงเรื่อยๆนะคะ ใครรอไม่ไหวสนใจใบไหนสามารถสอบถามเพิ่มได้ค่ะ

***เลื่อนลงให้สุดนะคะลงสินค้าเพิ่มใหม่ กว่า 40 รายการค่ะ***

1.USED GUCCI COIN CASE
กระเป๋าใส่เหรียญ ใบเล็กสีแดงสด น่ารักมาก
ด้านในมีลอกนิดหน่อย ส่วนด้านนอกยังสวยค่ะ
ขนาด: 8Hx7.8W cm
ราคา: 3,900 บาท
อุปกรณ์: กล่อง

2.USED PRADA TESSUTO SPORT PALUDE
กระเป๋าถือคล้องมือ ใบเล็ก ใส่ของได้เยอะ
สีเขียวทหาร แนวARMY ใหม่มาก
ขนาด: 12Hx24Wx6D cm
อุปกรณ์: ครบตามรูป

3.USED TOD'S GOMMINO รุ่นยอดนิยม หนังกลับ
รองเท้าหนังกลับ สีเหลืองMustard
สภาพยังสวยใหม่ ไม่โทรม เจ้าของเดิมใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ
ขนาด: 36 1/2
อุปกรณ์: ถุงผ้า

4.USED LV MONO Pochette Florentine Belt Bag
กระเป๋าคาดเอว ใบนี้สภาพใหม่สวยมาก
ลายชัด สายขาวสวย
กระเป๋าสามารถใช้คาดอกได้ด้วยนะคะ
• ขนาด: 10Hx16.5W cm
ความยาวสาย: 104 cm (size s) สายสามารถปรับขยับเข้า-ออกได้ค่ะ

SOLD OUT
อุปกรณ์:
ถุงผ้า,สาย,การ์ดDate Code: FL1024

5.USED GUCCI Belt Bag
กระเป๋าคาดเอว ลายGG สุดฮิต สีน้ำเงินดำ
อะไหล่เงิน สภาพใช้งาน ไม่มีตำหนิหนัก
กระเป๋าสามารถใช้คาดอกได้ด้วยนะคะ
อุปกรณ์: -

6.USED LV Mono Card Holder
• ใบเล็กแต่ใส่การ์ดใส่แบงค์ได้เยอะนะคะ
• สวยใหม่มาก ลายชัดมาก
• อุปกรณ์มาให้ครบตามในรูปเลยนะคะ

ราคา: 5,900 บาท
Date Code: CA1918
อุปกรณ์: ครบตามรูป

7.USED LV Mono Organizer Wallet
• กระเป๋าสตางค์ใบใหญ่ มีครบทุกช่องใส่บัตร
• ใส่เหรียญ ใส่สมุดบัญชีใส่พาสสปอร์ตได้นะค่ะ
• สภาพดีสวย ลายชัดค่ะ
ราคา: 14,900 บาท
Date Code:
VI2068
อุปกรณ์:
ถุงผ้า,การ์ด

8.USED LV Wallet TinTin Bellboy Grooms Wallet
คอลเลคชั่นนี้หายากมากนะคะ นักสะสมต้องห้ามพลาดเลย
กระเป๋าสตางค์ ลายตัวการ์ตูน TinTin
มาพร้อม ช่องใส่เหรียญ ใส่แบงค์ ใส่การ์ด ครบในใบเดียว
ลาย Monogram ชัดๆตัดกับสีฟ้าสดใส
น่ารักมากค่ะ Limited มากค่ะใบนี้

DC: CT1006

9.⭐️USED Mono Sarah Long Wallet ⭐️
กระเป๋าสตางค์ใบยาว มีช่องใส่เหรียญใส่แบงค์ครบ
สภาพดี อะไหล่ยังทองอยู่นะคะ
SOLD OUT
DC: TH0976

10.⭐️Used Gucci GG Card Holder ⭐️
• ใบเล็กน่ารัดใส่บัตรได้เยอะ แอบใส่แบงค์ ใส่รูปได้ด้วย
• พกง่าย ใช้สะดวกมากค่ะใบนี้
• ขนาด H7.8xW11xD0.8cm
อุปกรณ์: กล่อง,โบว์

11.USED LV Damier Wallet
• กระเป๋าใบยาว สวยใหม่ สีไม่เฟต
•ขอบมุมสวยมากนะคะ ใส่บัตรได้หลายใบ
ราคา: 7,900 บาท
Date Code:
MI0025
อุปกรณ์:
ถุงผ้า, การ์ด

