รบกวนผู้รู้ช่วยตรวจสอบ Chanel boy 10” ให้หน่อยค่ะ
โดย Ikiibabaa
Ikiibabaa
ฝากแอร์ (เพื่อนของเพื่อนพี่) หิ้วกลับมาค่ะ ไม่ทราบแท้ไหม?! รบกวนช่วยเช็คให้หน่อยค่ะ
ใบเสร็จถ่ายเอกสารมาค่ะ (เขาแจ้งว่า ขอเก็บไว้ตรวจสอบเพราะรูดบัตรไป งง กับเหตุผลเขาเหมือนกันค่ะ)
ขอความกรุณาผู้รู้ ผู้เชี่ยวชาญ ช่วยตรวจสอบให้ที่นะคะ ขอบพระคุณมากค่ะ :D

รูปไม่ขึ้นอะค่ะ ต้องทำอย่างไรเพื่ออัพรูปหรอคะ พิดีพึ่งเคยใช้งาน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3