LV Wallet Multiple EPI
โดย kira1978
kira1978
แนวด้ายที่เย็บ เห้นมี เอียงหลุดแนว ตรงด้านหลัง

เพิ่งซื้อใบแรก เลยไม่รู้ว่า ปกติ งานเย็บมือของ LV ต้องตรงเป๊ะๆ ทั้งหมด หรือว่า ที่เห็นเป็นของแท้ ตามปกติ ครับ

Contented by kira1978 @ Siambrandname

Pirates
ส่วนตัวดูแท้ครับ............
obb
กระเป๋ารุ่นเก่าหรือเปล่าครับ แล้วเอากระเป๋าไปเปลี่ยนซับในมา
เพราะสังเกตว่า กระเป๋าตังค์รุ่นเก่าๆจะ made in France
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3