12.Used LV Zippy Coin Purse
เอาใจคนชอบกระเป๋าสตางค์ใบเล็กพกง่าย
กับ Louis Vuitton Zippy Coin Purse
พร้อมส่งทั้ง 3 สี สนใจสอบถามได้เลยนะคะ

ราคา: 6,900/7,500/7,900 บาท

13.⭐️Used Mono Speedy 35⭐️
• กระเป๋ารุ่นฮิต ใบนี้จุได้เยอะลายยังชัดนะคะ
• ลายชัด สวย คาวไฮมีรอยน้ำบางจุด
• มีตำหนิใบไม้ขาด 1 จุดนะคะ สภาพเดิมๆไม่สปา
ราคา: 8,900 บาท
Dact Code: VI881

14.Used LV Tassil Yellow Epi Lussac Tote Bag
• กระเป๋าสะพายใบใหญ่ สีเหลืองสวยมาก
• ใบนี้คือใหม่ ทรงดี ลายสวย
• สะพายไหล่ได้ ใส่ของได้เยอะนะคะ
• ขนาด 38x30x12 cm

ราคา: 13,900 บาท
Dact Code: VI0946

15.USED LV EPI Small Bag
• ใบเล็ก ใส่ลิปสติกใส่ของจุดจิกได้
• สภาพดี ด้านในกระเป๋าสะอาดนะค่ะ

ราคา: 3,990 บาท
DC: MI0937

16.USED LV EPI Card Cover
สีดำเรียบหรู โลโก้ยังชัด ราคาถูกมาก
ราคา: 2,590 บาท
Date Code: TH0071

17.USED LV EPI Long Wallet
• กระเป๋าสตางค์ใบยาว สีส้มอิฐ
• สภาพเดิมๆ ขอบมุมสวยมาก ลายไม้ชัดมาก
• มีช่องใส่บัตร ใส่แบงค์
ราคา: 4,990 บาท
DC: SP1000

18.USED LV Mono CASE (ซองใส่บุหรี่)
• ซองใส่บุหรี่ มีมาใบเดียวนะคะ
• สภาพดี ด้านในกระเป๋าสะอาดนะค่ะ
ราคา: 3,590 บาท
DC: MI1918

19.Used LV Aganda Size PM
ใส่ Passport ได้ใส่สมุดโน๊ตได้นะคะ
พกง่ายสภาพเดิมๆ มีช่องใส่บัตร มีที่เสียบปากกาทุกเล่ม
มีหลายใบสนใจทักมาสอบถามได้นะคะ พร้อมส่งทุกใบค่ะ

20.⭐️USED LV Yellow Epi Leather Wallet⭐️
• กระเป๋าสตางค์ สีสวยสด
• มาพร้อม ช่องใส่เหรียญ ใส่แบงค์ ใส่การ์ด ครบในใบเดียว
ราคา: 3,990 บาท
Date Code: SP1925

21.USED LV Mono Bifold Wallet Card
• สภาพสวยลายชัด ขอบมุมดี
• สามารถใส่บัตรได้เยอะนะคะ
ราคา: 2,590 บาท
Date Code:
CA0945
อุปกรณ์:
-

22.
⭐️USED LV Red Epi Leather Coin Purse⭐️
• รุ่นนี้ใบเล็กน่ารักมาก
• ใส่เหรียญได้เยอะนะคะ
ราคา: 2,900฿
Date Code: MI0946

23.⭐️USED LV Red Epi Leather Key Pouch⭐️
• รุ่นนี้ใบเล็กน่ารัก
• เป็นพวงกุญแจได้ ใส่เหรียญได้นะคะ
ราคา: 3,900฿
Date Code: CA0055

24.USED LV Pochette Mono

• กระเป๋าคล้องมือสุดฮิต
• สภาพดีสวยลายชัด ขอบมุมดีจุของได้เยอะนะคะ
• สายสามารถถอดเปลี่ยนได้ นะคะ
Date Code:
AR0080
อุปกรณ์:
-

25.USED LV Mono Case PM ซองแว่น
ซองแว่น LV ใหม่ลายชัด ขอบมุมดี สวยมากค่ะ
เหมาะสำหรับแว่นสายตาขนาดเล็ก-แว่นกันแดดขนาดเล็ก
DC: CA0041
ราคา: 4,090 บาท

26.USED LV Mono Case MM ซองแว่น
ซองแว่น LV ใหม่ลายชัด ขอบมุมดี
เหมาะสำหรับแว่นตาขนาดใหญ่ สามารถใส่ได้สบายค่ะ
DC: MI0047
ราคา: 4,390 บาท

27.USED LV Vintage Mono Small Bag
• ใบเล็ก ใส่ลิปสติกใส่ของจุดจิกได้

28.USED LV MONO PDA Cover Case
• สมุดใบเล็ก ไว้พกใส่บัตร ใส่สมุดโน๊ตเล็กๆน่ารักๆค่ะ
• มาพร้อมดินสอเปลี่ยนใส่ได้
• สภาพเดิมๆ สวยลายชัด หายากมากค่ะใบนี้
ราคา: 4,590 บาท
DC: SD0966

29.USED LV EPI Pochette สีแดงรับทรัพย์

• กระเป๋าคล้องมือสุดฮิต
• สภาพดีสวยอะไหล่ทอง ขอบมุมดีจุของได้เยอะนะคะ ไซส์จะใหญ่กว่าพอชMono นะคะ
SOLD OUT
Date Code:
AR0061
อุปกรณ์:
ถุงผ้า
ขนาด: 24x13x3 cm

30.USED LV EPI Pochette Dark Brown
สีน้ำตาลเข้ม อะไหล่เงิน

• กระเป๋าคล้องมือสุดฮิต อะไหล่เงินหายากนานๆมาทีนะคะ
• ขอบมุมดีจุของได้เยอะนะคะ ไซส์จะใหญ่กว่าพอชMono นะคะ
SOLD OUT
Date Code:
AR1011
อุปกรณ์:
ถุงผ้า
ขนาด: 24x13x3 cm

31.USED LV Red Epi Agenda PM
• ตัวนี้สามารถใส่กระดาษสำหรับเป็นสมุดโน๊ตได้นะคะ
• พกง่ายสภาพเดิมๆ มีช่องใส่บัตร
• สายOffice ต้องไม่พลาดไอเทมนี้ค่า
ราคา: 3,290
Date Code: CA0071

32.USED LV EPI Agenda PM
• Agenda PM สีฟ้าน่ารัก
• ใส่กระดาษเป็นสมุดโน๊ต พกง่าย
• สภาพเดิมๆ มีช่องใส่บัตร
DC: CA0976

33.Used Prada Sunglasses SPR 17M Black

• Prada สีดำสวยเรียบหรู เข้ากับทุกโอกาส
• ตรงขามี Logo สีทองสวยมากค่ะ รุ่นนี้
อุปกรณ์ : ครบตามภาพ
ราคา: 4,390 บาท

34.NEW!! MCM Stark Backpack ปี 15 ของใหม่
Size M
ของใหม่!!! ไม่เคยใช้ เก็บไว้อย่างเดียวเลยค่า
• รุ่นนี้หายากนะคะ ออกShop สนามบินอินชอล เกาหลี
• พลาสติกหุ้มอยู่ ไม่เคยแกะ
• รุ่น: MMK5AVE10 SV001

อุปกรณ์ : ถุงผ้า แคร์การ์ด บุ๊ค
ราคา: 20,000 บาท

35.USED!! ISSEY MIYAKE BAOBAO

รุ่นฮิต CRYSTAL 2WAY สี White รหัส BB53-AG521
• กระเป๋า ออกShop UMEDA วันที่ 10/10/2015
• กระเป๋าสภาพสวย ใหม่มากนะคะ เจ้าของใช้รักษา
• จุของได้เยอะมาก ราคานี้ถูกมากจ้า รุ่นนี้ไม่มีเอ๊า
• ขนาด : W41cm x H30cm x D13cm

อุปกรณ์ : แคร์การ์ด
ราคา: 20,900 บาท

36.USED!! ISSEY MIYAKE BAOBAO
รุ่น Lucent Pro basics 8×8 สี White รหัส BB61-AG071-01• กระเป๋า ออกShop Shibuya วันที่ 06/12/2015
• กระเป๋าสภาพสวย ใหม่มากนะคะ เจ้าของใช้รักษา
• จุของได้เยอะมาก ราคานี้ถูกมากจ้า

• ขนาด :
H460xW460(mm)

อุปกรณ์ : ถุงผ้า, แคร์การ์ด
ราคา: 10,900 บาท

INTER BRANDNAME CNX

แบรนด์เนมแท้ 100% ขายมานาน

TRUSTED MEMBER SBN
LINE: pum_bunpatee
TEL: 091-0202023

Contented by super_turbine @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3